MS SAVI & tối cn tê tái

Lượt xem: 13,331

TandyLove

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
4/7/16
Chủ đề
12
609
47
37
0 ₿
:(;);)Cn ngày nghỉ ngơi, rủ rê vài chiến hữu lai rai bàn chuyện ronal trăm làm tổng thống :cool:. Ae lâu ngày tụ họp nc vui vẻ, bàn tán đủ thứ chuyện trên đời :D, cũng như bao cuộc hội họp khác, rượu vào thì lời ra, hết bàn chuyện thế giới, chuyển sang chuyện giá vàng :eek: cuối cùng cũng bàn về gái, nào là pg của quán nhậu nào ngon, bé nào múp... Tè le hột me hết :p tàn tiệc thì tửu nhập tâm & tà dâm nổi dậy :( thế là cả đám rủ nhau đi giải toả ;) nhưng cs k bao h chiều lòng ng, thằng thì vợ gọi, thằng thì phải về chở má đi bơio_O thế là huỷ kèo :( nhưng thằng e biểu tình quá, đành 1 mình đi tìm thiên đường để chiều lòng thằng e thôi :confused:.
Đang ngồi phân vân k biết nên đến thiên đường nào, thì đc 1 pé ms mình từng quen biết thời còn làm bên PĐ pm zalo nc, sau khi hỏi han đủ thứ, thì biết tin e nó chuyển chỗ làm, cũng hỏi thăm xem bên e nó có j vui k :D thì nhận đc 1 câu nghe xong mình tỉnh rượu luôn :confused: nguyên văn là "bên e có dv tắm tiên & ms thái đó anh" :eek: thế là xin địa chỉ & qua gấp :p đó h đi ms thái, ms thường hay ms khoẽ cũng nhiều, mà chưa đc thử trò tắm tiên là ntn :cool:
Sau khi né tránh 4 chốt pikachu thì cũng đến đc chỗ mới e nó làm:rolleyes:, nhìn bên ngoài thì cũng thấy bth như bao chỗ khác o_O k có j nổi bật. Nhưng do đã tìm hiểu trước nên k cần dong dài, vô làm liền cái vé Sp vip cứ như đã đi nhiều lần, mà thật ra mới đi lần đầu :p
Xong xuôi thủ tục đầu tiên, thì đc ku loker dắt lên phòng, kèm câu hỏi mà bất cứ thiên đường nào cũng sẽ hỏi :) a có quen bé nào k a. Gọi cho a số 29 nha e,trong lúc chờ e 29 lên & đợi phòng xông hơi nóng thì mình cũng ngắm ngía sơ qua về phòng ốc, cũng đc cái sạch & bày trí cũng oke, ngang ngửa với T.T .
Ngắm ngía phòng ốc đã đời thì cũng gặp e, vẫn con ng ấy, nụ cười chết ng đó :D ae gặp lại nhau sau 1 tg dài xa cách, sau vài câu hỏi thăm thì mình bỏ qua vụ xông hơi luôn, vì muốn thử cảm giác tắm tiên nó ra sao nên đề nghị e nó mần luôn cho nóng :rolleyes: nhưng k quên dặn e nó để bồn nước đầy rồi hãy tắm( vì bản thân mình thích ngâm mình trong bồn tắm thôi :D)
Cuối cùng cái j đến cũng đến, bồn nước ấm đã đầy, mình cũng nằm thư giản trong bồn rồi, đang phê & lim dim tận hưởng cảm giác thư giản khi ngâm bồn thì nghe đc giọng e nó " a ơi, e vào nha" mở mắt ra thì wtf e nó k mảnh vải che thân :eek: bước vào bồn, ơ đệch hoá ra tắm tiên là như thế này :oops: 2 con ng trần truồng k mảnh vải, ngâm mình trong bồn tắm, kì cọ, âu yếm cho nhau k quên kèm theo những nụ hôn & sự tự tung tự tác của 2 đôi tay, khám phá, chọc ghẹo, kích thích nhau :p( mình kích thích & chọc ghẹo e nhiều hơn, vì trong ng đang có tà dâm mà ;)). E vẫn vui vẻ chiều chuộng mình còn hơn cả ng yêu, chịu k nổi đề nghị e làm 1slot cho mình ngay tại bồn tắm luôn :p, nào là đá bi, líck ti, xoáy nòng, bj lút cán điều đủ cả, e miệt mài thư giãn, hành hạ thằng e thì thằng a cũng xoa nắn cặp bưởi & khám phá hang động của e. sau 10p cũng out trong tê tái & sung sướng :D
H đến lượt lên giường để e xử lại vì cái tội chọc ghẹo làm e nó lên :cool:. Do quen biết nên e nó biết rõ mình thích ms ra sao, lực đấm đá như thế nào, nên mình k có ý kiến j về vụ ms, chỉ có thể nói chung là oke, đủ bài,đủ lực với mỗi ng, tuỳ theo ae yêu cầu( đã khảo sát ý kiến của 4 thằng bạn cờ hó đi tìm e nó hồi bên PĐ):p
Đến phần ms thái thì thôi bỏ đi :( nhắc tới chỉ thêm thèm mà thôi :( từng đường lưỡi chầm chậm, từ tốn càn quét từng milimet da trên cơ thể làm mình tê tê, kèm theo những cái líck bi bất ngờ mà ngỡ như vô tình của e nó :confused: làm thằng e ngóc đầu biểu tình tập 2 :eek: đã j còn bị cặp bưởi của e nó chà sát chậm rãi từ từ, kích thích vô cùng :D đã j trong lúc e cho mình bú bình thì tay e k ngừng chọc ghẹo thằng e :confused:làm cả 2 ae điều phê & phế. Chịu k nổi mình đề nghị e 69 với mình :D vừa vét máng, vừa nghịch bưởi, e thì chăm sóc thằng e kèm theo âm thanh hifi làm mình out slot 2 trong tầm 15p gì đó :oops:. Xong xuôi hết còn dư tg thì mình cùng e tắm tiên tập 2 nhưng do thằng e đã thoã mãn nên chỉ có ôm ấp & hun hít nhau cho đến khi lố h gần 10p thì mình ra về trong sự thoả mãn của thằng e mà thằng a phải mì gói 1 tuần trong lúc đợi lương :(
Oánh giá chung
Csvc oke cũng ngang ngửa T.T
Quản lý & locker biết điều k vòi tiền, nhưng mình cũng cho 20k kiêu cf uống chơi
Thiệt hại 600k cho vé sp vip( đã bao gồm tiền tip, ae nào thấy oke thì tip thêm k thì k sao) mình típ thêm cho e nó 200k
Về phần e nó
Face k chấm điểm vì mỗi ng 1 ý nhưng đc cái ngoan, biết lắng nghe, biết chiều khách( đánh giá khách quan từ mấy thằng bạn đã gặp e nó:D)
V1 hệ bưởi nhưng đã mềm vì ms thái
V2 có chút lipit hợp với vóc dáng
V3 bao doggy săn chắc
V4 nước lũ sông hồng :p
Skill đủ thể loại, ae nào có đi e nó muốn thêm j cứ chỉ bảo e nó sẽ tập & đáp ứng :) nhưng e chỉ bj 95% chứ k có ciao_O mình có đề nghị e nên tập cia đi,nhưng e nó xin phép từ chối:( oke cũng k ép e nó làm j
Tổng thiệt hại 820k cho màn tắm tiên 2 lần & ms thái :D
Văn dở lại dài dòng có gì ae cđ bỏ qua cho, thak mọi ng đã chịu khó đọc

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Savi gần MinhTam-CH hay Savi cách chân cầu vượt CH 100m vậy bác?
Savi cách cầu vượt CH 100m, hồi trước mình có đi, csvc tệ, dơ, ktv làm chạn lám.

Nghianj

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/2/16
Chủ đề
5
172
75
40
0 ₿
Á đù ... Mátxa ở SG mà giờ đã vậy sao ta ...
Tắm tiên kiểu đó + mátxa Thái mà tic + tip có 600k là quá tuyệt. (Phần 200 chủ thớt tip thêm không tính vì đó là tuỳ lòng)
Ở Phương Anh Relax, matxa Thái không mà tic + tip đã 800k rồi.

tonytinh1483

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/7/16
Chủ đề
0
25
3
0 ₿

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Thông tin sốt dẻo. Có pác nào xung phong làm chuột bạch ko nào???

binladen

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/10/16
Chủ đề
1
97
8
36
0 ₿
Thiếu cái info rồi. Giá cả thì quá bèo cho sv vip như vậy. Nếu full skill vậy phải 800-1000.

Boybebong

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/16
Chủ đề
2
59
7
Sài Gòn
0 ₿
Địa chỉ ở đâu vậy bác. Bác đi nhiều còn biết số nào đc như e này ko tư vấn anh em với

kingmaster

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
11/12/15
Chủ đề
22
666
120
Phú Nhuận, TPHCM
0 ₿
bác inbox zalo e nó nhé. để mình ghé

TheM

Binh Nhì
Bé Thích Massage
24/9/16
Chủ đề
1
61
5
28
0 ₿
Hóng info

Bác nào kinh nghiệm dày dạn chuột bạch confirm cho anh e đi

TandyLove

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
4/7/16
Chủ đề
12
609
47
37
0 ₿
Savi này ở bên hương lộ 3 đó bạn k phải bên ch đâu

TandyLove

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
4/7/16
Chủ đề
12
609
47
37
0 ₿
Vì lí do an toàn của bản thân mình đã xoá phần zalo nc với e nó, nên h mình k có địa chỉ chính xác của tiệm ms. H mình chỉ có thể cung cấp thông tin quán ms nằm trên đường Hương Lộ 3 Phường Bình Hưng Hoà Quận Bình Tân mà thôi.
Còn về phần ae muốn xin zalo của e nó để xem mặt thì xin phiền inb mình sẽ gửi số đt dk zalo cho ae :D