Q.10 MS MINH LONG : HOT HOT HOT!

Lượt xem: 3,634

NQV

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/4/22
Chủ đề
1
3
3
0 ₿
Sorry vì tuần trước mình đi MS MINH LONG, xong mình quên lên ghi bài cảm xúc. Nên hôm nay ngày 10/6/2022 mình vào ML lúc gần 22:00, vừa về đến nhà xong lun, bây giờ là 00:04 am ngày 11/6/2022. Tiện thể post này mình ghi bài cho cả lần đi tuần trước và hôm nay.
Tuần trước mình vào ML buổi trưa, vé giảm 50%, mình đi vé onsen thái 2 giá 1tr3, giảm còn 650k. Mình đi bé 06, hôm nay mình đi bé 07 thì vé đồng giá hết tất cả, vé nào cũng chỉ có 299k, mình tiếp tục đi gói onsen thái 2, giá 1tr3 nay đồng giá mấy gói khác chỉ 299k.
Đánh giá của mình cả 2 bé 06 và 07 đều ăn nói rất đang hoàng nhỏ nhẹ lịch sư lắm lun. Bé 06 thì mặt:7/10 v1: đẹp 8/10; v2: 8/10, v3: 8/10; v4: 8/10 nước non đầy đủ, đẹp, sạch sẽ. Còn em 07 thì mặt 8/10, v1:7/10 (bé còn tuổi teen lắm), v2:7/10, v3:7/10, v4:8/10, sạch sẽ, gọn gàng, còn teen lắm.
Cả 2 bé đánh giá chung người có thêm điểm này nguoeif kia có thêm điểm khác, nhưng mình thích nhất cả 2 bé đều nói chuueenj nhỏ nhẹ, nói chuyện dễ thương lắm, rất đàng hoàng điểm này mình thích nhất. 2 bé đều được đánh giá của mình rất rất rất ok. Nhưng chắc các bạn cũng sẽ hỏi phải có người tổng thể là được hơn người còn lại thì mình xin đưa đánh giá riêng mình thì bé 07 được hơn 0.5 điểm so với bé 06, bé 06 cũng rất trẻ nhưng bé 07 thì teen hơn.
Đây là quan điểm của mình, có thể các bạn khác. Vì có người thíc này có người thích khác. Còn MS MINH LONG thì mình thấy rất tốt, quản lua và nhân viên từ giữ xe, đến dắt khách lên lầu rất vui vẻ và thoải mái với khách. Nói chuyện rất lịch sự. MS MINH LONG rất đáng để đi, nếu các bạn chưa ghé qua thì có dịp các bạn hãy thử vào, đặc biệt là đang có chương trình tất cả các vé của các gói đều đồng giá từ gói 1 tới gói cuối onsen thái 2 mình đi đều bằng giá là 299k ( nhưng tiền tip thì vẫn là tip bằng giá vé trở lên của gói bạn lựa giá gốc, chứ ko phải gói nào cũng tip= tik đâu nhé. Gói bạn lựa trước khi có chương trình khuyến mãi bao nhiêu thì tip bấy nhiu trở lên tuỳ vào bạn cảm thấy thoải mái hay thấy bé đáng được thêm nữa thì bạn típ thêm.
Cám ơn các bạn ghé xem đánh giá của mình. Mỗi người mỗi khác mỗi sở thích. Mong các bạn ko ném đá ném gạch mình, mình có sao nói vậy. Cám ơn MS MINH LONG đã cho mình được thời gian thư giản và được giải quyết bầu tâm sự đúng ý thích và được thoải mái kèm mãn nguyện với những nhu cầu mà mình muốn . Mong các bạn ủng hộ và thử trải nghiệm MS ở MINH LONG, mình đảm bảo ko làm bạn thất vọng, giờ cũng khuya rồi, mình cũng đã thư giản và mệt mỏi, chúc các bạn vui vẻ và tốt đẹp. Chúc MMS MINH LONG lun đông khách. Xin cám ơn!!!

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long and Lux

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
684
190
0 ₿
Ông này viết rp hay viết gì vậy? Giới thiệu và so sánh 06 và 07 hả ? Chưa hiểu lắm!!!
.

• Like
Điểm cảm xúc: Lux

Lux

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/6/20
Chủ đề
7
195
93
0 ₿
bác viết rp lủng củng vãi đạn cuối cùng là bác rp cho số nào ,theo e đọc rp là bác đi 06 trước rồi tuần sau bác đi 07 rồi bác gộp chung 2 bé lại để rp à kkkkkkkk

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
dạ rp của huynh hơi rối tí nhưng muội xin thay mặt 2 bé cảm ơn huynh đã ghé thăm cơ sở và có bài rp về 2 bé hihi

NQV

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/4/22
Chủ đề
1
3
3
0 ₿
Vâng bạn

• Haha
Điểm cảm xúc: Lux

NQV

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/4/22
Chủ đề
1
3
3
0 ₿
Vâng, mình đi 2 lần rồi. Lần đầu đi số 6 mà quên viết bài, nên lần sau mình đi số 7 nên viết bài gộp chung lun