Một vài lời chia sẻ với mấy anh em mới đi massage.

Lượt xem: 3,726

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Thân chào anh em. Em là 1 người massage lâu năm rồi (tính đến hôm nay cũng được 15 năm) nhưng rất ít rp, vậy mà mỗi lần rp (ở bất cứ diễn đàn nào) cũng đều gặp trường hợp này, vậy thì các bác rp nhiều chắc bị ngập hộp thư luôn. Cho nên em xin viết đôi lời. Đó là tình trạng inbox xin số dt các em ktv, mà em nói ko có lại hờn dỗi bảo em " giấu hàng, ko chia sẻ". Nhân đây em nói luôn:
- thứ 1: các bác đi massage thì hên xui đến 50-70% còn ko biết được tên thật của mấy em thì thử nghĩ có dễ dàng lấy được số đt ko?
- thứ 2: nếu mấy em chịu cho số có nghĩa là bác phải là khách quen/ rất đẹp trai, nhiều tiền hoặc các em có nhu cầu làm thêm mới cho số.
- thứ 3: bác ko phải khách của mấy em đó thì thử nghĩ lấy số đt rồi, gọi mấy em có chịu nghe máy ko?
- thứ 4: có nhiều bác nói lấy số để book em nó. Thử nghĩ bác chưa gặp em nó lần nào thì em nó có ngồi chờ, bỏ qua các tour khác để tiếp bác ko? Chưa kể là nhiều nơi các em ko có quyền từ bỏ tour để chờ khách quen nha.
Nhân đây em cũng nói luôn. Sau 15 năm đi massage của em tjif cũng chỉ xin số được 3-4 em thôi và đó đều là những em đi ngoài fuck.
Đôi điều gửi đến các bác.

Đồng dâm abcxxx

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/10/16
Chủ đề
2
48
16
31
0 ₿
tui thấy xin số mấy em dễ mà ta. Xin cái là được. Có bữa có em xin số mà ko dám cho T_T

Tiamo

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/5/17
Chủ đề
0
40
7
0 ₿
triệu like :D

Trien

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/10/16
Chủ đề
13
342
84
HCM
0 ₿
Xin thì em sẽ cho, nhưng gặp âm binh thì em không cho là phải. Tuy nhiên nếu em cho thì rơi vào trường hợp bạn là khách ít quậy hoặc dễ mến hoặc cả 2 cộng với típ đẹp. Em sẽ cho số để giữ mối. Còn chuyện xin số qua ae khác để book, gọi tới thì cũng tuỳ em. Có em hỏi vặn vẹo, có em thì nhẹ nhàng sắp xếp cuộc gặp (đa phần là ẻm đang rảnh)...vân vân và vân vân. Đó là chưa kể nhiều em xài 2-3 số, vấn đề là lấy đc số chính của ẻm kìa.
Bác chủ topic đi massage được 15 năm chắc cũng u30 trở lên nhỉ, nếu tính là đi từ lúc bắt đầu có tinh binh :-D
Mình thì mới đi được có số lẻ bác ấy nhưng mình cũng rất hiểu và công nhận điều bác ấy nói là đúng! Bản thân mình cũng rủ đi du lịch hay hotel với mấy em. Có bạn cho số rồi đi gặp em nó thế nào về còn bị máng vốn thì hỏi sao thua.

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81 and Tiamo

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Tính tui hay chán. Em nào cũng đi 2-3 (nếu phục vụ tốt) sẽ ko đi nữa. Tui cũng xác định chăn mấy em rất mệt nên ít xin số

badboy35353

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/5/14
Chủ đề
13
160
59
36
0 ₿
Mình thấy xin số mấy em cũng đơn giản mà bác, mấy em toàn lấy điện thoại mình bấm số xong còn nói anh nhớ nhá máy qua em.

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Vậy ah... Vậy thí chủ cho xin mấy số ruột ra ngoài fuck cái đi... Ha ha... :)

Nói chớ, ib thấy thoải mái thì cho, ko thì del nó đi, đơn giản :)

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81 and L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,759
1,543
Xì Gòn
25 ₿
mình thấy thấy trải nghiệm là tốt nhất, còn nhát nhát mà muốn ngon thì đừng vào đây làm gì, ở nhà tự xử đi , đã đi chơi thì chỉ cần biết số đó thôi là vào, mình thường là vậy, bác nào rp số nào mà mình đọc thấy ok hợp gu là tự xách chym đi thôi, rồi còn lại do mình để về còn giữ uy tính cho anh em , gặp cái dạng vào hẹn em nó xong ra nói pass um sùm rồi cuối cùng thì chê ỏng chê eo thì chẳng khác nào mặc váy cả, vài lời gửi mấy bạn mới vào mà muốn làm lão thành.

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout and Lonelyboy81

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Có vợ em del hết bác ah. Có 1 -2 số nhưng giá chát

australian

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/9/16
Chủ đề
0
31
7
31
0 ₿
Tui đi mát xa còn dc mấy e gợi ý lấy số đt, lần sau còn rủ đi nhậu nữa, chắc tại hên:))

Bikill

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/2/17
Chủ đề
3
139
38
31
0 ₿
Mình cũng có số vài e, cơ mà ko dám share, mỗi ng mỗi gu, share rồi ae đi về ko hợp lại nói om sòm, mang tiếng lại mang bực vào người