Ms Như Thủy- phải chăng đang trẻ hóa?

Lượt xem: 10,501

ThayChuaSH

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
15/9/16
Chủ đề
3
6
6
0 ₿
Công việc mình đòi hỏi tiếp khách nhiều, nên món massage này lúc nào cũng phải có trong list
thời gian trc mình cũng hay tiếp khách trong Như Thủy, nhưng có kì nhiều B52 hạng nặng quá nên mình chuyển qua Phụng Thủy cho lành
Dạo này quay lại Như Thủy, ko biết nhiều bác do xui hay do quá nhút nhát mà thấy than quá, sau 5-6 lần dẫn khách vào đây, mình đánh giá thực sự ở đây nhân viên đang trẻ hóa, đi random lâu lâu gặp đào nhìn mặt có vẻ cứng cứng nhưng cũng chưa đến nỗi gọi là quá lứa nghỉ hưu.
hỏi dò vài em, mình cũng đút kết dc kinh nghiệm thế này cho các bác đi sau để khỏi than nhé:
+Quán này các em đi theo tua, cho nên gặp em nào cứng tuổi thì các bác cứ kêu đổi em trẻ, mạnh dạn lên đừng ngại ngùng, tiền mình bỏ ra mà chứ đâu có xin !
+đừng quan tâm tới mấy thằng locker, có tiền lẻ thì cho nó vài ba chục, ko thì thôi, vì nghe đâu quản lí rất khó, ko ăn rơ với bọn locker, với lại các em đi theo tua thì việc éo gì phải tốn tiền ngu cho locker???
+phòng thường 100k, phòng VIP 200k thì tốt nhất bỏ thêm 100k mà đi phòng VIP
+Tips thì cứ bằng vé mà phang, bác nào rộng rãi rủng rỉnh hay có ý đồ kiếm rau thì mình chịu :))
Một số đào đáng check ( theo mình thấy thì vậy, nhưng tùy người và độ dẻo miệng thì mình ko chắc ! )
-Trâm: Tướng cao ráo, đầy đủ điện nước, nước nhiều, khoảng 19-20t
-Trinh: hơi lùn, vú hệ quít, nhưng đường lưỡi thì hoi bá tí, khoảng 21-22t
-Nga: điện nước đầy đủ, tướng hơi bị ngon, nói chuyện vui vẻ. khoảng 23t
-Trang: e này thì chắc 30t, nhưng dc cái trắng trẻo,mò cua móc lốp thì cứ phải gọi là vô tư
Tạm thì chỉ có nhiêu đó thôi, còn random dc em nào ngon thì các bác nhớ share tại đây để minh có thêm vài em để dễ kêu cho khách của mình nhé :))
Cách đây 2 ngày vào đây, mình còn dc BJ theo kiểu nóng lạnh cực tê, vụ này hơi bị mới ở khu thủ đức à !
P/S: Tôi đi ở đây đa số random, tại sao tôi dc các em ngon, còn một số bác lại dc các em ko ngon?. Thế thì nhiều bác phải tự coi lại cách ăn chơi rồi ...

• Like
Điểm cảm xúc: huymen, boymairo and Kay Dylan

ThayChuaSH

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
15/9/16
Chủ đề
3
6
6
0 ₿
Thế này nhé, tôi chủ yếu tham gia bên box chăn rau và karaoke, diễn đàn này vô tình mới biết gần đây, nếu nghĩ là PR thì phiền mod khoá lại topic. Trong khi chờ đợi tôi sẽ edit lại name của các e nó, tự mà mò đi nhé các bạn trẻ !

ThayChuaSH

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
15/9/16
Chủ đề
3
6
6
0 ₿
mới tham gia ko edit bài dc, mod vui lòng xóa topic hoặc it nhất là che tên các em nó giúp mình với

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Xin đính chính với các dâm hiệp rằng ở đây hay gặp đào già, Đúng là Em trâm có ngon như bác kể, nhưng 10 lần đi thì hết 7 lần cá sấu rồi