Ms Vạn an bình- em út thả rông

Lượt xem: 32,878

Massa

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
28/12/15
Chủ đề
4
191
32
36
0 ₿
em trinh nghỉ roi,còn em diễm và em như

• Like
Điểm cảm xúc: Sadboy

Massa

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
28/12/15
Chủ đề
4
191
32
36
0 ₿
đi thuc te dibac,di từ pvđong ra đen nga tư duong cua monh dang chay se la kha van cân,chay thẳng qua nga tư thì đến mũi tàu,có đến cao đài quẹo trái,chạy thẳng den nga 3 có tấm bảng cho duong mih chay la lê văn tách,queo phai chay tam 1 km la nhin ben phải la massage

• Like
Điểm cảm xúc: Traisaigon2122

boyquemua

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/1/16
Chủ đề
0
1
1
33
0 ₿
Mới đi về hôm qua chia sẻ với các bác tí. Mình đi 2 lần rùi, lần đầu e Trinh còn hôm qua là e Diễm.
Lần 1:
Theo chỉ dẫn các bác đi vào đường số 5, rẽ vào đường 15( mất bố nó biển tên đường làm e chạy mấy vòng tìm), bác nào đi thì để ý rẽ vào ngay đèn xanh đèn đỏ(duy nhất trên đường số 5). Đi vào đường 15( hay nguyễn tri phương, thấy ghi tên loạn cả lên) tầm 1km nhìn bên phải là thấy.
Em gọi e trinh, may sao e ấy đang rảnh. Nhận xét chung: face hơi xấu, v1 tạm ổn, 3 vòng kia bình thường, ko cos bra nhưng có chip lỏng, khám phá thì vô tư, e nó còn trợ giúp nữa :v
Csvc thì tạm ổn, riêng cái bồn tắm thì bẩn thật, e nó tắm cho thằng nhỏ khá kỹ(phê :3 )
Em nó nc tình cảm, còn khen thằng nhỏ mình bự, dù biết khen xạo nhưng vẫn vui :v . Ra về níu kéo ôm hôn thắm thiết, không vòi tiền bo.
Report lần 2: Biết đường rùi nên chạy một mạch, gọi e Diễm phải đợi 30 ph, đã chơi phải đáng nên đợi lun. Vô e nó đoán ngay ra mình đọc trên mạng nên tới. Tắm sơ qua, không thèm massage luôn, nằm chém gió linh tinh rùi thư giãn.
Nhận xét sơ lược: Kỹ năng e nó còn hơn cả e trinh, face dễ thương chứ ko xinh lắm, nc nhí nhảnh nhưng có điểm trừ là có ý vòi tiền bo( tối thiểu 200, còn nhắc mấy lần, nhưng dài dòng e ko tiện kể ra), v1 hơi bé và nhão,3 vòng kia khá, rên nhiệt tình :v
E thấy điểm chung ở đây là phục vụ ngoài khá ổn, nhiệt tình, ko có ý vòi tiền. Còn các e nc vui và chịu chiều khách.
Sơ lược cho bác nào quan tâm.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Khía

nguyen tan hoang tai

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/4/16
Chủ đề
0
1
0
29
0 ₿
ua la sao, qua cau vuot linh xuan roi re trai qa 1k dung ko

hoangson86

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/2/16
Chủ đề
1
63
5
37
0 ₿
thong bao cho a e pit tin pun nha.hom nay e di check in thu roi.e trinh.e diem .e nhu gi do nghi het roi.toan gap ca sau va ha ma ko ha:pthe la danh ngam ngui luon chu sao

mrxd

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/11/15
Chủ đề
1
8
1
35
0 ₿
PR cho lắm vào,tui đi 2,3 lan roi co dc như Bác nói đau,cung binh thuong,co gi hơn may cho kia đau

nhokhanhkhat

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/5/16
Chủ đề
0
1
0
30
0 ₿
bac dy 1 lan het khoang bn bac e newbie chua dam dy

mrxd

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
19/11/15
Chủ đề
1
8
1
35
0 ₿
Chỗ này ktv hên xui thoi ban oiiii

usdlp1

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/5/16
Chủ đề
0
18
1
37
0 ₿
Nhìn cái map ko bít đường nó ở đường lê văn tách nguyễn tri phương ah

usdlp1

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/5/16
Chủ đề
0
18
1
37
0 ₿
Có test được e nào thả rông ko mấy bác,mấy ẻn diểm trinh như nghỉ hết rùi tránh e nhung ra nha nó làm qua loa láo lắm, nó còn bảo diễm nghĩ ko còn thoải mái như xưa