Bình Tân Mùng 7, trải nghiệm 69.

Lượt xem: 1,159

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
40
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Nhận được code free của DBBT lúc đang ở quê, tối mùng 6 lên tới mà đuối quá, nên để mùng 7 qua thăm lại e 68. Trưa mùng 7, hí hửng hỏi cơ sở 68 có làm ko thì được hung tin e nghỉ luôn (dài hạn gì đó), con tim vỡ đôi, hỏi tới 39 thì đang mùa dâu, tim vỡ thêm nhiều mảnh, đau quá ae. Theo report của ae đi trước còn lại 69, thôi thì nhắm mắt đưa ch...để xem số của mình hôm đó thế nào.
Lên phòng thay đồ, ngồi chờ tầm 5p thì e vào. Ngoại hình thì e thuộc dạng dễ nhìn, cao tầm 1m6, có da thịt chút, giảm được v2 chút là ok luôn. Tắm sạch sẽ xong, e bắt đầu tung skill chăm sóc thằng a lẫn thằng e trong bồn, skill tốt quá nên xém out nên tui nói e từ từ, e liền điều chỉnh lại, xà quần trong bồn cũng tầm 10p rồi ra ngoài, ngâm lâu chắc về bệnh luôn (thời tiết năm nay đúng là bất thường trước Tết lạnh teo trim, 30- mùng 3 thì ấm chút, mấy ngày nay lại lạnh tiếp, muốn nghịch nước lâu cũng ko dám).
MS khỏe e làm khá ok. Tới phần Thái thì chà tới đâu phê tới đó như ae trước đã trải nghiệm, trong lúc làm e luôn hỏi được ko, có bị đau ko để điều chỉnh lại, e này luôn tương tác để điều chỉnh phù hợp với từng người. Nằm tận hưởng tầm 15p thì chịu hết nổi, bao nhiêu tinh hoa tuôn trào, nhưng e vẫn cần mẫn vắt kiệt, ae nào đi rồi sẽ biết cảm giác thế nào. Nghỉ ngơi 15p thì đi tắm lại. Ra thang máy thì gặp e 39 vào ca, dáng nhỏ nhỏ, do đeo khẩu trang nên chưa được chiêm ngưỡng dung nhan thế nào, hẹn e hôm khác. À, hôm đó được bốc thăm, may mắn nhận Voucher 600k, hạn dùng tới cuối tháng 2, chắc để dành trải nghiệm 39. Tết năm nay chi tiêu nhiều quá, giờ phải gom lúa để gặp 39 trước khi hết hạn chứ ko phí.
Về service thì tui đánh giá 69 hơn 68, còn về sở thích thì tui chấm 68, thiệt là tiếc khi e nghỉ.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cảm ơn anh đã tin tưởng và đồng hành cùng Dubai Bình Tân với 1 chuyến trải nghiệm toẹt vời ông mặt trời. Thay mặt 69 mụi mụi, Tiên Tiên cảm ơn anh đã dành thời gian viết bài chia sẻ về chuyến đi và những trải nghiệm thăng hoa của mình. Chúc Anh một tuần mới tràn đầy năng lượng và nhiều may mắn :ami-(15):

Giadich1239

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
25/4/22
Chủ đề
0
8
0
0 ₿
Thật khó kiếm được em nào quan tâm khách từng chút như vậy. Già sẽ gặp em thử. Cảm ơn bài chia sẻ của bạn