Ms khỏe Orchia Spa Phú Nhuận

Lượt xem: 26,387

Tuansg81

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/7/22
Chủ đề
0
35
13
0 ₿
Mỗi ktv đều có skill riêng nên ko ai giống ai nha bác , có làm như nhau thì cảm giác cũng khác . Trúc thì có skill riêng cũng khá thú vị

Mr Peo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/7/22
Chủ đề
2
58
41
0 ₿
Skill gì thế ông bạn , có skill lau súng rồi cất ko :))

• Haha
Điểm cảm xúc: SamuraiSG

massageVIP

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
28/9/13
Chủ đề
15
212
10
0 ₿
Mới đi Orchids, chỉ thoa dầu vay vuốt trụ tí, ko có hj gì cả . Mình đi em Duyên

massageVIP

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
28/9/13
Chủ đề
15
212
10
0 ₿
Chính xác ^^. Mà e đó vô nc nhiều, thỉnh thoảng nhìn đồng hồ hoài ah, co khách hẹn chờ sau khi mình làm xong, gặp em tiếp tân gọi điện thoại em nó hỏi xong chưa nữa chứ ^^

ThanhQuang6789

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/9/22
Chủ đề
0
2
1
0 ₿
Mới đi em Ngọc 2k1 xong face có nét xinh, ngực to , Mông bự , masage đủ bài nha. Hẹn là sẽ check đủ tất cả các em ở đây.

ThanhQuang6789

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/9/22
Chủ đề
0
2
1
0 ₿
Ông kia sao không biết , chứ mình đi bé hj hoài k ra thấy tội luôn. Tụt váy , cởi áo bé ra sờ cho thoải mái. Kkk. Tóm lại nói chuyện thoải mái tý thì các bé thoải mái lại à.

• Like
Điểm cảm xúc: PhongkenJi

Bình dâm

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/7/22
Chủ đề
0
15
2
0 ₿
mình đi rồi chán lắm bạn ơi, kỹ thuật thua xa thủy, trúc hay huệ nữa. toàn hỏi có làm gi...ko ak hết hứng

Mr Peo

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/7/22
Chủ đề
2
58
41
0 ₿
Ông bạn lần đầu đi orchids hay sao . Tất cả các ktv mình đều biết và mỗi người có skill riêng cũng như tính tình khác nhau . Chỉ có chưa đi em N vì lý do riêng ( nhưng đã từng gặp rất lễ phép và lịch sự ) . Còn bé D bạn nói như vậy tui thấy rất lạ ah nha . Orchids khác emo , joko ở chỗ đó nên mới đông