Một ý kiến nhỏ ha!

Lượt xem: 2,644

Lục Vân

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/7/16
Chủ đề
9
94
61
0 ₿
Mình vào forum cũng chưa lâu (mới hơn 1 tuần thôi). Nói chung, thấy ae cũng vui vẻ chia sẻ tận tình cho các ae mới. Mình cảm thấy rất hài lòng với tiêu chí của forum như hiện nay.
Nhưng mình có một góp ý nhỏ thôi ha. Đó là các bài report, các bài giới thiệu, các list ktv... hình như khá cũ và không cập nhật thường.

Mình thấy như vầy, thay vì anh em phải bỏ công report các số đẹp cho anh em thì nên xem trước là số đó có report chưa. Nếu có rồi thì vào bài report đó cho ý kiến thôi. Nếu chưa có hãy viết.
Thứ nữa, ae nào report em ktv nào đó thì chắc cũng thấy hay nên mới report. Và thấy hay thì sẽ đi lại số đó nữa. Và khi đi lại mà thấy có thay đổi hay nghỉ rồi thì báo cáo lại cho ae khác cập nhật tình hình.

Mình xin hết ha!

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Bác này mới gia nhập mà quẩy dữ quá ha. Ban tổ chức nên xem xét để phong chức tước cho bác ấy đi ha :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

jacky le

Tập Sự
Nhập Môn Massage
3/11/15
Chủ đề
0
150
6
43
0 ₿
Góp ý chân thành để cộng đồng vững mạnh. Like cho bác 1 phát

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Khổ nỗi là nạn có nhiều ng rp ảo, PR trá hình
Mong rằng a e phát giác, cập nhật sớm khi có thể để mọi ng đở tốn công sức, tiền bạc ôm cục tức

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿
Mình đề nghị BQT xem lại hiện tượng rất nhiều nick có dấu hiệu report ảo hiện nay nhé

Thần Long

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
Administrator
9/4/15
Chủ đề
15
2,885
1,895
HCM
14,452 ₿
Cừu Long
Cảm ơn các mem đã góp ý rất chân thành. Và báo cho các mem 1 tin vui rằng sắp tới đây ở riêng mỗi box của mỗi cơ sở sẽ có một nhân vật đại diện tiếp thu ý kiến và cung cấp thông tin cũng như trả lời các câu hỏi liên quan đến cơ sở. Công việc này đòi hỏi sự trung thực có nói có không nói không. Cái này hay thig tiếp thu để phát triển cái nào chưa hay thì nên có biện pháp xử .

Đặc biệt: hàng tháng mỗi cơ sở sẽ tổ chức một sự kiện mang đến quyền lợi và sự vui vẻ cho các member cộng đồng massage.

Các mem cảm thấy thế nào thì xin cho ý kiến nhé!!!

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Nếu được mong Ad cơ cấu lại đội ngũ MOD của các Box nữa thì quá tuyệt vời.....

Thần Long

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
Administrator
9/4/15
Chủ đề
15
2,885
1,895
HCM
14,452 ₿
Cừu Long
Oke raej. Ad sẽ cơ cấu nhất là các mod tỉnh hoặc thành phố lớn vì số lượng member ở tỉnh đang tăng rất nhiều. Sài gòn thì có các mod lão thành tận tụy chăm sóc cùng với đội ngũ nhân vật đại diện các cơ sở là oke hihi Ad rất vui vì điều này.

tieutu01

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/5/15
Chủ đề
3
11
3
41
0 ₿
Mình thấy tốt nhất là anh em nào rp thì cho luôn cái ngày mình check lên tựa đề, để mọi người còn biết là tin cũ hay mới.

Lục Vân

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/7/16
Chủ đề
9
94
61
0 ₿
Sự kiện này quá hay! Hoan nghênh 2 tay, admin lam việc rất tích cực. Nhưng khi có sự kiện, có quyền lợi thì ae cũng nên có chút nghĩa vụ chứ ha admin!

Lục Vân

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/7/16
Chủ đề
9
94
61
0 ₿
A, nhân đây, mình cũng có góp ý một chút. Nếu được thì làm nha các Mod. Hiện giờ bài viết khá nhiều, Mod thấy bài nào cũ quá mà không có nội dung gì sâu sắc cho ae tham khảo thì nên xoá hoặc đưa vào box khác như: thùng rác, đồ phế thải hay đồ cũ chẳng hạn. Còn những bài có nội dung hay, giới thiệu list vip, ... thì tiếp tục giữ lại và phát triển. Xin hết ha!

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Theo Martin song song việc lập Biệt Đội Checker thì ý tưởng này sẽ là 1 trong những giải pháp tuyệt vời giúp diễn đàn cải tổ lại bà phát triển mạnh mẽ hơn