MTCH Số 7 mình dây cây cảnh

Lượt xem: 8,646

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

LPT8899

V.I.P Member
29/7/15
291
202
35
Quay lại MTCH tiếp tục serie những người quen cũ

Face: Móm đáng iu,tóc bấm gãy
V1: Ko to nhưng mình ko quan trọng
V2: Mình dây mà nên cái này ko 1 chút lipid
V3: Cũng không to nhưng mềm mịn đã
V4: Không cần khám phá vì với mình e show hand luôn
Service: đấm đá khá thôi..nói chuyện dễ gần..Tê tái nhất là lúc làm tình AE cứ trải nghiệm sẽ biết hehe.
****Tuyệt chiêu Bàn ủi chà trái chuối..Hôm qua e thấy mình vẫn nhớ e lặn lội đến thăm dù nhà ở xa nên thi triển thêm vài chiêu độc dữ lắm

Tic:200k. Tip:300k.Locker:20k Xe 10k
Ngắn gọn vậy thôi

MrxXx

Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
1,405
1,125
Nếu đi lần đầu có dc show hand như bác hok nhỉ hihi

Robert Nguyen

Sư Huynh Massage
23/2/16
556
191

Service: đấm đá khá thôi..nói chuyện dễ gần..Tê tái nhất là lúc làm tình AE cứ trải nghiệm sẽ biết hehe.
****Tuyệt chiêu Bàn ủi chà trái chuối..Hôm qua e thấy mình vẫn nhớ e lặn lội đến thăm dù nhà ở xa nên thi triển thêm vài chiêu độc dữ lắm

Ngắn gọn vậy thôi
Vãi bác bàn ủi chà trái chuối. Bàn ủi hơi nước hả bác? E này ok, v1 to tí nữa sẽ rất good.

Robert Nguyen

Sư Huynh Massage
23/2/16
556
191

bibobietboi

Luyện Khí Massage
10/12/13
279
51
31
Lâu lắm ko thăm em này. Chắc giờ skill lên rồi nhỉ. Vào gù lại mới được.

kontiki

Bé Thích Massage
26/7/13
50
6

Ngắn gọn vậy thôi
Thắc mắc bàn ủi chà chuối là chiêu gì :D

Mr Lonely

Luyện Khí Massage
15/2/15
247
66
Em này nói chung đấm cũng tạm, thư giãn thì chiều chuộng. Em hay kể lể khó khăn gia đình, vất vả không có tiền này nọ nhưng vẫn thấy đi ăn chơi với bạn trai suốt nên mình cũng không tin lắm. Dù sao cũng là 1 số nhẹ nhàng mà các bác nên thử.

• Like
Reactions: Hamaru

Kamelot

Tiểu Đệ Massage
21/11/15
474
199
39
Em này nói chung đấm cũng tạm, thư giãn thì chiều chuộng. Em hay kể lể khó khăn gia đình, vất vả không có tiền này nọ nhưng vẫn thấy đi ăn chơi với bạn trai suốt nên mình cũng không tin lắm. Dù sao cũng là 1 số nhẹ nhàng mà các bác nên thử.
Hình như mấy e ktv đa số hay kể lể :d
Nhưng nếu mấy e ấy yêu nghề, phục vụ tốt, chiều chuộng, có skill hay là đc hee

Hamaru

Nhập Môn Massage
14/7/16
137
14
34
:D:D:D

Mzeus

Bé Tập Massage
1/7/16
37
35
41
Mình đi em số 7 cuối tuần vừa rồi. Nói chung hoàn toàn hài lòng, em nói chuyện vui vẻ, tình cảm, full service đặt biệt là vòng 4 rất bót và ẩm ướt. Khám phá vòng 4 của em mà cứ ước ao 1 ngày được ... cùng em :x.

Robert Nguyen

Sư Huynh Massage
23/2/16
556
191
Mình đi em số 7 cuối tuần vừa rồi. Nói chung hoàn toàn hài lòng, em nói chuyện vui vẻ, tình cảm, full service đặt biệt là vòng 4 rất bót và ẩm ướt. Khám phá vòng 4 của em mà cứ ước ao 1 ngày được ... cùng em :x.
Bé này V4 bù trừ cho V1. Mong anh em không ném mình.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mở ảnh nền