MS Vạn An Bình - Cuộc chơi lúc 1h sáng

Lượt xem: 3,020

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Chổ này mình đi trước tết khoảng 10 ngày
Địa điểm: Massage Vạn An Bình, Đường Đồng Khởi - Biên Hòa
Thời gian: Hơn 1h sáng
Thủ tục diễn ra như bình thường, mua vé, locker dắt lên lầu.
Đây là cái chính mình muốn nói. Thay đồ, xông hơi, đợi 30p mà không thấy ai, đành lau sơ người lại, mặc quần áo lại, chuẩn bị ra về thì có một em thò đầu vào nói "giờ anh sao, ở lại massage hay đi về" nói như quát vào mặt mình, má lần đầu tiên đi massage bị trường hợp như này, suy nghĩ một hồi thôi cũng đành cởi đồ ra lại vào cho em nó tắm (vì đi chung với ông anh, xuống dưới đợi thì lâu với vé ông anh lo nên thôi
Khỏe: đấm được tầm 2 3p ở lưng xong @@
Mệt: lật ngửa lên, cởi quần, sóc lấy sóc để, mút lấy mút để, XONG..... lấy khăn giấy lau sơ rồi ngồi xuống ghế lấy điện thoại bấm lấy bấm để @@. Cái này mới sock nè các bác, lúc mình đang mặc đồ lại, em nó có nói "nhìn anh hiền mà sao anh khó chịu thế" mình mới hỏi lại "từ lúc em vào phòg tới giờ e có thấy a khó chịu gì hay làm gì e chưa" xong e nó mới nói "tại thấy a đổi gì 3 4 người" đkm tới lúc này thề với các bác, máu lên tới não rồi, nghe là biết chuyện gì đã sảy ra, sau đó mình có giải thích cặn kẽ là do không ai vào và a đợi cả 30p rồi, e nó mới lấy cái tic của mình, trong đó ghi chi chít 3 4 KTV rồi có người gạch (thằng locker đạo diễn vụ này 100%, do đi 2 người ông a mình tip nó 50k mình ko tip chắc nó cú). Lúc xuống dưới đi qua đi lại em nào cũng mặc đồ có cũng như không, y chang bikini mà e của mình lại quần jean ngắn, áo thun -_-. Chưa hết, sau đó 5p ông anh mình mặt hằm hằm đi xuống, mình hỏi có chuyện gì vậy, ổng quát lên (nguyên văn nha các bác) đm tụi *ồn này ăn nói mất dạy không coi khách ra gì.....
Các bác hiểu vấn đề rồi phải không, đừng nên đi chổ này nhé, né nó ra, cạch mặt nó luôn.
CSVC: Bình thường.
Tic 100K + tip 150k

• Like
Điểm cảm xúc: TôiDiTimEm and GAtapMASXA

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Chúc mừng Bác @Jenter07 dính phốt đã nhỉ, giờ đã nuốt hết cục cức ýk lộn cục tức xuống và đã thông chưa hay còn nằm ở cuống họng vậy,....kaka dám troll tui hã bây giờ là lúc Gà trả thù đây, keke....

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Haha còn 2 chổ ngon kèo luôn, thôi tui ém hàng đây ko bị troll

Chipchip

Binh Nhì