Q.7 Mùng 3 tết trải nghiệm thư ký giám đốc

Lượt xem: 1,827

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bé Cu To

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/4/20
Chủ đề
2
31
6
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Ko biết có ai đi nhậu tối mùng 3 tết ko chứ homm đó nó mưa xối xả , sau chầu nhậu Q7 do mưa quá nên mới ghé Hoa Mai trú thôi . Ai ngờ đâu như 1 thối quen tới cái là vào quầy lễ tân thanh toán vé xong nhâm nhi ly trà nóng liền .
Sau khi xông hơi được khoảng 10 phút bước ra đã thấy bé 05 chờ sẵn , dáng loli nhưng ngực thì to đẹp săn chắc nha mn , nc lễ phép nói chung đúng gu mình
Bỏ qua phần tắm bồn ai đi ở đây rồi sẽ biết phần tắm ở đây chán vãi .
Về phần ms khỏe bé rất chịu khó nhưng tay nghề còn kém do mới học . Sau khi tâm sự mới biết bé hồi trước làm văn phòng từng làm thư ký cho giám đốc do áp lực công việc quá lớn nên phải nghĩ .Còn về phần ms mệt do em làm chưa được 20 ngày nên ngực săn chắc trường rất phê nha mn lúc kẹp thằng em bằng vú phải gồng lắm mém out , xong tới phần BJ chán lắm em nó chỉ biết nhấp lên nhấp xuống 1 lúc cũng ráng out
Bé 05 xinh
v1 cam việt
v2 đẹp
v3 bình thường
v4 ko khám phá
Tóm tại cuộc trải nghiệm cũng ok ( nói vậy mắc công mấy thánh vào nói mình kiếm vé free) mong cơ sở đào tạo tay nghề ktv tốt hơn nữa.
Tic 500
Tip 500 + 100 khuyến khích
Lễ tân 50k

• Like
Điểm cảm xúc: Chị 3 Báo

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿
Bé yếu phần nào... bác có thể góp ý và chỉ bé lại... và bác cũng chủ động để cảm giác hơn...

Chuột Bạch Mun

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/9/17
Chủ đề
6
286
60
37
0 ₿
trong cuộc vui phần đầu giao lưu là quan trọng, nắm bắt yếu thì mình chỉ bé, đãm bảo bé sẽ làm nhiệt hơn ấy bác

• Like
Điểm cảm xúc: Bé Voi and Đi Tàn Tàn

Bé Voi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
93
40
0 ₿
đồng ý với bác, lúc đầu cũng dành 5-10ph nói chuyện trong lúc chờ nước hay chỉ là để khô người .

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,917
3,183
Hang Thỏ
64 ₿
Bác phải vậy nè... bé vô nói bé là: em chỉ cần ngồi im 5p để a ôm e. Ko cần nói j thêm... là bé hiểu cảm giác tc dành cho bé à...:ami-(47):

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Đỉnh vậy ta, đã lấy giấy bút ghi vào sổ :2onion2:

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Phi công 8 tủi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
3
83
20
0 ₿
trước đi cũng gặp 1 bé lúc đầu ngại ngại nhưng nói chuyên tầm 5-10ph xong bé lại cuốn luôn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.