MTCH (39) - Thư giãn một ngày nắng tháng 3

Lượt xem: 10,334

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Trước khi report này bắt đầu, tôi xin có một lưu ý nhỏ tới anh em, bài viết này tôi sẽ viết khá nhiều (lảm nhảm là chính) anh em lưu ý trước khi đọc, xin cảm ơn!
Tháng 3 đầy nắng, yêu thương lắng đọng trên những ngọn cây xanh ngắt, dạt dào trên một mảnh đất xa xôi, nơi những cảm xúc nhỏ bé vụn vặn lớn dần lên trong tôi. Xuân đi, hè tới, thu đến, đông sang, trời lại chuẩn bị rủng rỉnh bước tiếp thên một mùa hè nữa.
Có lẽ đối với các bạn học sinh, sinh viên mùa hè là mùa được yêu thích nhất, vì không phải tới trường, không bị tra tấn bởi đống kiến thức như mớ bòng bong, không phải dậy sớm, có thể thỏa sức ăn, ngủ, nghỉ, đi du lịch v.v... mà không phải suy nghĩ tới giảng đường. Nhưng đối với bộ phận những người đi làm, dường như mùa hè, mùa nắng nóng là nỗi ám ảnh nhất là với những người làm việc hàng ngày ngoài trời (xây dựng, sale v.v...) tôi cũng không ngoại lệ.
10h30p Ngày 5 tháng 3 năm 2018 (có check in ở quán)
Có những ngày thời tiết Sài Gòn như đổ lửa, thay vì ngồi lại văn phòng (có máy lạnh) *** kinh doanh chúng tôi quyết định đi uống bia cho đỡ "khô". Tôi và 2 ông anh chung phòng lật đật dắt xe chạy đi tìm chổ (heo mẹt) Khắp nẻo đường, đâu đâu cũng xớ rớ những tấm màn nắng vàng rực đến lóa mắt, trên mặt đường, nắng soi bóng lưỡng và vẩn lên không khì mùi đất nóng đến rát cả chân. Sau một hồi chạy lòng vòng Tân Bình và phải nhờ tới sự giúp đỡ của bác Google, chúng tôi mới dừng chân lại tại một quán heo mẹt nằm trên đường Thăng Long.....
Sau một hồi giải khát mà vẫn chưa muốn về vì còn sớm (mới gần 13h) 2 ông anh liền đề nghị đi massage cho khỏe người tiện nghỉ ngơi. Và....
MTCH nơi gần nhất tính từ chổ chúng tôi ngồi. Vào gửi xe đi thang máy lên lầu 5, mua 3 vé thường, ngồi uống chút trà sau đó theo chân locker dẫn vào khu vực tủ để đồ, vội vàng trút bỏ hết mọi vật cản bụi và nắng, chỉ mang theo bên mình điện thoại, ví tiền...chúng tôi theo chân anh chàng locker nhiệt tình vào phòng xông hơi để vừa xua tan đi hơi men cũng vừa để tâm sự với nhau về csvc, thái độ nhân viên v.v...chuyển qua tắm khô, ngâm chân và kết thúc chuyến tập huấn bằng ly trà nóng trong khi đợi cho người cân bằng nhiệt độ để tiền hành tắm rửa tẩy đi mùi mồ hôi cơ thể (có màn chà lưng nhưng bác nào ko thích cũng ko cần chà) Sau khi tắm rửa sạch sẽ, lau người khô ráo, bước vào phòng thư giãn với chai nước suối (cs hỏi muốn uống gì) ngả mình tận hưởng dịch vụ massage chân (cái này ko massage cũng đc, nếu có nhớ tip cho mấy cu em nha các bác) kết thúc màn khởi động để chuẩn bị cho các tiết mục hấp dẫn bên trên lầu, chúng tôi bịn rịn chia tay nhau mỗi người mỗi ngã để tận hưởng thành quả sau một chuyến đi xa, tôi con ong thợ chăm chỉ lặng lẽ nối bước anh chàng locker vào một cái "tổ" có ánh vàng nhạt, giai điệu du dương được phát ra làm đầu óc tôi cảm thấy thư thái hơn, bình lặng đi rất nhiều so với cuộc sống xô bồ, náo nhiệt ngoài kia...chưa tới 5p thư thái, một tiếng động gõ cửa khe khẽ kèm theo giọng nói ngọt ngào "chào anh" dễ thương, tôi được diện kiến với "một nàng ong thợ" xinh đẹp (lúc này mới ngẩng đầu lên nhìn sơ). Đầu tiên là bài khỏe + với màn trò chuyện cởi mở của cả 2, tôi biết được "nàng ong" này SBD 39, quê ở huyện Định Quán - tỉnh Đồng Nai (đồng hương 60 với tôi) sinh năm 1992 (có hỏi tên mà về quên mất) lúc này xương khớp đang kêu răng rắc, em cũng hơi kiệm lời một chút nhưng không sao tôi vẫn biết cách gợi chuyện để không khí có phần sôi động hơn một tí. Sau màn nằm xấp, em lật ngửa tôi lên, lúc này dưới ánh đèn vàng nhè nhẹ, khuôn mặt em hiện lên chỉ một từ tôi có thể nói về em XINH, nụ cười đẹp, dáng người vừa phải, cao chừng 1m6 tôi cũng hơi bần thần một chút nhưng cũng nhanh chóng xốc lại tinh thần, lại bắt đầu gợi chuyện xong lúc em massage đầu, thái dương, bẽ khớp tay, massage đùi, chân, bẽ khớp ngón chân, cổ chân và tới màn tôi mong đợi nhất, em từ từ lột bỏ lớp phòng vệ cuối cùng của tôi mà không cho tôi được cơ hội phản kháng dù là ít ỏi nhất, em bắt đầu với màn xoáy nòng, kiến bò, click ti, hj lưỡi em di chuyển khắp bụng trong khi tôi chỉ muốn nằm yên thư giãn và hưởng thụ. Sự đê mê đó chỉ kéo dài được khoảng 15p tôi đành buông xuôi, thả lỏng cơ thể, mắt nhắm nghiền. Nằm chơi, nói chuyện với em được thêm khoảng 10p, tôi mặc đồ theo em xuống lầu để hoàn tất thủ tục check out (tic thường có code, tip 300) csvc tốt, nhân viên ok không đòi hỏi.
Rồi chiều tà, khi dắt xe ra về...Độ 2h mấy 3h, nắng ngọt đi nhiều. Rủ bỏ dáng vẻ bướng bỉnh, đỏng đảnh, trở nên dịu dàng, hiền hậu nhưng không kém phần tinh nghịch, lúc thì bật sáng cả gian nhà, mọi nẻo phố, lúc thì trầm xuống khuất lấp sau những tảng mây. Tôi vội vàng bật chìa khóa, đề máy xe, lao vào nắng để cảm nhận cái ngọt ấy trên suốt đoạn đường về, lúc ấy tôi mới nhận ra, ờ, thì nắng cũng có lúc dịu mát như thế, vừa thấy ghét, vừa thấy thương...

Có một chiều như thế
Tháng ba về mưa rơi
Có một ngày như thế
Tháng ba nắng rợp trời.

Tháng ba
Khúc giao mùa chớm nở
Khi ve gọi bầy
Những con nắng, rong chơi cùng với gió.

• Like
Điểm cảm xúc: monte_cristo

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Bt vẫn viết mấy kiểu entry, blog này nọ mà bác, chẳng qua vào đây viết nhiều quá đôi khi không đúng chủ đề và trọng tâm người đọc gây mất hứng thú cho độc giả

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
đa số mấy e k khai thật quê quán đâu, điển hình mình vs bạn đi cùng 1 số, e ấy nói mình quê ở A, còn bạn mình thì quê ở B :D. . nói chung vấn đề riêng tư tế nhị mà :D

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Nhưng ít ra cũng phải có cái gì nhận biết để sau này còn ghé lại chứ phải ko bác, hay là do tip ít hehe

buzz1020

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/7/15
Chủ đề
22
296
119
31
0 ₿
Thường mình chỉ nhớ tên hoặc xin số fone e để lúc vào thì báo e thôi à, vấn đề tip thì lại là 1 chuyện khác :D khó nói thế nào là ít thế nào là nhiều lắm bác

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Vấn đề này tui hiểu mà bác, tại e có báo cáo sao mình báo cáo lại cho các bác y chang vậy, cũng mong là các bác sau nếu có đi theo report của tui có sụp hầm thì đừng cho tui ăn gạch như dạo gần đây là đc kkkk

Cena79

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/10/17
Chủ đề
1
52
9
0 ₿
Em 39 tên Hồng sn 88-89 j đó ,e này là thợ thường ko được làm vip trù khi đc yêu cầu .Bác nói e kiệm lời chắc do bác mới chứ e này nói mà ko biết mệt lun ấy

• Like
Điểm cảm xúc: Jenter07

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
E này mà tsu thì nhiều chuyện để nói với khách.
Mà e này có kĩ thuật hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Bữa đó hơi say nên cũng nằm tận hưởng thôi bác, đc cái em này xoáy nòng với kiến bò bao phê hehe