Ms Minh Tuyền

Lượt xem: 11,951

drlinhk17

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/16
Chủ đề
4
19
3
31
0 ₿
cho mình xin tý infor ve chỗ này tý bác nào bik xin chỉ giáo.584 phạm văn chiêu

Ác Ma Đa Tình

Tù Binh
Banned
5/1/15
Chủ đề
1
33
14
0 ₿
Chổ này nghe nói mới đổi quản lý, đổi dàn girl rồi. Đi ramdom 2 lần, 1 lần em số 08 tầm 17-18 tuổi, lần 2 em số 14 cũng teen, tầm 19-20 gì đó. Kỹ thuật ok, tuy không có gì nổi bật nhưng được cái nhiệt tình , vui vẻ, không vòi tiền. Mấy em tự dắt khách nên không tốn tiền locker.

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Bác cho xin thêm ít thông tin nữa đi, như ktv face xinh ko, csvc to nhỏ/ sạch sẽ hay ko, ktv đấm đủ bài hay có hj, bj ko, vé như thế nào. Cuối tuần tui đi thử xem

Ác Ma Đa Tình

Tù Binh
Banned
5/1/15
Chủ đề
1
33
14
0 ₿
Để rảnh làm 1 bài rp cho anh em... Nói chung đáng check trong tầm giá...

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Mới đi thử về nên report thông tin cho các bác luôn. Chủ mới, ktv mới có vip a 45' 150k, vip b 70' 200k, tui đi vip b. Ktv mới tuyển có 6 e, locker nhỏ tuổi, hiền. Csvc: phòng rất rộng, sạch nhưng "hơi bánh bèo" đèn 1m2 vãi cả sáng, ghế salon trong phòng to vật vã, giường nệm masa loại phòng ngủ 2m. Ktv trẻ 20t "nấm lùn" nên nhìn khá múp. Đấm bóp ok nhưng hơi ít bài dc cái có masa đá nóng. Tới khúc chém gió nè ai tin tui hok chịu trách nhiệm: ktv nói chuyện hiền, hợp tác có masa có bj thông thường tip 200, còn y/c cả 2 mặc kín mít 1,00% có nằm sấp masa mông sau đó nằm ngửa full bài múa cột + đèn trần 1m2 nên bị nhức mắt quá rút lộn 2 x 200.

• Like
Điểm cảm xúc: Ác Ma Đa Tình

Ác Ma Đa Tình

Tù Binh
Banned
5/1/15
Chủ đề
1
33
14
0 ₿
Ai tin tui không chịu trách nhiệm là sao bác? Bác tip 400 hay rút lộn tiền thiệt? Hơi thắc mắc chổ này...

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

hài lòng và hợp tác là ngon cmn miệng rồi.

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Ờ vì khả năng chém gió của mình kinh lắm nên nhiều khi dc hưởng phục vụ tốt hơn khách khác (lại chém gió nữa) nếu mấy bác ko dc như tui thì tui hok chịu trách nhiệm là zậy đó. Còn vụ tip 400 là tại tui mắc bệnh dại gái mà đi quên uống thuốc.

• Like
Điểm cảm xúc: tuluke

kedibui

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/6/16
Chủ đề
7
89
14
41
0 ₿
Nằm ngửa full múa cột là tới Z luôn à bác. tui k hỉu cho lắm thông não giúp tui phát

Ác Ma Đa Tình

Tù Binh
Banned
5/1/15
Chủ đề
1
33
14
0 ₿
Ở đây không có tới Z đâu bác.
Chỉ có cho sờ mó thoải mái, hợp tác thôi bác.
Theo như PUPU miêu tả thì tôi đoán bác ấy đi số 14. Tôi có đi bé này rồi. Vui vẻ nhiệt tình, đáng check.

Milky17

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/10/16
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Mới đi về, CSVC nhìn thấy quải!
Cái nơi xông hơi nhỏ xíu cỡ cái nêm 1 người nằm,, WC thì chung với bồn tắm và nơi xông, không có cửa!
E mass cho mình nói tên Mai, vừa mới vào, đánh giá:
Mặt tạm ổn!
Chỉ cho sờ v1 ngoài ra ko làm j dc nữa, quải, xong e vòi 300!
Bác nào biết số nào ok hơn ko? Mình hỏi e Linh 14 thì Locker bảo ko có, im im dẫn mình lên phòng luôn!
Vé Vip B: 200k. tip 300k!
Locker dẫn e vào phòng ngay lầu 1!

Ác Ma Đa Tình

Tù Binh
Banned
5/1/15
Chủ đề
1
33
14
0 ₿
Lâu ngày về lại Gò Vấp, đang lai ra với mấy ông anh thì đập vào mắt mình cái vé mời massage Minh Tuyền VIP giá 20k. Không tin vào mắt mình, chổ mình đi xưa giờ làm gì có giá đó, tàn cuộc 1 mình 1 ngựa, à nhầm, 1 mình 1 xe phóng đến nơi quen thuộc để kiểm chứng...
Đến nơi quá ư là bất ngờ...
Giữ xe mới, Locker mới, lễ tân mới, quản lý cũng mới, hỏi mới biết té ra là đổi chủ..
Đưa cái card ra em lễ tân giới thiệu: VIP A 150k giảm a còn 20k. Thời gian 45'. VIP B 200k giảm anh còn 120k,...bla bla... Thôi đi vé B đi cho nó ngon, 120k phòng VIP đã quá rẻ rồi.

Locker dắt lên phòng nhét cho nó tờ 20k và không quên dặn kêu cho anh em ok.
Vào xông hơi 5 phút thì ẻm cũng bước vào.
Đánh giá sơ bộ:
- Face: Teen, nhìn tầm 17-18 tuổi thôi.
V1: Hệ cam mỹ, loại lớn ^^
V2: ko check.
V3: vừa phải.
V4: đủ dùng ^^
Massage khỏe: Đấm đủ bài nhưng mà còn yếu đối với mình, em nó nói là mới làm nên còn yếu anh thông cảm, thôi thì cũng thông cho e nó... hihi...
Tới phần massage mệt: tới đây mình bắt đầu suy nghĩ những gì em nói, mới làm mà điêu luyện quá, sướng tê tái. Cái này em ko biết miêu tả sao, mấy bác đi tự cảm nhận sẽ hay hơn ^^

Hạ màn: Tic 120k + Tip 300k + locker 20k. Tổng thiệt hại 440k cho 1 lần sung sướng ^^
P/s: nghe ẻm nói đổi chủ mới giờ nhân viên trẻ không à. Chắc phải kiểm chứng lại lần nữa mới được ^^