Q.5 - Mừng 20/10 cùng siêu mẫu 07 BB | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Mừng 20/10 cùng siêu mẫu 07 BB

Lượt xem: 415

xeko04

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/3/23
Chủ đề
2
9
6
Q5
0 ₿
Nhân ngày 20/10 , chúc tất cả các chị em 1 ngày thật nhiều niềm vui và hạnh phúc bên những người thân yêu.
Đi làm về thấy anh em chở người yêu , nào hoa, nào quà, làm 1 người cô đơn như em cảm thấy buồn quá đi . Những lúc như vậy cần phải có người kế bên để xóa đi cái cảm giác này, miên man suy nghĩ thì nghỉ đến cặp chân siêu mẫu của 07 BB , có điểm đến rồi thì chiến thôi
Nhắn tin đặt phòng rồi mình chạy tới thôi, con tim cô đơn này lạnh lẽo lắm rồi . Mình tới các anh vui vẻ trà nước, mình đợi xíu rồi lên phòng thôi, do có book trc và em ấy cũng đang rảnh.
Mình lên phòng tắm rửa sơ qua rồi ngồi chờ bé 10p bé vào. Giọng nói ngọt liệm, thân hình nóng bỏng làm cho trái tim cô đơn lạnh lẽo dc sưởi ấm ngay , kéo bé vào lòng mà trao cho bé những nụ hôn nồng cháy. Tâm sự cùng bé chuyện trên trời dưới biển, bé vui vẻ lắng nghe , vui vẻ hợp tác để câu chuyện vui vẻ hơn, và cũng không quên chơi đùa với thằng em của mình.
Mình chịu hết nổi kéo bé ra bồn làm thôi, kỹ năng mà mệt ủa bé thì khỏi phải bàn, có lẽ là tốt nhất những em mình đã từng đi, click to , bánh mì kẹp xúc xích, những cử chỉ điêu luyện làm mình chỉ kiềm dc chút xíu là out trong sự thỏa mãn.
Tắm rửa sơ qua rồi bé kéo mình lên giường mx khỏe, bé ấn huyệt cái nào là thấm cái đó, nắn xương, bẻ khớp, đá nóng, kỹ thuật nào bé làm cũng kỹ , và không quên hỏi thăm, “ em làm vậy đủ lực chưa anh, anh có đau thì nói em nha “ , sau khi đi hết bài khỏe khoảng 30 40p gì đó mình khỏe hẳn ra các bác à.
Khỏe rồi thì làm gì nữa đây các bác, xuống bài thứ 2 , nurru thôi , hehe, bé đổ dầu, và chà , chà tới đâu , ốc ác nổi tới đó các bác à . Thật là phê pha, bé có bài đặt biệt của mình , các bác đi trải nghiệm nhé, nói ra thì không có đặt biệt nữa rồi. Bé làm phao cho mình cũng lâu, cảm nhận chịu hết dc mình out trong sự sung sướng lần 2 . Nằm ôm bé nghỉ ngơi chút rồi mình tắm rửa thay đồ!
Còn ít phút 2 anh em ngồi tâm sự , cám ơn em đã xoa diệu đi nổi cô đơn và mang lại ấm áp cho con tim của anh. Hợp gu quá nên hẹn em lần sau nữa.
Thông số các bác nhìn hình nhé.
Tick code
Tip = tick + thêm it cho bé vì bé làm tốt quá
Mình xuống thêm ít cafe cho anh em lễ tan + giữ xe .

Massage Big Bang

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
25
1,026
324
0 ₿
Quá đã luôn bác ơiiii:cuteonion6: