Mưa rơi cuối tuần cùng Số 10 DuBai Gò Vấp

Lượt xem: 4,536

MinhTung92

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/8/19
Chủ đề
4
238
44
32
0 ₿
xin chào toàn thể các bác . Nghe các bác Riviu số 10 ác quá nóng lòng đến trải ngiệm ngay .
14h book máy gọi ngay đường giây nóng của cơ sở nói chuyện với quản lý nhiệt tình quá cùng là người bắc nên nghe giọng đã thấy ưng ý rồi .
Hỏi nhẹ nay bé số 10 có đi làm không
anh trả lời bé đi làm nhưng làm ca chiều nên cũng hơi buồn
Nhưng Dubai là thế đấy , luôn biết cách làm hài lòng người khác đến giật mình
Cậu nhẹ nhàng trả lời anh cứ đến đi để em xắp xếp bé làm cho anh . ( nghe đã thấy ấm rồi )
Trời mưa nên đành đi grap vậy - vì cũng xa nên đi 40p mới tới nơi . Dến cửa quán cậu Pv mang Dù xuống mở cửa xe che mưa cho mình luôn cậu bị ướt nhìn mà cũng tội
Lên tới phòng khách cậu rót nước - mời trà thấy yêu quá Tip ngay cho 50k không quên dặn anh mới gọi đặt phòng trước bé số 10 nha em , và chắc chắn là sẽ đi onsen 2 rồi
Ae nhỉ ... Mình hơi yếu đuối nên phải 2 cái mới phê =)))
Lên tới phòng hơi đói bụng hỏi cậu có nói cơ sở mời free Mì trứng - bia - bò húc - cf ...vv
Oke anh oder ngay 1 bát
Nhìn chung csvc rất Ok , ưng ý là mình muốn cả Xông khô và ướt
Thiết bị đầy đủ duyêt 9,5d ( thế là chỉ còn phần em số 10 nữa thôi )
Vào xông hơi xong thấy khá thoải mái ta làm vội bát mì để lấy sức chiến đấu .
vừa bê được bát mì lên thì em yêu cũng lên tới phòng , trời ơi ngại quá sao lại không đúng lúc vậy chứ .
Tiếng nói nhỏ nhẹ : Em chào anh
Là người bắc nên nghe giọng Miền tây là thích lắm
Em nhẹ nhàng lại cầm khăn ướt bóc cho mình dùng rồi nói : Anh đói bụng ăn nhiều vào nhé lấy sức mình chiến đấu anh nha ....
Đôi mắt ấy , câu nói ấy - đứng hình mất 5s là có thật các bác ạ ....
Ngoại hình ok - mặt nét xinh ( còn đôi mắt thì dâm lắm ) hihi
Ngồi ăn Mì vừa ăn vừa nói chuyện với em cũng vui lắm . Em này nc dễ thương và cởi mở nữa nên cũng ko còn ngại ngùng gì nữa rồi .
Ăn xong em nhẹ nhàng cởi đồ Bước vào bồn tắm chuẩn bị nước sẵn
Tận mắt chứng kiến 3 vòng nuột quá thế là trên bảo dưới lại không nghe ....
v1 vừa đủ em này thuộc dạng Cam Lai đúng gu mình thích luôn nhé . Vừa đủ tay , đủ dùng , lại đủ để mình tận hưởng ... =))) ( 9d )
Eo Nhỏ 8,5 điểm
V3 ( 8,5d ) nhìn là muốn rúc vào ngay kakaka
Em nói nhỏ : Anh tới đây với em đi
Ôi câu nói nghe mà Dâm đãng quá Như bản năng của Đàn ông tụt quần vào ngay không còn biết ngại là gì nữa ...
Em nhẹ nhàng mơn trớn người sát người rồi tắm rửa sạch sẽ cho Mình .
nhẹ nhàng em tiến tới thằng nhỏ hôn nhẹ giật hết cả mình luôn
Em ngẩng lên cười khẽ ( ôi giờ vẫn không quên được nữa )
Rồi cứ thế em say sưa còn mình ngồi tận hưởng =)))
Dưới rồi lại lên trên - Rồi lại trườn xuống dưới dùng cam cọ sát cơ thể mình
Đến phần mình thích nhất ( bánh mì kẹp xúc xích ) kkk không biết có anh em nào cùng sở thích không nhỉ .
Thật sự không trụ nổi lâu nữa cái gì đến cũng phải đến thôi .fần Nàyxin phép được giấu kín trong lòng =))
Ngồi thở phào nhẹ nhõm , mới lên tận mây xanh . Em lại cười rồi mời mình lên giường nằm nghỉ .
Lên giường em đâm bóp bài bản rất chi là ok có bài bẻ cổ mà mình nghĩ chắc có ít người biết làm ( chuẩn cơm mẹ nấu )
Đấm bóp có lực - khoẻ - kĩ ( vừa đấm em vừa nói chuyện mới biết hôm nay anh là khách đầu tiên của em đấy ) ôi thôi thương quá tí sẽ Tip cho em hậu hĩnh
Mình cũng có đi nhiều nơi rồi nhưng hôm nay thật sự rất là Vui
.... rồi em Làm Thái ( dùng ngực đi khắp cơ thể mình ) lại làm thằng nhỏ phải trỗi dậy sau cơn giông bão vừa rồi .
( em lại đứng vững )
Nhẹ nhàng ôm lấy ngực em
( tận hưởng quả cam lai dâm đãng này )
Tuyệt - không muốn lãng phí têm thời giờ nữa hỏi nhẹ em xoay người lại đi
Em nói : anh thích nhất số mấy
Tầm giờ 1 - 100 ( anh chỉ còn biết đến số 69 nữa thôi em ) kkk
Nước nôi lênh láng quá cả 2 cơ thể cùng hoà quyện như một
Lại mới nhận ra rằng ( em là môt nửa của tôi ngay giờ phút này đây )
Em lại mơn trớn thằng nhỏ - tiếng kêu thất thanh trong căn phòng chỉ có em và tôi ........( ôi sao mà quên được )
Điều ấy lại đến - Đôi mắt lơ mơ , cong người tận hưởng . em cứ thế say sưa với thằng nhỏ của mình
Đã cố đứng vững nhưng em cao siêu quá nên anh lại đầu hàng lần nữa .. anh xin dơ tay rút lui thôi ..
Mệt - mình thì nằm thở - em vẫn nhẹ nhàng xoa bóp cậu nhỏ rồi thơm hôn âu yếm rất nhiệt tình .
Đôi tay mình buông xuôi - giờ chỉ biết nằm thở thôi chứ còn làm được gì nữa
Em ngổm lên vừa cười nói : Anh đã thua em chưa .... vừa ngại ngùng vừa sảng khoái thơm nhẹ em một cái .
Nằm ôm em được khoảng 20p thì cũng nhận ra gần 5h chiều rồi
Có lẽ phải chia tay em thôi anh phải đi làm để chăm lo cuộc sống ( trong đó có cả em kkk )
Em cùng mình vào tắm rửa rồi em lấy quần áo cho mình
Cầm ví Tip ngay cho em xxxxx vì em xứng đáng mà ...
Vào thang máy em hôn nhẹ mình 1 cái rồi nói : anh về nhé , rảnh lại nhớ đến em nha
Yêu quá yêu luôn nhé thôi chào em anh về Em đưa mình xuống phòng khách - thôi cũng không giám ngồi thêm chào Dubai mình đi về, không quên khen em trước mặt cậu tiếp tân vui vẻ rằng anh rất hài lòng
Chiều thứ 7 nhẹ nhàng vui vẻ thế thôi Đặt xe cho anh về Dubai nhé .
Yêu lắm và hẹn sẽ còn gặp lại Em nhiều lần nữa ..... DuBai ơiiii ^.^

• Like
Điểm cảm xúc: An9x

DucTrungVN55

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/8/19
Chủ đề
5
132
38
34
0 ₿
Nghe thơm thế bác kkk

MinhTung92

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/8/19
Chủ đề
4
238
44
32
0 ₿
thơm thật bác ơi kkk

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
421
0 ₿
DuBai thay mặt các pé cùng toàn thể ae gửi tới ae cộng đồng lời chúc đầu tuần: Chúc tất cả các ae tuần mới vui vẻ hp sảng khoái và gặt hái nhiều thành công. Đừng quên DuBai luôn bên cạnh sát cánh cùng ae trên mọi mặt trận nhé . Chương trình ưi đãi sát cánh cùng ae trống cv19 tháng 9 siêu ưi đãi kép giảm 30% + mua 3 vé tính tiền 2 vé vẫn đang tiếp tục các bác nhé . Thấu hiểu và lắng nghe 0932032113 tạo dựng DuBai chất lượng hoàn thiện.

MinhTung92

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/8/19
Chủ đề
4
238
44
32
0 ₿
Vip quá

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
421
0 ₿
Dubai ko chỉ vip mà còn cam kết dịch vụ chất lượng . Hoàn tiền dịch vụ nếu khách hàng chưa hài lòng về thái độ và kỹ năng lv nhé bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Quang Vũ

MinhTung92

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/8/19
Chủ đề
4
238
44
32
0 ₿
Oke ad nhé - đã trải nghiệm nhiều lần rất ok , có hẹn với Dubai còn dài

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,121
421
0 ₿
Các bác đã ăn cơm tối chưa ? Nhớ để bụng để ăn em nha máy bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Canavaro

DucTrungVN55

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/8/19
Chủ đề
5
132
38
34
0 ₿
Yêu quá

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Mình đánh giá b
Nói về bé 10 ko ai phủ nhận ánh mắt dâm dâm của bé.. Đúng ko bác @LangTuBuon8x giờ cả bác cũng công nhận.. Hahah

An9x

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
19/2/20
Chủ đề
15
493
234
0 ₿
Haha mắt lừa người luôn hả bác... Rồi bác có bị lừa ko yociexp20

Quang Vũ

Tập Sự