Mưa Gió Cuối Tuần Sau Ngăn Được Bước Chân Đến Tokyo Q.10

Lượt xem: 615

Đại Phi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/5/20
Chủ đề
5
13
5
33
0 ₿
Hôm qua phải gọi là một ngày rất chi mệt mõi, mới sáng sớm dây thì thời tiết đã quá là quê độ, kèm thêm cơn mưa lớn vào buổi chiều thiết nghỉ chắc CN này đành nằm ở nhà mà quay tay. May mắn sao mà tối lại bớt mưa, nhà thì cũng không xa Tokyo là mấy nên thôi phóng qua đó tranh thủ làm một vé trước, cả tuần đi làm chẳng lấy đâu ra thời gian mà thư giãn.
Do đi vội quá nên chẳng nhớ gọi đặt vé, làm không có hẹn trước được em nào quen thuộc, may mắn là random thì gặp được em 89, em nó cũng được khá nhiều ae đánh giá cao từ các diễn đàn, nay có dịp gặp mắt nên cũng có chút hồi hợp.
Em nó có face khá xinh, đôi mắt to cùng chân mày lá liễu nhìn khá nhẹ nhà, có chút gì đó rất dâm ẩn chứa trong bên trong em nó.
Cặp ngực của em nó phải công nhận là quá khủng, hàng chất lượng căng mướt bóp sướng hết cả tay.
Vòng eo thon gọn vừa vặn một vòng ôm, dáng em nó khá chuẩn, ngực tấn công mông phòng thủ quá chuẩn bài.
Cặp mông trái lê của em nó rất chi hấp dẫn, nhìn là muốn thịt ngay em nó cho thõa.
Một vòng 4 tuyệt với vời độ mượt cực chuẩn, hàng non hấp dẫn đến từng chi tiết. Tevet cả buổi mà vẫn sướng mõm như thường.
Đánh giá một chút về cách phục vụ của em nó: Thái độ khá nhiệt tình, chiều lòng ae, đặc biệt bài bản làm đầy đủ các bước, Bj chuẩn đặc biệt là thần dâm với những đường Nuru quá chuẩn. RIêng phần tắm thì cũng đã được bé làm cho một phen đắm đúi, say mê với những gì mà bé mang đến bằng một loạt những kỹ thuật cọ miết lướt khắp người, đủ hết các bài bản, cọ v1 và v4 là chuẩn sướng. Cặp ngực to và căng mướt của em nó đi bài Nuru là chuẩn, BJ thì quá chuyên nghiệp, mút rất phê thuộc tầm dạng TOP thần dâm. Bím khá mướt nên tevet là chuẩn bài, nước nôi đủ húp trọn đến khi out. Đánh giá chung em nó khá tuyệt, đủ để ngất ngây với phần phục vụ của em nó.