MS SẮC MÀU, GÒ VẤP DISTRICT

Lượt xem: 26,446

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
196
76
36
0 ₿
Vào 1 buổi trưa ngày đầu tháng 5 trời nóng như lò thiêu, apoc tui có việc gé xuống gò vấp mà xui thay khách hàng ng ta đi vắng đột xuất hẹn tới chìu. Bơ vơ côi cút, đành kiếm tạm chốn nương thân.........:)

Tên TRUNG TÂM KARAOKE - NHÀ HÀNG - MASSAGE SẮC MÀU
Địa điểm: gò vấp, đường nguyễn oanh, đi từ hướng gò vấp lên tới gần cầu an lộc nhìn tay phải sẽ thấy 1 cái bảng to đùng nhé

CSVC: khá khang trang, phòng VIP 90' riêng biệt với xông ướt xông khô dc bố trí hợp lý. Phòng thường 60' thì ko biết vì tui đi vip
Nhân viên: tận tình, ko vòi tuy nhiên nên cho mấy chú ấy 20k nếu ko đi theo tua
Đào: mình đi em 29, tên Nhi, 21t, mặt mộc ko đẹp lắm nhưng cũng ổn, body dây, V1 cam, V3 ko check ko biết, skill thì bt ko có gì đáng khen cũng như phàn nàn
Service: massage thì có đi lưng, có BJ đầy đủ tuy nhiên mấy em ko dc cởi đồ, mấy em ko vòi, tươi cười chìu khách
Giá: thường 100, VIP 200, mình đi VIP bo = tic mà ẻm cười tươi roi rói, xét thấy nếu bro nào đi VIP gặp em nhiệt tình thì 250k cũng ko phải quá tay

Boy87

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/5/14
Chủ đề
1
9
1
0 ₿
Bro cho mình xin mấy số hay tên em nào ngon ngon tí mình đi cho thoải mái tâm lý nghen, thank bro nhìu :D

• Like
Điểm cảm xúc: Boy_sport87

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿
Cho này thời hot trên TD với e 27 , ko biết giờ thế nào?

minhnho

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
14/1/14
Chủ đề
18
145
3
0 ₿
Số 10, v1 tròn căng, v2 gọn, v3 nở hơi ít, v4 rậm rạp, đi sớm nếu chưa mở hàng thì bao nước cho sài. Face cũng tạm 7đ, gái Gò Công nên da trắng nỏn nà, nê, test mở rộng tầm mắt nhé

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Ở đây mặc định là BJ hay phải yêu cầu ( tùy em ) mới có vậy bác.
Các em BJ có xúc miệng bằng nước muối hay Listerine không ? MÌnh dị ứng với những nới BJ xong rồi xúc miệng bằng nước thường. Nguy cơ lây lan dịch bệnh với những em út thế này là rất cao

apoc2004

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/4/14
Chủ đề
18
196
76
36
0 ₿
Bác Zlat yên tâm, chỗ này VIP thì auto BJ ko cần yêu cầu, thường thì ko biết, còn vụ súc miệng thì tùy em nhưng mình thấy trong trên kệ trong phòng có sẵn 1 chai listerine và em của mình súc những 2 lần, rất kỹ =))

À bác zlat inbox mình vài em chịu cởi bên HL nha, rất ngóng tin của bác

ThanhNienQ12

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/11/13
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Tuần rồi có đi chổ này, em 29 này khó chịu, massage chắc được 20 phút rồi thư giản. Thư giản xong bậc TV xem hết giờ, haiz

Haiken

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/11/13
Chủ đề
0
4
0
0 ₿

Xúc hay không chẳng tác dụng gì, vì mấy em toàn pha loãng ra. Mà không pha thì ngày xúc chục lần chắc phồng cái miệng luôn :D

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

tui đi PLT1 là chính, Hạnh Long chỉ đi 1 lần nên k biết gì để rp

VOI_MAMUT

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/11/15
Chủ đề
0
5
1
36
0 ₿
Bữa hôm mình bóng banh xong cũng ghé đây! Lần đầu tới nên cứ liều xong vô. Lấy vé vip, locker hỏi lấy số mấy thì mình kêu kiếm em nào ngon chút, đưa cho 100k. 5 phút sau, mình đang xông hơi thì em ấy vô. Cao tầm 1m65, face khá, nhìn qua là ngon. Ẻm vô tắm tắm cho mình, nhẹ nhàng và kỹ lưỡng.

Mat xa ẻm làm kỹ; khoảng 15 phút. đến phần mát gần thì dùng lưỡi rà từ tai tới chân, lau cột, đá bị, dọn wc đủ cả làm mình rùng mình, kêu ẻm làm nhẹ chút ko thì out trong 2 phút. ẻm làm nhẹ lại, từ từ. Bóp dzú, móc cua thoải mái, nhưng mà quần áo chật quá, đau cả tay.

Tic 200k + locker 100k + tip 250k, rất thỏa mãn. Bữa đó đá banh thua độ nên chỉ còn 250k, ko thì mình tip cho ẻm hơn!