Mùa hè mát mẻ - Số 41

Lượt xem: 2,121

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nickcat

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/7/20
Chủ đề
1
4
2
0 ₿
Review tí cho Anh em do mới đi về tối nay. Chả là hôm nay trời âm u, sấm chớp ầm ầm nên đi mát xa vậy thôi. Bữa nay nghe covid 2 chú ở HCM cũng sợ cơ mà đi cho hết sợ.

CSVC: đầy đủ xông hơi, xông khô, bồn tắm, vs, ghế tantra ngăn với nhau bằng kính hết.
Tao đi vé onsen ra 2 lần, lâu rồi chưa được xả. T thay đồ rồi vô phòng xông hơi, được 5p gì đấy thì bé nó vào, mà t ngồi xông hơi chút rồi ra. Khổ, gu t zú bự đã dặn locker rồi mà cho 1 bé nhỏ quá, mặt thì chắc đang ngái ngủ nên tao kêu đổi. Bé vô sau thì số 41, do tao nằm đợi chắc cũng 10p gì đấy thì bé mới vào. Tính zô tắm luôn mà nước nóng quá, cái phải đợi nước lạnh. Tiện trong lúc đó thì kiểm tra hàng họ tí, da dẻ cũng mịn màng, có cái hình xăm hoa sen ở lưng. Miệng zô chưa gì đã tía lia rồi :))
V1: cam vừa đủ, đầu ti hồng hào, bằng nửa hạt lạc luộc
V2: eo ót, cũng không lipid
V3: nhỏ, đít hơi nhọn thì phải
V4: múp míp, mềm mại. Nhưng chắc do skill tao móc cua dở quá mà khô rang à cm ơi :(

Sau màn tắm cho mình thì bé kêu Anh ngồi lên bồn em BJ lần 1. Khổ cái ku t ku sắt ý, bé BJ nhiệt tình, kèm tiếng rên. Tay tao thì bóp zú mà mãi không ta, phải hơn 15p ấy mới bắn.
Đủ các skill của bé, lau cột điện, đá trứng cút, mút đầu ti mà t chưa bắn.
Tội nghiệp bé mỏi miệng với tao luôn, sr em :)))). Xong hiệp 1, tao lên bàn nằm sấp cho bé mát xa khỏe.

Bé mát xa khỏe rất tốt nhé, đủ các bài. Bẻ khớp rắc rắc, đúng ý tao luôn. Đá nóng các kiểu. Nằm chút thì bé bắt đầu làm Thái, V1 hệ cam chà chà mềm mềm. Sau đó là shot 2, khổ thiệt, bé làm nhiệt tình lắm mà t ko lên :)))). Chắc cũng phải chục phút gì đấy, nên t bảo thôi không sao đâu em, ngày mà gặp mấy chú như anh thì toét miệng. Nên vô tắm sơ lại rồi về.

Tổng thiệt hại:
Tic: 350k (giảm 50% sự kiện)
Tip: bằng tic chưa giảm
Locker: 50k

Vậy nhé, chào thân ái và quyết thắng

• Love
Điểm cảm xúc: Massage EVA

Massage EVA

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/8/17
Chủ đề
10
153
61
30
0 ₿
Dạ thay mặt cơ sở e xin cám ơn những đóng góp ý kiến của a ạ! hẹn gặp a ngày gần nhất để cơ sở có thể phục vụ a chu đáo hơn ạ!

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Bên mình vé ji mà 2shot giảm 50% còn 350k vậy ad..... 250k(onsen)... 400k(onsen69) chứ là lạ B09

• Love
Điểm cảm xúc: Massage EVA

Massage EVA

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/8/17
Chủ đề
10
153
61
30
0 ₿
dạ onsen 2 700 giảm còn 350 a ạ! sixnine 69 800 giảm 50% còn 400 a nhé ! mời a ghé cơ sở trải nghiệm ạ

• Like
Điểm cảm xúc: An9x

Massage EVA

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/8/17
Chủ đề
10
153
61
30
0 ₿
Thân mời anh em ghé cơ sở để trải nghiệm dịch vụ cũng như thăm em nó anh em nhé! Nhớ lấy code để được hỗ trợ giảm giá, khi book vé nhớ yc 41 a em nhé. ahihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.