Thủ Đức - Một trải nghiệm thất vọng tại Bồng Lai… | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Thủ Đức Một trải nghiệm thất vọng tại Bồng Lai…

Lượt xem: 395

Shebly

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/8/24
Chủ đề
1
3
4
Thủ Đức
0 ₿
Các bác đã bao giờ đi massage mà nhận về cảm giác thất vọng và không muốn quay lại như e chưa?
Bồng Lai thì csvc không cần phải bàn rồi, mình quay lại và dẫn theo bạn cũng chỉ vì csvc sang và mấy bé ktv cũng khá nhiệt tình, tuy nhiên hôm qua quay lại Bồng Lai để trải nghiệm sau 1 chầu nhậu ngà ngà say thì lại nhận về sự thất vọng tràn trề. Nhắn trước lễ tân tư vấn hỏi còn bé nào không thì lễ tân tư vấn còn chừng đó bé, nhóm mình đi 6 người, nên chọn trước 3 số, tới nơi thì 1 số đã được khách khác book, ok không sao, sau khi chọn mấy bé xong lên phòng thì chuyện lúc này mới đáng nói, mấy bạn locker ko để í hay sao dẫn mấy bé nhầm tùm lum phòng, mình book bé này thì bé khác vào và mình phải báo là nhầm để bé qua phòng khác, sau khi mình được massage xong mình và bé đang thay đồ thì lại có một bé ktv khác ko gõ cửa mà lại mở cửa vào nhầm phòng mình 1 lần nữa, cũng may lúc này hành sự xong rồi.
Sau khi xuống sảnh thì 1 người trong nhóm mình bảo lên phòng chờ tầm 35p ko có ktv lên nên cụt hứng đi xuống( ktv này đang kẹt tua khác chưa xong nhưng nhân viên ko báo vẫn để khách lên phòng chờ rất lâu) xuống xong cũng giải quyết qua loa chứ chả có thấy sự chuyên nghiệp gì, tiếp tục một anh khác sau khi xong việc xuống thì bảo mình là phòng ổng có ai ói đầy phòng của ổng.
Topic này không bàn đến mấy bạn ktv, chỉ là mong muốn cơ sở training mấy bạn nhân viên chuyên nghiệp hơn để khi có vấn đề xảy ra khách hàng cũng được an ủi và không cảm thấy mất thiện cảm như hôm qua.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Bồng Lai

Shebly

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/8/24
Chủ đề
1
3
4
Thủ Đức
0 ₿
Mình thường đi với nhóm đó bác, mấy chỗ khác đi đông cũng ít có tình trạng nhầm phòng với để khách chờ lâu như vầy, quan trọng là 1 bạn confirm book số còn bạn locker dẫn lên phòng nên xảy ra tình trạng nhầm phòng, tưởng tượng đang hành xự mà có người vào nhầm phòng chắc kéo quần đi về quá.

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
690
472
Khắp SG
0 ₿
Có sao đâu ông, bé vào nhầm phòng thấy ông cũng bình thường, hỏi bé luôn: em muốn hả :ami-(47): khi nào mấy a phục vụ vào kìa thì lúc đó mới…:ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: Shebly

Massage Bồng Lai

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
9/6/24
Chủ đề
19
221
172
0 ₿
Massage Bồng Lai Thủ Đức thật may mắn khi được đón tiếp các a ghé trải nghiệm dịch vụ bên e ạ . Cơ sở đến nay hoạt động được 2 tháng lượng khách rất đông nhờ được sự tin tưởng quý mến từ các a e rất cảm kích ạ . Đêm qua e xuống muộn không kịp tiếp đón các a ạ . E xin cảm ơn a đã góp ý nhiệt tình về buổi trải nghiệm . Bản thân e quản lý chưa thật sự tốt lên đội ngũ locker còn yếu kém e xin chỉnh đốn lại liền ạ . Team mình đi 6ng mà chỉ kịp trải nghiệm 4ng sắp xếp lộn xộn thành ra buổi trải nghiệm không được vui vẻ . Mọi điều trải nghiệm không như ý muốn e xin phép được bù đắp lại mong cơ sở vẫn được đón tiếp a với góc nhìn khách quan nhất ạ . E đã ib trên *** của a ạ . E xin chân thành cảm ơn sự góp ý của a zai để cơ sở phát triển mạnh mẽ và chăm sóc khách tốt nhất ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Shebly and công tử xóm núi

Massage Bồng Lai

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
9/6/24
Chủ đề
19
221
172
0 ₿
Dạ a. Qua đông quá kèm theo ae phục vụ e mới tuyển quá yếu kém chưa được nhanh nhẹn và bản thân e điều khiển từ xa không kịp về hỗ trợ các e lên bị nhầm lẫn . Chắc chắn sau bài góp ý này sẽ không có lần 2 buồn lòng như này ạ

Shebly

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/8/24
Chủ đề
1
3
4
Thủ Đức
0 ₿
Giải quyết như bác Tỉnh thì ấm lòng cả đôi bên rồi,chứ ko tụt mood như hôm qua, hy vọng lần tới sẽ trải nghiệm trọn vẹn hơn ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Bồng Lai

Massage Bồng Lai

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
9/6/24
Chủ đề
19
221
172
0 ₿
Dạ a . Mình phải giữ tình cảm 5-10 năm nữa các bé mới sẽ ngày càng 1 nhiều . Sân Chơi Bồng Lai Thủ Đức Là Sân Chơi Uy Tín kkk mong a lượng thứ cho e ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Shebly