Noel Q.12 Mùa đông không lạnh cùng 79 Cẩm Thy ngọt nước

Lượt xem: 1,082

Han17

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/1/22
Chủ đề
6
65
34
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Nguyên mùa WC la liếm ko trúng code nào, tưởng đông này lạnh lẽo rồi thì may mắn trúng được code noel do mod Uchiha cấp, mình xách xe đi ngay cho nóng.
Đầu tiên khi đến Cẩm Thy thì được khá nhiều locker ra đón, rất nhiệt tình, check code và chọn ngay số 79. Locker dẫn mình lên phòng và coa kèm theo nước suối, bia, trái cây dù code free, caia này ok nha
Csvc: gọn gàng sạch sẽ, ko hôi. Ok
Ngồi xông được một lúc thì bé cũng vào, mở cửa ra, chào anh một cái mà nó ngọtttttt. Bé lau người rồi ra sofa khám phá nhẹ

Bé 79 mình dây mà chắc nịch nha, cao khoảng 1m6, 20t
face xinh 8/10
Vòng 1: cam mỹ hàng real, bóp rất chắc, sướng, mình úp mặt vào chụt chụt ta nói nó phê
Vòng 2: no lipit, săn chắc ôm sướng
Vòng 3: mẩy, láng, vỗ đã
Vòng 4: gọn gàng, nước nôi lênh láng

Phần khỏe: bé đấm rất có lực nha, được 8/10 so vơi mx khỏe, bác nào nhỏ con nói bé nhẹ lại, đầy đủ bài

Phần mệt: cái này mới phê nè, thân hình bé thì phải nói nó chuẩn, sau mhi tắm rửa, vờn nhau trong bồn, bé dẫn mình lên giường, dễ thương lắm, líu lo suốt, đổ dầu lên xong bé trườn thái cả ngửa, sấp, bầu ngực to tròn, chắc mẩy, đầu ti nhỏ trườn tới đâu ta nói tới nóc, bé còn kẹp thằng em giữa ngực, xém nữa là out luôn, chiếc lưỡi thơm tho của bé thì dọa quanh người, click ko thiếu chỗ nào. Dạo đầu phê tê xong bé cũng đổi thế 69 rồi bj, bé rên rất kích thích và thật, ko thấy giả tạo, nước thì tuôn trào ra. Bj từ tốn, lưỡi thì cuốn quanh, click trứng phê tới óc, được một lúc thì mình out trong sung sướng, xong việc bé để mình nghỉ mệt, rồi matxa đầu cho mình, thực sự rất thích điểm này, bé rất có tâm, và mx cũng rất bài bản, thư giản. Nằm ôm ấp lần mò tí rồi mình cũng tắm lại rồi về, bé còn chi đáo đưa listerin cho mình xúc miệng nữa. Thật sự quá ok
Kết thúc một buổi chiều đê mê, thoải mái, mùa đông này cũng ko lạnh lắm, cám ơn diễn đàn và Cẩm Thy đã tạo điều kiện cho mình trải nghiệm tuyệt vời.
Tick: free code 191278
Tip: 600K
Locker: cafe
Tổng kết: 8/10, sẽ còn quay lại

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
77
1,464
514
32
0 ₿
Cảm ơn bác đã dành tg ghé thăm Cẩn Thy và ủng hộ cs và bé 79… Cẩn Thy mong sẽ được đón tiếp bác vào ngày gần nhất.
Trân trọng!