Bình Tân MS Ruby: (02). Cảm Xúc - Chân Thành - Tận Tâm

Lượt xem: 2,228

Ivan Hunter

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
13/8/22
Chủ đề
7
27
60
0 ₿
TP.HCM Ngày 13/10/2020
11:02'

...Kẻ cô độc lang thang tìm hạnh phúc
Gót lặng thầm lê bước cõi cô đơn
Hồn tuyệt vọng xác thân mảnh áo sờn
Tìm đâu nữa duyên đời nay tan vỡ

Có đôi lúc hồn thơ như bỡ ngỡ
Cố nhân ơi! Đã lỡ chuyến đò xưa
Dốc đời buồn lặng lẽ khóc trong mưa
Thân xác tạm hắt hiu đời cô lẻ...

(Trích tập thơ "Hồn Tuyệt Vọng" của Ivan)

Đêm thật dài... Những giọt sương đêm phủ kín đôi vai gầy xơ xác... Bước chân nặng trĩu lang thang như một kẻ vô hồn đi tìm... Đi tìm... Cái gọi là hạnh phúc, thứ mà chưa bao giờ một lần tôi được cảm nhận được suốt quãng đời đầy đau thương, bất hạnh... Xót xa vẫn nơi đây... Đau thương vẫn còn đó... Đoạn đường và quãng đời còn lại trên cõi đời này vẫn còn biết bao nỗi đau đã và đang chờ đợi tôi ôm ấp... Giờ đây... Bên cạnh tôi người bạn, người tình nhân yêu tôi nhất và mãi mãi ôm ấp tôi chính là nỗi cô đơn. Dường như hạnh phúc bên tôi giờ đây chính là được bên cạnh nỗi cô đơn và xem cô đơn là một người bạn tri kỷ... Góc đời thật cô quạnh với tôi giờ đây... Bên men say bẽn lẽn, làn khói thuốc hư vô như đưa tôi trở về những hồi ức ngày ấy bên ai kia... Những vòng tay ấm áp trao cho nhau... Bờ môi ngọt ngào ngày xưa cũ... Tất cả giở đây chỉ còn là hoài niệm... Và giờ đây... Bên mảnh hồn như vỡ nát, tôi đi tìm cho chính mình một hạnh phúc bên góc đời đầy ảo ảnh...

Cơ Sở Vật Chất:

Ruby là một cơ sở mới nằm trong hệ thống của Dubai Gò Vấp, Ánh Dương, Cẩm Thy và Windy... Nơi mà tôi luôn được cảm nhận những cung bậc cảm xúc đong đầy nhất...

Những điều mới mẻ là điều mà tôi luôn được cảm nhận mỗi khi đến với một cơ sở mới của hệ thống Dubai Gò Vấp. Ở cơ sở mới Ruby này... Mọi người sẽ có được một không gian vô cùng sang trọng đầy màu sắc huyền diệu.

Bước vào quầy Lễ Tân tôi gặp lại bạn Tú Waiter bên Dubai. Một chàng trai hiền lành, thân thiện, luôn hết lòng vì công việc. Đặc biệt bạn ấy rất lễ phép và kính trọng khách hàng.

Cơ sở Ruby mới được thiết kế với một phong cách sang trọng khác hẳn so với Dubai Gò Vấp, Cẩm Thy, Windy. Tuy có chút chất liệu mang âm hưởng Ánh Dương nhưng những điểm nhấn của Ruby làm tôi cảm thấy thú vị và cảm thấy Feel hơn.

Đầu tiên quầy Lễ Tân được bố trí một chậu hoa Lan vàng tươi rất đẹp. Đối diện quầy là chiếc đồng hồ cổ hình con cong xòe đuôi, bên dưới là là một chậu Lan hồng thắm tạo thêm sự sang trọng bắt mắt cho cái nhìn đầu tiên khi bước vào cơ sở.

Tôi được Tú mời vào phòng chờ ngồi uống nước nghỉ ngơi để chờ các bạn chuẩn bị phòng . Ở Ruby mọi người sẽ được cảm nhận một phòng chờ với một không gian vô cùng sang trọng, lịch sự và vô cùng khoáng đãng. Những chiếc ghế Sofa vô cùng xịn sò, bộ tách ấm uống trà như một cung điện giữa lòng thành phố. Bên trên là bộ máy chiếu và màn hình cực tuyệt ( Massage xong xuống ăn uống rồi nằm nghỉ, coi Football thì bao phê nha mọi người... Ấm và êm lắm luôn ). Còn bên dãy Sofa dưới cùng phía trên là kệ Rượu Tây, góc này được bố trí như một điểm nhấn mạnh tạo nên sự sang trọng, quý phái của đấng mày râu chúng ta. Hi vọng lần tới được mấy Sếp bên đó mời ly rượu Tây ( Vì đi Massage nhiều nghèo quá rồi, nên giờ chẳng biết Rượu Tây là gì, toàn rượu đế miền Tây miết ^=^ )...

Và rồi phòng cũng chuẩn bị xong. Điếu thuốc cũng vừa tàn... Tôi được Tú mời lên phòng. Bước vào phòng... Máy xông ướt, khô đã được mở nóng đầy đủ. Máy lạnh thì mát rượi ( Mọi người ai thích máy lạnh thì nhớ dặn KTV đừng tắt nha. Ở hệ thống luôn dặn các KTV là khách xông ra ngồi lau người nghỉ ngơi nhờ tắt máy lạnh vì sợ khách bệnh á, khi nào khách khô người mới mở lại. Riêng mình thì thích lạnh nên mở suốt ^=^ )...
Điều ấn tượng và điểm nhấn đầu tiên mà mình thích nhất đó là chiếc giường 3D có dòng chữ Massage Ruby ( Giống cái giường Hàn Băng mà Cô Long với Dương Quá nằm điều trị nội thương quá. Giường Ruby không trị nội thương mà điều trị bệnh cô đơn ^^. ). Không gian vô cùng rộng rãi, mọi người có thể cùng KTV chơi đùa bịt mắt bắt dê được luôn á trời, mà không đúng hơn là bịt mắt thả dê ^^.
Hệ thống phòng xông hết sức tuyệt vời, mau nóng nhưng không nóng hỗn, đến điểm vừa đủ tự động tắt xả bớt khói rồi sẽ tự động khởi động lại. Bên cạnh phòng xông là chiếc bồn rửa tay với kệ để bàn chải đánh răng như khách sạn á ( Thấy có chỗ trống chuẩn bị lắp máy sấy tóc treo tường. Chuẩn thặc ). Xung quanh phòng là những ánh đèn lấp lánh mang đầy màu sắc khác nhau. Riêng mình thích tắt mấy đèn lấp lánh ấy. Mở dàn đèn cam như phòng ngủ lên thích lắm. Vi khi tắt mấy đèn lấp lánh ấy, mở đèn cam dưới chân phòng xông và đèn cam trên trần nhà lên thì không gian bỗng dịu dáng vá ấm cúng lại hẳn, cứ như là phòng ngủ 5* á sang trọng lên hẳn ( Mọi người cứ thử, bảo đảm mở lên bao phê, tắt hết đèn lấp lánh mở đèn cam dưới chân phòng xông và trần nhà lên, cái giường 3D nó ảo vi diệu ^^, phê hết nấc ^^ ).
Bồn tắm thì cũng thuộc hàng xịn cao cấp có kính ở giữa. Nước ấm nửa bồn rồi thì tha hồ ngâm thư giãn.Không gian ấm áp, nằm trong bồn nước ấm, bên cạnh thì là bóng hồng chia sẻ cùng nhau những buồn vui thăng trầm cuộc sống, lắng nghe những tiếng nhạc du dương có tiếng chim róc rách, tiếng nước chảy. Bao nhiêu mệt mỏi mà được như vậy thì cũng sẽ qua thôi phải không mọi người.

Kỹ Thuật Viên:

Tiếng gõ cửa nhẹ nhàng... Và rồi... Người ấy cũng xuất hiện. Một cô gái đến từ vùng biển miền trung Nha Trang đầy nắng và gió...
Em có một khuôn mặt vô cùng thánh thiện chân chất của một cô gái miền biển. Đôi mắt long lanh cùng hàng mi cong đâu đó ánh lên nét buồn đọng lại của những tháng ngày bên thăng trầm cuộc sống. Mái tóc dài thướt tha với đuôi tóc chiếc lá của em càng tô thắm thêm sự đoan trang nét đằm thắm của em . Em có một làn da trắng vừa phải nhưng mùi hương làn da e rất nhẹ nhàng và khác biệt. Bàn tay em tuy không đẹp như những cô bé tuổi teen nhưng nó là cả một điều bí ẩn tuyệt vời mà không phải ai cũng có được sự toàn diện như em. Em có một dáng vóc đầy đặn vừa phải không xuất sắc như bao người con gái khác nhưng điều làm tôi ấn tượng em đó chính là sự dịu dàng, lễ phép từ trong lời ăn tiếng nói, cử chỉ, hành động của em. Đặc biệt là cái tâm với nghề của em, điều mà không phải KTV nào cũng có thề có được. Mọi người cũng biết rồi. Hiện tại để tìm một nơi Massage khỏe thì không có Relax, nếu có Relax là Massage khỏe chỉ qua loa. Ở TP.HCM để Massage khỏe tốt chỉ có Ngọc Lan đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, hoặc Massage Bảo Khang SVH có Relax nhẹ. Để tìm được một KTV như em rất hiếm gặp ( Hiếm thế nào phần dưới Massage khỏe mình sẽ nêu rõ cho tiết cho mõi người cảm nhận ).
Với thời buổi hiện tại, một lần đi chăm sóc sức khỏe của mình và mọi người phải bỏ ra một khoảng tiền không ít. Nhưng đôi lúc không tránh khỏi tình trạng không may khi bị "Sụp". Có những người có nhiều tiền thì không sao. Có những anh em lao động phải dành dụm vài tuần để có một buổi đi thư giãn đầu óc cùng bạn bè hoặc một mình. Nhưng sự vất vả của anh em mang tiền đến mà đổi lấy sự ức chế, và bực tức đem về thì đối với mình điều đó là không chấp nhận ( mình tin mọi người cảm thông được những gì mình nói ). Bản thân mình luôn đi tìm những cơ sở thật tốt, những KTV thật tốt, viết những bài RP hết sức chân thật để mong sao những anh em muốn đi trải nghiệm sau sẽ có một cơ sở thật tốt, một KTV thật tuyệt vời. Và mong từ những bài viết của mình sẽ giúp a e có được những trải nghiệm thật hoàn hảo xứng đáng với sức lao động và giá trị vật chất mà anh em dành dụm để đi Relax ( mình tin mọi người sẽ hiểu được và cảm nhận được những gì từ tấm lòng của mình nói ).
Bài viết RP ý nghĩa không đơn giản chỉ là miêu tả về vẻ đẹp cơ sở, KTV, Service mà cái quan trọng nhất của bài viết là mang đến sự trài nghiệm chân thật của người đi trước về dịch vụ. Sau đó, chính là mang đến niềm tin cho các anh em đến sau trải nghiệm. Những anh em đến sau được trải nghiệm dịch vụ tốt, được tôn trọng. Từ đó, những anh em sau nối tiếp nhau sẽ có được những nơi vui chơi xứng đáng với giá trị vật chất và sức lao động anh em bỏ ra. Khi ấy một sân chơi cộng đồng văn minh sẽ được hình thành. Xin cảm ơn mọi người lắng nghe phần nhỏ chia sẻ này.

Service:

Massage Khỏe:

Về phần này mình chỉ dùng 2 từ dành cho em đó là "Tuyệt Đỉnh". Bài Massage khỏe của em có giá trị sức khỏe vô cùng tuyệt vời. Mình đi nhiều nơi Massage khỏe ở Sài Gòn. Nhưng chỉ có Ngọc Lan ở Nguyễn Bỉnh Khiêm Q1 là xuất sắc nhất. Nhưng ở Ruby mình khẳng định em làm có thể nói ngang tầm và hơn 1 bậc so với bên Ngọc Lan. Lực tay em cực kì tốt và khỏe. Các bài xoa bóp chân, tay, mông, vai, hông rất điêu luyện và nhạy bén. Cách em uốn, bẻ dẻo tay chân và cổ rất tốt. Em ấn và bóp đúng chuẩn các nguyệt đạo. Tiếc cái là không có cột nắm bên trên như các chỗ Massage Khỏe. Nếu không sẽ thưởng thức được bài đi lưng của em. Em có bài Massage đầu và mặt rất xuất sắc. Em giựt tóc rất chuẩn nguyệt, xoa bóp Massage thái dương và vai cổ rất tốt. E còn lấy kem Massage mặt ra để Massage mặt cho tôi ( Em nói cái này không phải của cơ sở, mà là mỹ phẩm của em lấy ra làm cho anh luôn. Sau khi làm da mặt tôi hết nhờn và hết khô hẳn ). Anh em để em Massage khỏe cố gắng thả lỏng cơ thể ra nha đừng gồng lên, cố gắng thả lỏng ra đi. Mính xin hứa, sau khi kết thúc bài Massage khỏe của em mọi người sẽ thấy cơ thể nhẹ như bong bóng á. Đầu mặt thì nhẹ tơn, tinh thần vô cùng sảng khoái.

Massage Relax:

Trước khi nói về phần Relax. Mình xin chia sẻ chút về chiện này. Mọi người đi trải nghiệm nhiều có lẽ nắm rõ vấn đề này. Luôn có sự bù trừ, chênh lệch giữa tuổi tác và tay nghề giữa các KTV. Để có được sự trẻ trung, tuổi teen thì tay nghề và service sẽ không được xuất sắc kèm theo những cơn mưa nắng thất thường của tính tình tuổi trẻ. Còn nếu tay nghề xuất sắc mọi mặt thì bù lại thanh xuân sẽ không được trẻ trung và teen. Nhưng ngược lại, điều đặc biệt là ở đây. Em tuy không teen nhưng em vẫn giữ được nét trẻ trung, xinh xắn ( mỗi người có mỗi sở thích khác nhau về độ tuổi, nhưng với mình quá trẻ thì sẽ không có được cảm xúc chân thật, lắng nghe, chia sẻ. Cảm giác mất đi có thể tìm lại được từ người khác, nhưng cảm xúc mất đi thì sự nhàm chán sẽ xuất hiện. Từ đó, sẽ bắt đầu sự lãng quên. Đi tìm điều mới mẻ khác ). Mình tin mọi người đồng cảm với mình chuyện này.

Dịch vụ Relax Full Service ( HJ, BJ, CIA, WC ).
Em có Tattto Hoa bên đùi trái, Tatto ngay trước V3. Em có tâm sự cũng hối tiếc khi Tatto trước vòng 3 giờ thấy không hợp cho lắm. Tuồi trẻ ngày trước ai trong mỗi chúng ta cũng có lần sai mà phải không.

Em service rất chăm chỉ, nhiệt tình và có tâm với nghề. Bật mí em là một người sống rất tình cảm nên nếu mọi người biết hòa hợp cùng với em thì mình xin hứa mọi người sẽ có được những cung bậc cảm xúc thăng hoa mà không bao giờ có gì có thể mua được. Xin thưa tiền có thể mua được hạnh phúc nhưng cảm xúc thì mãi mãi không bao giờ có thứ gì mua được. Chính bản thân mình đã có những giây phút thật sự vô cùng ấm áp, hạnh phúc và bình yên bên em. Trong khoảng thời gian ấy, có lúc dường như mình đã quên đi mình là một kẻ cô đơn, quên đi tất cả mọi não phiền cuộc sống để bên cạnh vòng tay của em ( để có được sự trải nghiệm tốt nhất, tuyệt nhất từ em, trên kệ có kem đánh răng và bàn chải sẵn, mọi người dùng cho trắng răng thơm miệng, lúc đó sẽ có cảm giác tự tin và tuyệt vời hơn nhé ^^ ).
Em rất ngoan và rất nhiều chuộng. Màn WC vô cùng cháy bỏng và hoàn hảo. Mọi người cần gì và muốn gì cứ thổi nhỏ vào tai em nhé ^^.
Còn về các vòng của em thì là Real và tuyệt vời nhé, mình xin phép được bí mật. Vì mỗi người có 1 nhận xét đánh giá khác nhau. Bí mật thì phải chính tay mình vén bức màn bí mật mới thật sự tuyệt vời phải không nè ( bật mí là mất hay ^=^ )...

Cuộc vui đã trọn vẹn... Cuộc sống hối hả của đời người vẫn tiếp diễn. Ai trong mỗi chúng ta vẫn tiếp tục mưu sinh, lam lũ. Nhưng giờ đây, cảm xúc bên em vẫn đong đầy và còn lắng đọng trong tâm trí tôi. Đôi mắt ấm áp tiễn đưa tôi ra về... Bàn tay nhẹ nhàng cài cút áo cho tôi , vuốt tóc tôi gọn lại... Bờ môi hôn nhẹ lên má tôi... Từng cử chỉ nhẹ nhàng ấy của em như đưa tôi chìm vào một giấc mộng mà tôi ước gì không bao giờ mình tỉnh giấc. Vì chỉ bên giấc mộng ấy tôi mới thoát khỏi những nỗi đau, xót xa quá lớn mà tôi đã từng mất mát... Tạm biệt em, trao cho em một nụ hôn nhẹ nhàng lên trán... Bước chân ai kia quay lưng đi dường như không nỡ...

General Assessment:

Csvc:
9,75/10
Waiter: 9,75/10 ( thân thiện & hết sức nhiệt tình)
KTV 02: 9,95/10 ( Phong Độ chỉ là nhất thời, Đẳng Cấp mới là mãi mãi... ^^ ...)

P/s: Em thuộc dạng tuýp người cổ điển, nhẹ nhàng và tình cảm. Rất biết lắng nghe và chia sẻ cùng người khác. Em chân thành và rất biết chiều chuộng nên mọi người muốn gì cứ thồi lỗ tai em á. Mọi người cứ xem em như người yêu, nhẹ nhàng với em, mình xin hứa mọi người sẽ được em dìu dắt qua từng cung bậc cảm xúc thăng hoa như những ngày đầu mới yêu nhau thật hồn nhiên và lãng mạn.
Một lần nữa Ivan xin kính chúc toàn thể nhân viên, các sếp cùng đội ngũ KTV Massage Ruby có thật nhiều sức khỏe, may mắn và bình an. Kính chúc Hệ Thống Dubai Gò Vấp nói chung cũng như cơ sở Massage Ruby nói riêng luôn làm ăn phát đạt, gặt hái thật nhiều thành công trong tương lai sắp tới. Và đặc biệt sẽ luôn là một hệ thống sân chơi đẳng cấp văn minh, tận tâm mang lại thật nhiều giá trị thăng hoa cảm xúc đến cho anh em congdongmassage.
Nhân đây cũng xin kính chúc toàn thể anh em congdongmassage cùng gia đình luôn thật nhiều sức khỏe, may mắn, bình an và hạnh phúc. Tạm biệt và xin hẹn gặp lại mọi người ở những bài RP sắp tới. Thân chào...

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Ruby chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ tại cơ sở mới… Đặc biệt cảm ơn bác luôn dành trọn niềm tin cho hệ thống Massage Dubai Gò Vấp.
Ruby rất vui và tự hào khi được phục vụ và mang đến sự hài lòng cao nhất đến bác và toàn thể Quý khách… Ruby tin rằng sẽ tiếp tục nhận được sự ủng hộ nồng nhiệt từ bác và toàn thể Quý khách cộng đồng.
Trân trọng!

• Like
Điểm cảm xúc: Ivan Hunter

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,790
1,573
Xì Gòn
25 ₿
Phải làm chuyến đi xa mới được, hấp dẫn quá.

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Haha đọc 1 lúc là em biết bé 02, nói chung dịu dàng k chê được, chả nhẽ mai phóng qua trải nghiệm tiếp ta

• Like
Điểm cảm xúc: Ivan Hunter

Ivan Hunter

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
13/8/22
Chủ đề
7
27
60
0 ₿
Sợ dịu dàng của bé nhẹ nhàng & đáng yêu thế nào thì chỉ có thể cảm nhận khi bên cạnh bé thôi phải không Anhxeom. Chỉ hai ta là người hiểu rõ nhất...^^...

• Like
Điểm cảm xúc: Anhxeom

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Đúng rồi bác ạ, về đến hôm nay em còn xao xuyến, kiểu ân cần như ny làm em bỏ dở bài ms khỏe để nằm ôm mà kkk