Q.1 Mưa gió cùng em 39

Lượt xem: 1,447

kelangthang1990

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/4/21
Chủ đề
10
135
54
0 ₿
Nghe danh e này đã lâu qua mây bài của các bác, nên từ sáng đã nt cho bên dubai để đặt gạch ;))), đáng tiếc e ấy bận nên đành chờ tới chiều
Vừa đi là mưa gió ập tới nhưng đã hứa thì cố đi luôn ;)))
Kỳ này ko có e gái lễ tân xinh xắn nên buồn 1 tẹo, locker vẫn rất nhiệt tình đưa lên phòng.
Xông hơi tầm 5-10 phút thì e vào, ấn tượng là bộ ngực đồ sộ đã dc độ lên, kinh nghiệm nhìn cái biết liền hà , mặt e ấy có vẻ tây tây, nhất mây lúc cười lên rất đẹp nha.
+ Massage Khoẻ: phải nói mình rất ấn tượng phần này của bé, mình da trâu nên có vẻ lực chưa đủ nhưng bài bản rất đầy đủ, tay chân, cổ, đầu các kiểu, nhiều lúc rất phê làm mình muốn ngủ luôn
+ Massage mệt: cũng những bài trườn thái đầy đê mê với cái lưỡi tê tái cũng cặp loa to bự , nhiều pha làm mình rất nhột . Tới phần chính thì skill mạnh nhất e này là blow job, phải công nhận e ây có cái miệng rất mạnh bạo ;))) sau gần 10 phút cũng đành đầu hàng . Phần ko vừa ý chăc la e ấy rên to lắm
V1:8 , to bự, đã độ
V2: 9, ko để ý thấy có mỡ
V3: chưa dc bóp nhiều nhưng thây ok 8/10
Massage khoẻ:10/10, sau khi mệt xong còn dc khuyến mãi thêm tí massage cổ, ko gì để chê, đi mấy e thì e này nhiệt nhất phần massage khoẻ ây
Massage mệt: 8/10, ngoài vụ âm thanh thì còn lại ổn
Tic+ tip = 1000k, locker: 20k
Ps: rất ấn tượng với ẻm, ai mệt mệt nên đi nha, sẽ dc thư giãn gân cốt , hy vọng có ngày gặp lại kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Minhcaca88

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Nghe ẻm rên rối loạn tiền đình