Hà Nội Ms 33 Tokyo Hà Nội.

Lượt xem: 4,556

Mỏ than

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
7
73
35
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Tình cờ ra HN dịp cuối năm chả gì sướng nhất là được ông anh quen với mấy cái thú vui giải trí ngoài này dẫn đi ăn uống , karaoke xong phê pha lên xe ổng đưa qua luôn massage cho đủ combo . Tiệm này tui thấy có review trên diễn đàn rồi nên cũng an tâm đi vào ổng ngồi tán dóc với qly trong lúc đó tui được sắp xếp lên phòng .

Đón cửa xong phi vào xông hơi ngay chứ trời nó mát đến mức sài gòn mà có được tý gió vậy chắc cũng teo .
Bé phục vụ tui là 33 nghe số tui nhớ hương vị bia 333 bảo em có uống bia không, bé bảo em chỉ biết uống rựu à, rựu vào mới say được anh , uimeoi nghe xong tui muốn tỉnh luôn , ngồi nói chuyện mà cứ vọc vọc bảo tìm cái nhíp gắp nhóc ra , em mà vào sài gòn chắc tui cho em biết thế nào thời tiết chiều lòng người. Vào tắm may là nước ấm gần như nóng, nhưng mà vậy bước vào tý là người dễ chịu liền. em vào cũng tắm chung có đều tui cũng hơi sợ nước ngâm lâu dễ cảm nên để em ấy tắm sạch rồi lướt vài bài là lên giường chưa dám quần dưới bồn .
Lên massage khỏe tạm ổn. massage mệt bất ổn. Đang du dương nằm em bắt đầu trườn người lên rồi từ từ với cái lưỡi của em len lõi khắp hang cùng ngõ hẽm, đến phần wc thần thánh em không bỏ qua luôn. Đến lúc nằm ngữa lại em trườn cho tui được húp sò xứ lạnh , có vẻ món này được bảo quản chất lượng nên vô tư .Quần trên giườn một hồi tui cũng được out trong sung sướng .

Em nằm bên cạnh hồi hỏi tui thêm phát nữa kg, tui thì hết xí quách rồi nên đuối thôi. ôm tâm sự tý xuống.
Thanh toán tiền do có code camapro nên vé tui đi còn 1200k , quá ổn áp. được bốc thăm gì nữa để ông kia chứ tui đâu ở lại đây. Túm lại chỗ này đi ok .

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Vip Tokyo Hà Nội

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Mỏ than đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage Tokyo Vip Hà Nội đã nhập code anh mà anh @Mỏ than đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Vip Tokyo Hà Nội

Massage Vip Tokyo Hà Nội

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
15
96
68
0 ₿
thanks pro rất nhiều ạ ,Mong được đón Pro vào lần tiếp theo ạ .