Q.10 Mưa lầm mưa lốn, trốn vào Minh Long

Lượt xem: 1,942

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Chào toàn thể anh em, nay đang đi nhậu các chiến hữu xong, trên đường về thì mưa lầm mưa lốn, mà mưa ngay lúc mình đang ở gần ML mới đau, kiểu này vũ trụ mách bảo. Thôi thì nghe theo tiếng gọi của con chym vậy

Tới nơi đi thẳng vào quầy, hỏi bé 09 đang rảnh, thì vào việc luôn, Hihi. xong xuôi tui được mời vào phòng VIP không gian yên tĩnh kèm theo tiếng nhạc nhẹ nhàng, nghe thì tình cmn cảm. Mà mắc mưa lạnh quá, zô xông hơi gấp cho ấm người cái
Ngồi hơn 5p thì em vào, mà kệ em cái, xông hơi thêm miếng nữa cho khỏe người. Tui bước ra thì chu cha mạ ơi, bưởi j mà to vậy. Kèo này nước mưa ko đèn ngập xe, mà zú em đè mặt anh chắc chớt
Em cũng nhiệt tình, vui vẻ hỏi thăm. Rồi đưa tui qua bồn tắm, miệng hun hít, thăm hỏi, tay thì khều khều chọc thằng nhỏ.
Xog bảo tui lên giường nằm đi, em chăm sóc cho. Ok luôn, em đẹp, em bự em có quyền. Vào khỏe thì cũng như ae đã biết. Cũng nhiêu đó bài, dc cái e cũng chịu bỏ lực ra làm cho tui dữ lắm, tại tui bự con
Sang phần mệt thì ta nói, nó đã. Vòng 1 to bự, cứ chà chà, khều khều, mân mê quanh khắp người. Rồi còn đổi thế 69 cho tui đây khám phá hang động. Chưa kịp vào hang, mà em rênh, em mút chùn chụt làm tui out ra trong sung sướng.
Xong rồi 2 ae nằm tâm sự, mân mê đợi tạnh mưa để đi về
Tổng thiệt hại hết 1tr2 nhé

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
muội xin thay mặt bé cảm ơn huynh đã ghé thăm cơ sở và có một bài đánh giá về bé ạ hihi