Mưa rào giữa nắng hạ với bé số 25...

Lượt xem: 2,296

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Omachicloud

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/3/19
Chủ đề
1
3
7
30
0 ₿
Sài Gòn mùa này nóng đến điên cả người. Buổi trưa định mệnh hôm ấy, mình phòng xe như điên từ Bình Dương về, chỉ mong tìm được một nơi có thể xả hết những khó chịu trong người này ra. " Buồn ngủ gặp chiếu manh", gần về đến nhà thì thấy ngay biển massage rất bắt mắt " Shiatsu", phải chăng món massage cổ truyền của thầy Tokuda đã du nhập về VN, không suy nghĩ nhiều, phóng xe vào và trải nghiệm thôi.

Tiệm mới mở, nhìn bên ngoài khá sạch sẽ. Nếu như bác nào ở Gò Vấp thì có biết chỗ này lúc trước là một sân banh kết hợp với cafe nên rất thoải mái và cũng khá kín đáo, rất tiện cho việc tiếp khách hay tìm nơi tâm sự. Vừa xuống xe thì gặp ngay em tiếp tân khá xinh, tư vấn rất nhiệt tình về các gói tại đây. Mình chọn gói VIP2 để có thể bên bé nhiều hơn.

Cách trang trí ở đây thật sự làm mình rất ấn tượng, ấm cúng và sạch sẽ, như một ngôi nhà thu nhỏ của Nhật vậỵ. Các bác có thể tự đến đây trải nghiệm hoặc dẫn theo gấu đều được, chia ra khu nam và nữ riêng biệt nhé. Ngồi nhâm nhi chút trà gừng và bánh kẹo để locker chuẩn bị. Khoảng 5 phut sau được dẫn lên phòng, sau đó thật sự là những giây phút mà bây giờ khi hồi tưởng lại, mình vẫn còn thấy rùng mình và đê mê.

Điều đặc biệt và làm mình thích nhất ở đây là chiếc giường, không giống như những cơ sở massage khác, giường ở đây là một chiêc nệm lớn ( giông như các tiệm massage ở Cần Thơ), đủ sức cho các bác vẫy vùng và ngụp lặn. Phòng có 2 phòng xông khô và xông ướt riêng. Sau khi xông ướt ra thì mình đã thấy bé đừng chờ sẵn với chiếc khăn trên tay, một giọng nói ngọt ngào " Em chào anh ạ, anh có muốn xông khô tiếp hay thôi...". Chỉ nhiêu đó thôi, cũng đủ làm anh chết rồi em ạ...

Sau khi xông khô, mình nghỉ ngơi một chút và được bé dẫn vào phòng tắm. Ở đây là Onsen nhé anh em, bé tắm mình rất kĩ và ngược lại, mình cũng không bỏ sót bé phần nào. Sau đó, bé lau khô và mời mình lên giường nằm, bé còn rất tâm lí " Anh nằm ngửa trước đi để em massgae đầu cho anh trước, không cậu nhỏ của anh lại bị tổn thương...". Bé massgae khỏe rất tốt, đủ các bài. Trong lúc massgae còn chủ động nói chuyện và tâm sự, bé rất cởi mở và biết đùa, bác nào thích tâm sự thì sẽ rất hợp với bé này đấy.

Tới phần quan trọng nhất, bé bắt đầu cởi đồ ra thì ôi thôi, đập vào mắt mình là cặp đào căng mọng nước, nhìn chỉ muốn úp mặt vào đó để ngưng thở. Bé đi Thái bài bản, kết hợp với đi lưỡi điêu luyện, làm đến đâu là rùng mình đến đó, đôi lúc còn rên nhẹ nữa. Trong lúc bé đi Thái sau lưng mình cũng tranh thủ với vòng 4 của bé, rất khít và nước tràn bờ đê, không thể kiểm soát nữa, mình lật người lại, cho bé nằm xuống giường và massgae ngược lại cho bé. Bé rất ngoan, chỉ rên nhẹ nhàng và mắt nhắm nghiền lại. Sau đó cả 2 cùng quyện vào nhau, nếu như không kiểm soát được mình đã đi qua giới hạn rồi...Sau 20 phút vật lộn, mình cũng buông súng, bé lau sạch sẽ và tắm lại cho mình. Lúc đưa tiền tip còn hỏi rất dễ thương " Sao anh cho em nhiều vậy"- em xứng đáng với nó mà, mình nghĩ thầm. Bé đưa ra tận cổng và lại là nụ cười chết người ấy...

Một chút info cho bé này: bé số 25, quê miền Tây sông nước. Còn các vòng thì mình không nhận xét vì mỗi người một sở thích khác nhau. Bé có giọng nói ấm, nụ cười chết người và có điều gì đó rất đặc biệt. Mình chắc chắn sẽ quay lại, một ngày không xa...

Omachicloud

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/3/19
Chủ đề
1
3
7
30
0 ₿
Hôm qua mình mới đi thăm Bé lại. Hiện tại vẫn chưa có bồn tắm nha các Bác. Phòng ở đây hơi ít nên chủ đang cho xây thêm chục phòng nữa để đáp ứng cho nhu cầu các Bác gần xa.
@ChangKhoThuyChung. Chia buồn với Bác. Thấy bé đó có mấy bài RP trong *** cũng tốt lắm mà

• Like
Điểm cảm xúc: Chàng Khờ Thủy Chung

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
668
451
0 ₿
Con gái nắng mưa bình thường. Nhưng ăn gian chỉ làm nửa giờ là không chấp nhận được.
Tiền vé đâu có rẻ, và Tip cho mấy em cũng đâu có thấp so với dân lao động.

Thử ngày làm 8 tiếng, ăn gian giờ 4 tiếng / ngày thử xem chủ có đuổi !?

violet2802

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
20/3/19
Chủ đề
12
107
91
30
0 ₿
Thôi bác à, bớt nóng, con gái có lúc này lúc kia mà bác. Trước em đi cũng có sao đâu

• Like

Chàng Khờ Thủy Chung

Trung Uý
Sư Huynh Massage
6/2/16
Chủ đề
25
668
451
0 ₿

Có thể xem bài viết của mình, đa phần khen, ít lần chê, thế nhưng đây cơ sở mới.

Em có thể đổi số đổi tên hoặc đổi thái độ. Chứ anh em kiếm tiền đã khó, vô đó không được như ý. Và nhiều khi ảnh hưởng đến cơ sở nữa.
Thà nói 1 lần nếu em biết sửa, còn hơn anh em đã tốn kém lại không vui, cơ sở bị ảnh hưởng.

Hồi hộp, chờ đón em 25.

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122 and Omachicloud

Omachicloud

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/3/19
Chủ đề
1
3
7
30
0 ₿
Mình đồng ý kiến với Bác. Thôi thì các bé cũng cố gắng rồi. Lần sau chúc Bác ngon chym nhé :D

• Like

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Sụp được hầm cũng khác thú vị đó bác. Bác @Mr...P sẽ có thêm nhiều kinh nghiệm.
Bác cũng còn may, tui sụp 2 hầm hotgirl tại một chỗ luôn. Không có duyên nên vậy thôi bác. Hehe :D!

Mr...P

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/3/19
Chủ đề
9
62
72
0 ₿
Hehe vậy ra còn may hơn bác rùi:))

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu