Bình Tân Mùng 2 mở hàng 68.

Lượt xem: 1,051

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
40
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Sau những ngày dọn dẹp đón Tết, chiều mùng 2 rảnh rỗi ko biết đi đâu, quyết định thử vận may đồng thời đổi gió, nghe có 68 làm, ok chạy qua luôn.
Đầu năm làm cái osen nhẹ nhàng, vì mùng 3 còn về quê sớm, được cho lên lầu 5 luôn. Vô phòng hồi hộp chờ e xuất hiện.
E xuất hiện trong cái áo choàng, bên trong là bộ đồng phục học sinh. Trong lúc chờ nước cũng tranh thủ khám phá cơ thể e. Dáng cao ráo, mặt cũng khá xinh, e từng làm ở Đại Nam nên ae nào chưa đi thì yên tâm về khoảng ngoại hình, điểm yếu của 68 chắc là ở v1 hơi nhỏ, nhưng làm Thái ok nha, đối với tui là ổn. Ae sẽ được trải nghiệm ms bằng v3-v4. V4 của e theo tui cũng là điểm mạnh, ae tự vào trải nghiệm nhé, service tui đánh giá là ổn với lần đầu. Sắp tới gom lúa tìm e sớm nhất.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Massage Dubai Bình Tân đã ủng hộ và đồng hành cùng Dubai Bình Tân và các tiểu mụi. Nếu trong quá trình trải nghiệm có điều gì sơ suất mong anh góp ý để chúng em hoàn thiện hơn ạ

Hienly

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/3/22
Chủ đề
7
52
24
0 ₿
Tip = vé chưa giảm nhé
Ví dụ: vé 1tr thì tip 1tr => tổng 2tr
Nếu có khuyến mãi hay ưu đãi thì tiền vé (1tr) xuống còn 50% (500k) thì tip vẫn = vé chưa giảm (1tr) => tổng 1tr5

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X