Mưa 18+ dồn dập tại C.Thy

Lượt xem: 3,261

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
18+
Nhận được code của Dory, âm thầm thu dọn sớm giấy tờ, ai ngờ trời đổ mưa ầm ầm...đường đến C.Thy thật xa xôi. Nói vậy chứ cũng lột giày mang dép vượt đường ngập để hoàn thành thử thách leo núi. Qua tầm 1 tiếng bơi bơi thì cũng lết tới doanh trại, nay mưa quá xá ko thấy chú bộ đội cầm súng ngó sang, kaaa.

Quần ướt, áo ướt ... lạnh run tay móc bớp ra thanh toán cũng khó khăn, haizzz. Em quầy thấy vậy cho mượn cái khăn lau tay, sẵn xịt cồn diệt khuẩn, chu đáo cho khách ghê. Nhanh chọn 1 vé và leo lầu, tạt toilet rửa mặt, xong ra thì vô phòng luôn, em pv đi đâu mất tiêu, thôi vô xông cho ấm, mặc kệ số phận đưa đẩy. Cảm giác hơi nóng phà từ trên mặt xuống chân thật đã, đang lạnh teo mà 5p xông là thấy giãn cơ ra, heee. Một cái bóng áo đỏ lướt qua ô kính mờ, ko thấy gì ngoài cặp chân mướt với cái mông lấp ló, ngẫm ko ra số nào. Kệ em ấy đi xả nước nóng, tớ lại hâm nóng toàn thân, mà quái lạ, hâm nóng bên ngoài mà bên trong nóng vội hơn, xô cửa đi ra.

Chạm mặt em ngay tức thì, tớ chưa nhìn rõ ai với ai thì em đã cười chào thật tươi, lúc này tớ mới rõ là 18, lại ngẫu nhiên xô đẩy gặp lại em, đành cuốn theo duyên phận, kaaaa. Em lau giúp mồ hôi rồi mời tớ ngồi cho khỏe tí hãy tắm. Em đi tắt máy lạnh, trút bỏ hết rồi đi lại chỗ tớ thì kiu em cảm thấy bất an khi trước mặt nào sông núi cong nhấp nhô, kiu em giơ súng cản địa liền, vậy mà em đâu sợ, lôi nó với tớ đi tắm. Em thoa đều xà bông khắp người, lướt chà khắp chốn, rồi vuốt lấy vuốt để kiu em như dằn mặt vì tội nhỗng lên mà lắc đầu. Tớ chỉ biết đứng yên để kiu em bị dày vò, tay thì bấu đại cặp mông tròn kia mà mắt nhắm lại. Sau khi em gội đầu cho tớ thì em chồm lên ôm hun má tớ, chời ạ, đáp lễ ngay các bác ah, hun lại cổ em và mân mê cô bé cùng 2 quả cam sành nặng trĩu. Em ngồi, tớ đứng, em cho kiu em mất dạng sau đôi môi kia và mút nó, tớ vịn tai em và rướng người vào ra vài cái cho tránh xơ cứng cơ, quá đã. Cả hai hun qua hun lại vài cái rồi kéo lên giường.

Ráng úp người cho em làm khỏe, thật tình lúc này chỉ muốn chiến ngay cho máu nóng hạ nhiệt mà thấy trời còn mưa, nên nán cầm kiu em lại, nhét nó xuống cho đi ngủ. Sau khi nằm ổn định thì em thoa dầu, lấy đá nóng lăn đều lưng, đùi, mông... không sót chỗ nào, day ấn bao đủ lực, rồi xoa bóp đều mọi thứ có trên người tớ. Em 18 thì ms khỏe tốt, kĩ, làm các động tác nhiều lần để khách có thể hết mỏi mệt. Hôm nay em làm kĩ cặp chân mình ghê, từng ngón chân được kéo, được vuốt, được ấn rất kĩ, rồi còn kéo ngược chân lên làm kiu em có khoảng trống mà rạo rực, kaaa.

Thoa sữa, em lướt cặp cam nhè nhẹ từ ngang bụng lên vai, rồi xuống mông và dồn dập khe mông tớ, rồi tới tận bắp chân và quay lại thân trên. Đang thả lỏng cơ để cảm nhận cam và ti mềm thì em lướt lưỡi hai bên hông, nhột phê quéo liền. Không để tớ quéo yên, em lại lấy lưỡi thụt thò hai bên tai tớ, da gà da vịt nổi lên, em còn rên khẽ làm tớ khó chịu quá trời.

Cầm cự 1 hồi thì được em kêu quay lại, thở phào mà em cười hỏi sao thở dữ vậy anh. Mặt với mặt giáp lá cà là hút nhau ngay, tay bóp mạnh 2 quả mông em, rồi lòn tay xuống xoa nhẹ cô bé cho em, tay kia bóp cam. Em riết khẽ rồi xoay mút ti tớ, tay em nắm kiu em vuốt đoạn ngắn cho nó cương thi chít lun. Tớ kéo cam lên mà lướt lưỡi qua 2 đầu ti em, mút mút mạnh rồi nhả ra, tay vẫn trong cô bé mít ướt, 2 đứa cứ rít rít như dế kêu. Em xoay người ngậm kiu em, cái lưỡi em quấn nó lên xuống ướt nhẹp, 2 quả đạn bên hông cũng bị lưỡi em táng qua táng lại, em ngậm 2 quả chùn chụt mún khai còi liền, hên là em quay lên cho cái nòng vô đôi mà từ từ ấn xuống. Tớ hít thở 1 hơi dài, ngóc đầu nhìn em, cảm nhận từng cái ấn kiu em trong môi em thật sướng, từng đợt nhanh rồi chậm, tiếng ọt ọt bên dưới thì trên này tớ cũng tay nhanh tay chậm hái cam bắt ốc. Định bắn tỉa vô môi em như lần trước mà ai ngờ, em vừa nhả kiu em ra sau một cái ngập đầu nó thì nó văng đạn, chịu sao thấu khi cơ thể nóng ran phải ko các bác.

Em vệ sinh, lấy nước cho uống và bảo tớ nằm nghỉ tí. Em đi dọn đồ và quay lại tẩn mặt, cổ, vai cho tớ môt lúc lâu rồi dẫn đi tắm lại. Em dẫn xuống dưới và chia tay tớ, ngoài trời vẫn mưa lâm râm...

Tổng quan: oki mọi thứ, các bác khó tính chắc cũng bị khuất phục.

Chào thân ái các bác.

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam, AH8X and An9x

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Like mở hàng cho bác. Kkkk yociexpress01

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Onsen1 hả bác.bác cũng đề cập vé ji chứ ?

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
502
32
0 ₿
Kakakakka bác nói quá hôm qua có mưa đâu phải ko bác An9x.... kakakakak

• Haha
Điểm cảm xúc: PASSIO and An9x

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
502
32
0 ₿
Thay mặt cơ sở và bé ad cám ơn bác nhé.... mong sớm dc đón bác quay trở lại

• Like

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Bác PASSIO gặp 18 bữa t2. Về viết rp hôm qua lúc 20:17.Và hôm nay bài rp được kiểm duyệt...T2 thì có mưa lúc chiều tối...Tính ra hoàn cảnh mình với bác ấy giống nhau. Kakakaka..

• Like

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Chính xoác lun bác An ah, mưa nhìu phải mang dép lào vô là bit rùi đó B32

• Like
Điểm cảm xúc: An9x

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Mà phải bác đi chiều tối t2 hog. Haha...ghê chưa ghê chưa yociexp42 Dân trong nghề ko mà. Kkkk

• Like

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,121
641
0 ₿
Chuẩn bác, chiều chạng dạng là tấp vô bơi và bới, hee