ms đại tiến thắng Q. tân phú

Lượt xem: 9,654

landaumassa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/9/15
Chủ đề
2
21
6
33
0 ₿
do là hwa e có dịp đi ngang bên TP. đường TKTQ. tháy có 1 quán MS duy nhất với lại e hay lên bên TD nên thấy mấy a e bên đó cũng có rp 1 vài bài về massa này. nên e quyết định đi thử.
sao đây là cảm nhận của e.

1. CSVC (8đ)
+ Khá dễ chịu với màu đèn và không gian
+ Có phòng thường và VIP
+ Mình đi phòng thường do hết phòng vip

3. Đánh giá: Tên: Trxxx số 21
V1: nhìn ok so với dáng em
V2: không chút mỡ thừa
V3: mông này vừa tay ( ae tự khám phá nha)
V4: nước nôi thôi rồi (ae tự khám phá)
e này được cái ngoan hiền nc cỡ mỡ cười suốt
Đánh bóp thì em nào cũng như e nào nên a e tự trải ngiệm nha.

Lưu ý: mặc định đây chỉ có HJ bình thường thôi, a e xem xét kỹ nhé.
m hỏi e nó có cho hôn vú không. e nói là phải quen biết này nọ mới được nha ae.
4. Giá cả: mTic 200k. ở đây e út k có vòi tiền nha khi cho tiền e nó lấy xong e nó còn cuối đầu nói e cảm ơn a. hehe
ở đây locker mấy thằng nó có dấu hiệu vòi tiền nhưng tụi nó cũng làm dc việc hehe.
tới đây e xin kết thúc phần của e ạ. mong a e ghé đi check thử và làm rp cho a e kham khảo nha

• Like
Điểm cảm xúc: choi xong dong and apoc2004

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
196
76
36
0 ₿
Hổng phải nghi ngờ gì thớt nhưng report của nick mới thì phải nhờ các lão làng và ae địa bàn Tân Phú kiểm tra lại giúp. Nếu ổn và đúng như report thì sẽ ủng hộ nhiệt tình. Dù gì cũng thanks bạn

landaumassa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/9/15
Chủ đề
2
21
6
33
0 ₿
cái này là m biết 4rum này dc 1 tháng gần 2 tháng rồi. nay mình rp bài này là mong a e gioi thiệu những chỗ ngon bỗ rẽ cho a e chơi. chứ k phải la mình PR cho quán gì cả.
m cũng là dân check cơ như bạn thôi. m thấy bên thiên địa có bài rp hay hay nên đi thử xong thấy bên này chưa ai rp nên m làm bai rp cho a e biết đễ tránh tình trạng tiền mất oan.
hehe. có gì k phải mong bạn bỏ qua cho

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,358
666
0 ₿
Có gì đâu mà bỏ qua bác ui, mà dịch vụ như bác nói thì cũng thường thôi, tui chỉ ko thích cách bác dấu phần service em nó, cái này là đại tội, í lộn, đại kị :D, bác phải nói để anh em bit, chứ bác dấu như vậy + tick 200 + cái cách nói tiền tip = giống PR là đúng thôi :cool:

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
tic tới 200k là Vip hay thường thế ! Sao thấy ko có gì đặc sắc hết !

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
304
39
0 ₿
ở trên bác ấy bảo đi phòng thường, chắc là ghi nhầm Tip thành Tic

Huhi91

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/10/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
Massage ở đây csvc phải nói là thuộc hàng khá , sạch sẽ phải 7/10 có điều không gian hơi nhỏ . KTV ở đây tuyển hay sao đó body chuẩn ko à. Lưu ý ở đây massage khoẻ thì nhìu, chỉ hj. Locker ko vòi tiền rất đàng hoàng

• Like
Điểm cảm xúc: tailwind

StevenNguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/7/15
Chủ đề
5
71
63
0 ₿
Chỗ này bạn đi từ hướng từ ngã tư bà quẹo chạy về hướng lò thiêu bình hưng hòa,bạn thấy cái điện máy chợ lớn thì nhìn đối diện là chỗ ms này đó.gần đường cầu xéo.mình chưa đi bao giờ nên cũng ko biết tic bao nhiêu :D:D:D

Sadboy

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/10/15
Chủ đề
1
170
45
0 ₿
vay chu thot lam chuot bach cho ae dc nho cai coi, da ta nhiu nhiu..

choi xong dong

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/8/16
Chủ đề
1
22
0
37
0 ₿
Chỗ này mình mình đi rất nhiều lần ,thấy cũng ok ,sạch sẽ ,KTV ko đòi hỏi
- MS cũng tạm ,ở đây có em tên Duyên , em này làm khá tốt
- Vú loại cam nhưng còn cứng ,bóp ngon
-thân chào hội đồng dâm

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Không ai nói rõ hơn về phần phục vụ của ktv nhỉ, với lại mức độ khám phá thế nào :d

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Thân chào ae.
Mình là men mới tham gia nên xin đóng góp chung cho vui nhé.
Tic ở đây 2 loại nhé. Thường 100k, vip 200k.
Csvc thì ok vì là ks 7/10.
Còn về ktv thì có cả đẹp lẫn xấu nhé nhưng mà massage khoẻ ok. Mình đi 5,6 em rồi đều ok hết, face chỉ khoảng 6/10 thôi nha (mình dễ tính). Mặc định ở đây chỉ có hj thôi. Bác nào đồi hỏi sv cao thì không nên ghé, vì mấy em làm sv cũng bt (tại tui thích massage khoẻ). Nếu ai đi nhiều thân thân chút thì thoải mái hơn chút thôi. Ở đây mấy e mặc váy 2 lớp, cũng không làm ăn gì được nhiều, chỉ có check đc 3 vòng thôi hehe. Tránh chỉ định bác nào thích sv cao nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Cao Vân

Cao Vân

Binh Nhất
Bé Thích Massage
30/6/16
Chủ đề
4
67
24
0 ₿
rp đầy đủ thật, cảm ơn bác nhiều :D mà lần sau nếu bác ghé kêu chủ tiệm chịu khó đầu tư tý xíu sẽ có nhiều mem ruột của trang này ghé đông đông, nhiều nhiều đó bác :D:D:D

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Hok có quen chủ tiệm bạn ơi. Csvc có lẽ đã ok rồi. Ktv thì chịu thôi. Trước tui hay ghé lắm, giờ đỡ nhiều rồi. Hahahah