Mùa hè sôi động với bé 68

Lượt xem: 1,769

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bao Cục Sức

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/12/18
Chủ đề
9
151
44
35
0 ₿
Bỏ lỡ mấy lần đi qua rừng , do đi với gia đình nay được đi một mình thể ghé luôn cho biết rừng có nai hay sói đây.
Cs đang có chương trình giảm 30% tui đi luôn vé thái 69 còn 490k khá ổn áp.Xong xuôi random để đánh giá khách quang tý.
Với vé này thì được tắm, được thư giản, được 69 , làm thái,.....lễ tân giới thiệu vậy đấy . Và phòng có xông đầy đủ giường rộng , nhìn cũng ổn hơn so với mấy chỗ cùng khu này, sạch sẽ. không sang bằng trung tâm, vẫn mang hơi hớm tý vùng sâu vùng xa nhé, mấy bác đừng kỳ vọng nhiều về csvc.
KTV 68 . Nghe bé giới thiệu là thấy quen liền , quen cái số chứ chả biết bé, vậy là vào tắm cái.
Bé tắm khá kỹ, lúc tắm tui kết phần bé khá nghịch làm nhóc nó dựng lên, tui sợ bé mà sốc mấy phát là out thì uổn lắm, nhưng nhờ dựng vậy mà bé chăm chút rữa ráy kỹ càng hơn rồi bé mới lau người lại cho .
Khâu đấm bóp chịu khó đấm.và khi đấm có tạo cảm giác kích thích .
Thư giản, làm thái từ chân lên đến cổ, trường các kểu, up ngữa và sau đó thì vào thế 69 tui thích, bướm hấp dẫn, nước ri rỉ húp phê lắm, lúc đó thì bé bj , âm thanh nghe chùn chụt cả phòng, chịu được 5ph với bé thì tui out luôn rồi, tiếc thiệt.
Xong xuôi bé lau người rồi rửa tay xong lại bóp đầu tý cho tui cái bé ngồi 8 tý thì cũng đến giờ, vậy là phải chia tay bé.
Đánh giá bé
V1 hệ cam
V2 có tý lipit
V3 bóp đã
V4 nước nôi vừa đủ dùng , không biết ra nhiều hơn khi kích thích kg , mà tui lẹ quá.
Nhiệt tình.
Tic 490k tip 7x theo mặt bằng.

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
ổn áp ta, tui thích đi vé thái mà nhiều khi muốn 69 với mấy bé cũng khó nói.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.