Q.10 Mùng 2 khai xuân lên đỉnh cùng 06 + 09PA

Lượt xem: 2,568

Anh Lang Thang

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/12/21
Chủ đề
24
206
137
15 ₿
Mùng 2 sau khi đi chúc tết nhà bà con, làm vài chai thấy người lân lân, rần rần, ông anh rủ đi tàu nhanh, nhưng mình không thích dạng tàu nhanh, rù quến ông anh đi massage, ca ngợi PR các kiểu, cuối cùng ổng chịu đi, chở ổng đến ngay địa điểm quen thuộc PA Relax thân thương, mình chọn pé 06, mình biết 09 số hot nên chọn cho ổng khỏi chê tới lui, mình mua 2 vé ONSEN, được hái lộc 2 bao lì xì, mình được voucher 700k, ông anh hên thật chứ voucher 2200k, ổng cho mình luôn, xem ra sắp tới rủ đồng bọn đi sài cho hết voucher, ghi 2 phiếu bốc thăm trúng xe nữa, năm nay cơ sở lên chương trình dữ thật.
Sau khi ngồi đợi 5p, phục vụ dẫn lên phòng, mình bên tả, ông anh bên hửu, mình lì xì nhẹ cho PV 50k (tiếc gì 50k cho độ chu đáo, thân thiện), khi về nghe ông anh kể còn dữ hơn mình lì xì 100k.
Mình chỉ rw bé 06 của mình thôi nha, vì ông anh ko chịu nói làm những gì, nên ko biết rw ntn, ổng chỉ nói "bé làm đã quá mày". Sau khi xông hơi, mình bước ra thấy bé đang pha nước, hnay bé lên trang phục cosplay học sinh nhìn cưng vãi, kiềm chế ko nỗi ôm bé từ phía sau, cạ nhẹ nhẹ, cái thằng em nhỏng ben liền, bé nói lau mình cho khô, ngồi nghỉ tý đi a, chứ tắm liền là bệnh (điểm +), ngồi ôm ấp, nắn nắn xoa xoa, bé cũng giựt giựt hay sao, nắn nắn bóp bóp thằng ku mình, thế là từ ghế lôi qua bồn tắm, vào bồn tắm rửa, hôn hít các kiểu, hầu như ko tắm, chỉ lo hôn hít, làm tình....bé thấy mình cứng quá, bé hạ nhiệt xuống tý, bé kêu a muốn ra ở bồn hay lên giường, chưa kịp trả lời bé kêu thôi để lên giường đi anh, em cho anh lên đỉnh của chóp, nghe khoái khoái ok liền, rồi qua giường mình hứng quá, kêu làm thái luôn đi em, bé dùng cặp bưởi chà chà, tê tê, lúc này độ dâm bé nổi lên, đi lưỡi từ chân lên đến đầu, rồi quay lại 69 các kiểu, khi 2 trái tim hòa nhịp, mình cũng tranh thủ húp lẩu, thấy bé rên làm mình lại càng hứng, nhịp tim dần tăng cao, và tốc độ bj cũng tăng theo, thế là out trong sung sướng, đúng là lần này lên đỉnh thật sự, bé tắm lại, rửa sạch sẽ, làm như bé chưa đã hay sao ấy, rửa sạch sẽ xong còn bj nhẹ vài nhịp nữa mới chịu ra.
Qua giường bé massage khỏe hồi phục lại, tuy nhỏ con đấm hơi bị thấm anh em nha, đủ bài, có lực, và màn massage đầu cảm giác thoải mái thật sự, và tiếng chuông điện thoại mình reo lên, ko biết là phước hay là họa, may mắn là ông anh gọi hỏi xong chưa, mình tưởng ổng không thích nên hối về, ai dè ổng khen, ổng nói bé 09 làm phê quá mày, nên tao mau ra, tắm xong xuống luôn (mình nghỉ chắc ông anh quen kiểu tàu nhanh, out xong là về), và rồi mình cũng về theo
Thiệt hại :
Tic: 1800k (đổi lại voucher 2900k, tính ra lần này đi không tốn tiền) hihihihi
Tip : 1000k (mình), ông anh không nói nên ko biết tip bao nhiêu
PV: 150k (2 ae)

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
đọc tiêu đề tưởng cao thủ nào dám vô đại chiến với 2 cao thủ của PA chứ B05B05B05B05

• Haha
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM