Bình Tân Mùa đông ấm áp với bé 29

Lượt xem: 461

angiareal

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/5/18
Chủ đề
1
53
7
41
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đông này cũng như năm xưa vẫn thiu thỉu một mình,đang nằm thì cảm thấy mắc hứng.Phi liền con ngựa sắt đến dubai Bình Tân để giải quyết cơn hứng này,đến cơ sở thì gặp anh lễ tân vui vẻ, nhiệt tình, tư vấn các loại vé thì book ngay vé onsen 1, mình đc chọn ip thì gặp bé 29 nhìn thấy hợp gu nên chọn liền, ngồi uống lon bò húc tầm 10p thì đc anh locker dẫn lên phòng,vô phòng mình xông hơi tầm 10p thì bé bước vào' chào anh ạ' giọng khá dễ thương, mình bước ra bé lấy khăn lau người cho mình, ngồi tâm sự một chút thì bé cũng thay đồ dẫn mình vào bồn tắm,bé chỉnh nước ấm tắm táp khá là chu đáo,bé làm đầy đủ các nước đi lưỡi, trườn ngực khá là chỉnh chu đấy các bác ạ,tắm một hồi thì cũng lên giường nằm.
Mát khoẻ:có lực,đầy đủ các bước,đá nóng túi thảo dược đầy đủ.
Mát mệt:mình nằm úp thì bé đi các đường lưỡi rất rạo rực, trườn thái rất kích thích đấy các bác,qua bước thư giãn bé cũng rất tốt,ko chê vào đâu được,bé bj một hồi thì vào thế 69 là mình out trong sung sướng.Kết thúc mình tip cho bé 1tr tic 800k,50k cho anh locker nhiệt tình.Cảm ơn Dubai Bình Tân đã cho mình một đêm noel thật ấm áp.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ DuBai thay mặt bé 29 cám ơn anh đã giành chút thời gian viết bài cho bé ạ. Hy vọng sắp tới anh vẫn chọn DuBai là cơ sở để trại nghiệm ạ. :2onion35:

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
có khi tip tại phòng mà cầm tờ 500k kg chẵng lẽ kêu bé thôi hihihi

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
nhiều cảm giác không phải bỏ tiền cũng có được, chúc mừng bác có bé mang lại được hơi ấm .

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
sau khi hỏi thăm thì tui cũng gặp bé, rất dễ làm tui cảm nhận như ny . đi 1 suất mà ôm bé tâm sự hết 1/2 rồi.