Q.12 Mùng 1 lạnh quéo cò vs chị yêu quái 01

Lượt xem: 1,561

Nguyenhoangminh

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/12/20
Chủ đề
1
2
0
0 ₿
Hi thân chào các ae....
Tối mùng 1 trời lạnh như chó , đi uống được một tí thì chợt nhớ đến Cẩm Thy " nghe nói ở đây đg hót lắm " mình và thằng em thì đang lạnh quéo cò nên liền phi con nghé vario đến Cẩm Thy.
Đến nơi, thì cảm giác đầu tiên là thấy an toàn "ok" và tớ vô trong thì thấy 3,4 người đang ngồi đợi, may mắn mình đã alo đặt vé và mình có nhờ chị quản lý bock dùm ktv " 06 " nhưng " 06 " có lịch rồi.....Và tớ được bock cô yêu quái dễ thg 01 nha.
Dô vấn đề đê : vô phòng thì rất ok nha, thay đồ rồi nhảy vào xông hơi vì quá lạnh....xông chưa nóng diz thì yêu quái đã vô rồi ra khỏi phòng thì yêu quái lau mình cho tớ, vì ko kìm chế đc đã đè yêu quái ra thịt xúi nha ( b1: bóp nha, b2 : đá số ) xong rồi yêu quái dẫn tớ vô hồ nước tiên, yêu quái gội đầu nè, kì kọ các kiểu con đà điểu, và rồi gì đến cx đến, cô ta cầm " ng ae chiến chí sĩ " tớ lên và tra tấn dã man tớ lúc này hun đã man lên sau gáy, tai, vai và yêu quái này bt nhột nha, tầm 10' sau thì ng ae chiến sĩ đã out trên sa trường ( tắm 7/10 điểm nhe )
Ngồi nghĩ xúi tán dẫu rồi yêu quái kêu tớ lên bàn đi đường quyền tầm 20' tuyệt chiêu của yêu quái này là bôi lên ng tớ chất No2 o4 gì đó phê lắm nha máy chiến hữu (ẻm đi cái lưỡi như con kiến bò từ chân lên tớ dú tớ, xong dùng tới cặp " cam quýt " " bàn tọa trắng nõn " đi khắp bản đồ, và trận chiến cuối cùng 69 cùng yêu quái, tớ thì thám hiểm rừng sâu bắt bọp bắt bướm rồi tớ lè lưỡi liếm mút mật hoa trong đó cạn kiệt thì thôi, còn yêu quái thì dữ tợn lắm chiến hữu, mụ nuốt ae của tôi rồi lại nhả ra rồi sóc thằng nhỏ điên cuồng cùng với tiếng rên tuyệt đỉnh kunfu và lại lần nữa ng ae của tôi đã ko thể nào thắng đc yêu quái "01" out 2 , nằm chật vật xúi rồi ẻm tắm cho sạch sẽ lau khô và kết thúc chương trình....,
Ktv "01" tên Hương nha ae
V1 : vừa tay trắng nha
V2 : thì khá ok
V3 : to săn chắc nha ae
V4 : khít rịt nha
Yêu quái 01 thì đẹp 8 điểm, cũng hơi thoải mái thui nên phần này còn 7 điểm 5 nha 01 nha .đi quyên xuất sắc nha ae...
Vé 700k đc giảm 30% = 490k
Tip 800k
Thank yêu quái nhiều nha, nãi điii quên cảm ơn yêu quái lun... yêu quái này đẹp dễ thg dễ mến lắm nha các ae. Nên ae nhẹ nhàng nân nui yêu quái 01 nhá
Thank ae đọc bài...
Thank masage Cẩm Thy ...

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
dính vô yêu quái là coi chừng bị hút cạn tinh lực nha. hehe

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Thay mặt yêu quá xinh đẹp 01 ad cám ơn bác đã ủng hộ và ưu ái yêu quái

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Một lần nữa ad xin chân thành cảm ơn toàn thể quý AE cộng đồng đã tin tưởng và ủng hộ cơ sở trong thời gian vừa qua, đây là niềm vinh hạnh và động lực lớn để cơ sở tiếp tục hoàn thiện mình hơn.... Để chứng mình cho lời nói cũng như cam kết của ad thì Cẩm Thy chuẩn bị trình làng siêu phẩm mang tên 69 ... Tuổi đời 2k3 ba vòng cực chất của gái 18, phần còn lại thì ad ko cần phải nói thì các bác cũng có thể hình dung ra được độ chất của bé rồi... 69 mà số 2 thì ko ai là số 1 nha các bác... Ad mời các bác chuẩn bị đón siêu phẩm mang tên 69 sẽ ra mắt vào ngày mai .

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Siêu phẩm mang tên 69 đã chính thức phục vụ các bác từ ngày 5/12 ... Khung giờ làm việc của bé từ 15h- 4h sáng hôm sau nha ae... Hôm qua mới ra mắt thôi mà các bác đã ủng hộ đông đảo, có một số bác hôm qua yêu cài bé mà bé chưa kịp phục vụ thì mời các bác ghé lại ủng hộ bé ạ... Các bác vui lòng đặt lịch trước và lấy code để được ưu đãi ạ. Hotline đặt lịch 0975 945 005