Mừng lễ tại Ánh Dương (Gò Vấp)

Lượt xem: 1,266

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
51
562
123
1 ₿
Sau mấy ngày chơi lễ, đường xá xa xôi, cơ thể mệt mỏi rã rời do ngồi xe quá lâu, liền nghĩ ngay tới matxa thư giãn để tiếp tục ngày mai chiến đấu. Mình chọn cơ sở Ánh Dương do lâu quá ko ghé đây và cũng tham khảo diễn đàn thấy e 15 được các đồng dâm khen ngợi quá nên quyết định chọn mặt gửi vàng với e 15.
Định bụng chỉ đi Thái nhưng khi tới nơi được a tiếp tân giới thiệu thêm gói tắm tiên mà mình thì chưa đi gói này bao giờ nên cũng trải nghiệm thử xem như thế nào. Lên phòng vào xông hơi tầm 10p thì dáng e đã xuất hiện mờ ảo sau cánh cửa, thế là liền ra ngoài để diện kiến dung nhan của e xem ra sao, ngồi tám chuyện với e cho người ráo mồ hôi thì cũng đến màn mẹ tắm con. E bắt đầu trút hết siêm y trên người và vào tắm chung (đúng nghĩa là tắm chung thôi), chứ ko theo tưởng tượng của mình giống như trong mấy phim JAV nên cũng hơi thất vọng chút. Thôi kệ bỏ qua (do mình cũng dại gái), sau khi sạch sẽ thì cũng lên thớt để tới màn massage. Đặc biệt e vẫn nude 100% khi massage cho mình.
Mát khỏe: E làm đủ bài, đủ lực nên cũng khỏe được đôi chút.
Mát Thái: E lấy khăn lau sạch sẽ người mình, sau đó đổ sữa dưỡng thể, bắt đầu dùng ngực chà hết cơ thể, chỉ đi lưỡi trên mặt (không hết người nha ae) và thổi lỗ tai. Mình cũng dùng tay khám phá hết cơ thể e để lấy cảm xúc. Và chuyện gì đến cũng phải đến, mình đã out khi e dùng tuyệt chiêu bánh mì kẹp xúc xích. Cũng chưa được hưởng màn BJ của e.
Một số thông tin về e như sau:
Face: Dễ nhìn
V1: Cam việt.
V2: Chưa có mỡ thừa.
V3: To tròn do e tập gym.
V4: Hơi khô hạn.
E làm đủ bài cơ bản (khỏe, thái, đi lưỡi, thổi lỗ tai), nhưng bình thường ko có tuyệt chiêu gì đặc biệt, chỉ hơn vé Thái ở chỗ e nude 100% và đứng tắm chung với mình. Với mình thì chắc chỉ chọn vé Thái nếu chỉ có những bài như vậy.
Tổng thiệt hại:
Tik: 500k có code camapro
Tip: 600k theo thời giá
Trên đây là rp chi tiết, chân thật về gói tắm tiên mà mình được thưởng thức với e 15, để các ae đi sau biết mà lựa chọn phù hợp theo nhu cầu của mình.
Cám ơn các ae đã đọc bài rp này.

• Like
Điểm cảm xúc: * RedBull * and KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,664
2,503
CongDongMassage
0 ₿
Ở AD và vài nơi khác khi vực GV thì gói Sexy (nghe hay) như service hơi chán, không thể so với Osen ở P.A hay KH được. Chia sẻ với bác cảm giác này.
Ở Shangri-La có gói thần tiên ngon hơn gói Sexy nhiều, có dịp bác nên đi.

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
51
562
123
1 ₿
Cám ơn bác chia sẻ, để có dịp xin điệp vụ tại Shangri-La trải nghiệm coi sung sướng ko?

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

MAI*THANH

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/4/19
Chủ đề
4
74
89
0 ₿
Khách hàng thân thiết của KH&PA là đây