Mùng 10 của l.o.x với bé 22 dubai quận 1

Lượt xem: 4,871

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,771
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Khởi đầu một năm mới, l.o.x muốn mọi thứ nó thật hài hoà một tý , và quyết định lựa chon dubai quận 1 cho cuộc khai thông này.
Một khung cảnh khá quen thuộc nhưng cũng là lạ khi yêu cầu một loạt số mà toàn kẹt, ăn ở sao đi lúc 8h tối mà kẹt hết, thế là radom . Ku locker bố trí cho cái phòng phao khá kích thích , nhưng thiệt là khổ do chủ định đi vé thái thôi nên căn phòng này trở nên xa lạ keke. vẫn vào xông hơi và xông khô, khá phê, ngồi hơi lên được 2 đợt là ra người nó chèm nhẹp . và cái lúc đang chèm nhẹp nhất thì em bước vào.
oánh giá sơ bộ : dáng cao, vòng 1 đoán là hệ cam, v2 có tý nhưng không thừa, V3 thì omeoi mặc cái váy của em nó tôn vinh nguyên cái vòng lên hấp dẫn phết. đặc điểm nhận dạng là em cười tươi và sau đó em lau người mình , lúc đó mình lại ngồi và em với minh tâm sự làm quen tý, nhận thấy em khá gần dễ xương.
Tắm táp thì như mọi người không đi vé tắm chưa cảm nhận , lần sau sẽ thử keekee.
Massage khoẻ : 8.5 đ . đấm rất ổn, nhiều bài, mà do đô cao nên phải kêu em quất hết sức. chứ mấy bác vào thì bình thường của em đã đủ. có bẻ lưng khá phê. đấm khá lâu nên người nó nhẹ liền.
Massage thái : sau khi đấm khoẻ rồi bắt đầu nằm sấp lại và cảm nhận. em phối hợp hợp đi ngực và lưỡi khá bài bản, từ chân lên đến cổ, hôn má, rồi vuốt ve kích thích đủ kiểu , làm rất sướng, đăc biệt em này l.o.x thấy được là cứ nhẹ nhàng thì em sẽ từ từ đưa lên đỉnh, và đúng thất, trong cơn mê, cứ để em từ từ mà cảm nhận, em đi lưỡi khắp người rồi bắt đầu xuống đến mông và tấn công các kiểu , cảm nhận được kỹ thuật em rất tốt, sau đó xoay lại và được nhắm cặp cam của em, mềm mại, bóp rất đã , em trường lên xuống , kẹp xúc xích và bj một cách êm ái, lúc này l.o,x khám phá cơ thể em, một dáng người cao ráo nên viẹc khám phá nó sẽ sướng thiệt. vuốt ve em và từ từ đi vào hang động em. nó như kích thích khi không phải ào ào mà cứ âm ỉ, càng vào càng sướng, từ từ kích thích và bắt đầu suối bắt đầu tuôn, trong cơn đê mê ấy thì l.o.x cũng tuôn theo em và cái sướng là được em ôm lấy mình lúc đó bắn hơi mạnh nên dính lên em tý keke. Nằm ôm em tý và em bắt đầu đi vệ sinh sau đó lên bóp đầu tay cho nhẹ người .
Cuộc vui kéo dài khi vẫn tiếp tục được em tắm tạp lại dưới làn nước ấm và lên tâm sự tý với em. chia tay em.
L.o.x cũng muốn biết em có khắc phục tình trạng mấy bác nói chưa nên tip em bằng vé, và thật sự khá bất ngờ, em vui vẻ nhận bằng 2 tay cảm ơn và còn ôm hôn nữa. chắc qly đã quán triệt đều này rồi, like cơ sở đã lắng nghe.
kết thúc cuộc vui với vé vip thái 400k . tip 500 ++ .
Bắt đầu năm mới với cuộc chinh chiến mới nhé anh em. . sẽ gặp lại bé trong đợt tắm táp mới.

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
ngon lành cho ngày đầu năm nha

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Buồn yociexp36 mong đc như thế này

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

Cua 3 Càng

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/18
Chủ đề
13
445
75
0 ₿
bác khai súng thành công rồi, anh em sẽ tiếp theo thôi. chúc mừng bác.

ToyBlack

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/9/17
Chủ đề
11
294
68
36
0 ₿
bác gặp bé 11 chưa ? bác thấy 2 bé này nên đi ai trước

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
cái cặp giò 22 nhìn là them rồi . hấp dẫn vãi.

kysuchanrau

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/12/18
Chủ đề
5
311
17
34
0 ₿
mừng bác ngon chim , cơ mà chắc hồi xưa điểm văn của bác cao lắm nhỉ B32

Trạng thái