Q.1 - Mừng gấu cho ngày xúc chuồng. | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Mừng gấu cho ngày xúc chuồng.

Lượt xem: 730

camonem

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
17
63
53
0 ₿
Thiệt tình cái ngày 8.8 có quái gì đâu mà tư nhiên gấu nhà vui hẳn, vừa xin đi nhậu với mấy đứa bạn là duyệt trong một nốt nhạc còn mang theo đồ đạc để qua nhà đám bạn quẩy nữa, hỏi thì bảo mai kỹ niệm 10 năm nhóm chị em chơi chung nên qua tâm sự. Chở gấu qua rồi bắt đầu tui chính thức độc thân trong 24h . Book bàn bên The Gang LTT xong hú đồng đội chuẩn bị đi quẩy.

Chơi bên này không khí náo nhiệt thêm cái đỡ bị kẹt như q1 , tê tê rồi book grab qua dubai xã hơi với mấy bé . Gọi book phòng pool cho chill chill mà kẹt phòng nên đi vé onsen 2 vậy. Đến nơi tui chọn 07 mấy ông kia đợi bé quen xong mới chịu lên thôi tui tranh thủ lên trước . Vào phòng xông hơi một hồi thì bé vào. Hỏi thăm bé sao mấy lần vào không gặp bé bảo bé bệnh , chắc làm quá với tắm khuya quá nên bệnh mờ. Thôi lại anh ủ ấm cho nhé. Ngồi ôm bé mà ấm áp lạ thường kiểu thương thương kết kết bé. Ngồi ôm ấp một hồi cũng đến lúc vào tắm cùng rồi. Bé cũng canh nước ấm vừa đủ, ngồi vào phát là phê liền. Tắm rữa xong bắt đầu bé mơn mớn theo cảm giác , từ cổ bé hôn rồi lấy xà phòng chà lên người bắt đầu trườn lên xuống, nhìn khuôn mặt bé vẫn mê mẩn làm sao, bé cầm lấy thằng nhỏ của tui mà mê mê kèm theo cảm giác đang cạ cạ nó , tui xoa lưng bóp xuống cặp mông rồi xoa xoa nó cái cơ thể đầy sức sống của của bé làm thắng nhóc nó cũng phải trổi dậy để cùng nhịp đập với bé. Mọi chuyện tiếp tục với màn hấp tinh đại pháp của bé, bờ môi ngọt ngào ngậm lấy thằng nhóc mút lấy mút để, từ từ cơ thể tui nóng rần lên, ngọn núi lửa báo hiệu bùng nổ một cách nhanh chóng và khi tui vừa sờ tới dòng suối của bé đã không kịp nữa rồi, bao nhiêu tinh túy được bé rút ra hết trong sự sung sướng của thằng anh cũng như thằng em.

Lên giường bắt đầu bé chuẩn bị đấm bóp mà tui lại bảo thôi, ra ngồi ôm bé một hồi rồi ăn tý bưởi xong lên giường bắt đầu màn thư giản tập 2. Lần này thì cái cảm giác vừa lên giường nằm sấp vừa có người nằm lên ôm lấy rồi từ từ trườn lên hôn nhẹ sau cổ rồi đến tai sau đó xuống lưng đến mông, kèm theo cặp ngực nó cứ kéo theo mềm mềm, phê lắm mấy bác . Em làm chậm rãi đến lúc tui nằm ngữa lại tui kéo ngay em xoay lại bắt đầu ăn hải sản, chưa gì mà nước nôi nó làm tui kích thích dữ thần, nằm húp nó phê đến chừng nào. Em bj thì phải gọi là êm ái ra đi , từ từ nhấp nhô đến cao trào sông nước em đều làm tốt đến mức một lần nữa núi lửa lại chuẩn bị phun trào, em vẫn tạo một cảm giác sung sướng dài lâu cho tui , khi hạ hỏa lại rồi lại châm ngòi cứ thế sau mấy chập em cho tui được khai hỏa, nó vắt hết sực lực của tui lần này như muốn lên 9 tầng mây.

Màn cuối em lại xoa bóp cho tui rồi đưa ra tắm rữa lại, tranh thủ tý thời gian còn lại tui ngồi ôm ấp em thêm một hồi cho đã rồi về. Hẹn hôm sau lại gặp em . Tranh thủ 24h quý giá.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
dạ dubai luxury luôn hân hạnh được phục vụ cho anh zai ạ... mừng anh gặp bé kưng hihi