Bình Tân Mừng ngày đầu em đi làm.. Run chân vì em cô bé 204

Lượt xem: 1,248

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Sau 1 thời gian tương tư, nhớ nhung và say nắng nụ cười khi lần đầu nhìn tấm hình của em.. Sau 1 thời gian hẹn mãi mà không có duyên gặp thì hôm nay nghe tin Anh quản lý @KIM Trần nói là bé 204 hôm nay đi làm nên phải book bé ngay và liền.. :3onion15:

Vẫn như thế, book xong mà lòng nôn nao, đi làm nhìn đồng hồ mà chỉ muốn lẹ lẹ về để gặp bé thôi hihi
Và chuyện gì đến cũng đến, tắm ở nhà sạch sẽ rồi phi con trâu nhỏ nhỏ xinh xinh của mình đến thẳng Ruby... Mới đầu anh @KIM Trần nói là đi Windy hay Ruby cũng được.. Thật sự là mình là Fan ruột của Windy.. nhưng vì tò mò Ruby quá nên phải đi
Đến cơ sở thì mình cũng công nhận là bước vào cơ sở quá đẹp.. Mấy anh phục vụ nhìn đẹp trai.. lịch sự thơm tho.. mình mà là con gái mình cũng yêu haha...
Làm ngay cái vé *** Queen.. 2 cái Cia cho sướng cuộc đời...Thủ tục xong thì anh phục vụ dẫn mình lên Vip 1.. rồi hướng dẫn mình tận tình từng phòng.. Đúng là điếm 10 cho cách phục vụ.. Quá ưng
Bước vào phòng mà nhìn cái phòng má ơi ta nói đẹp quá.. bự chà bá lửa.. ước gì phòng mình cũng thế là ngày nào cũng ở nhà thật luôn á haha
Mình xông hơi thì thì nhìn qua kính bé bước vào rồi. mở cửa ra mà má ơi ta nói xinh dã man luôn đó.. nụ cười có má lúm đồng tiền mà ta nói say tình sao mà bằng say em :8onion38:
Mình nhẹ nhẹ ôm bé vào lòng.. nghe mùi nước hoa mà chỉ có muốn chết mà thôi hí hí.. Ôm bé mãi..Tay mình đâu có để im.. Tay cứ bóp nhẹ nhẹ rồi thật mạnh ngực bé.. quá mềm.. quá thích hihi.. rồi bé kêu mình đi tắm nha..
Vào bồn tắm mà mà nước ấm.. bé thơm thì còn gì bằng.. Bé tắm kì cọ sạch sẽ cho mình.. rồi cũng tới đâu thì tới.. BÉ ngậm thằng em mình mà ta nói lên xuống chụt chụt.. mà mình nói trước.. hok ai làm cho anh ra trong bồn đầu.. chỉ có trên giường thôi.. Anh này.. anh làm em sợ á hihi.. cưng gì đâu luôn á
Rồi cũng phải lên giường thôi anh em.. sau 1 hồi các chiêu thức mình cũng phải bắn pháo bông vào miệng bé.. quá phê quá đã cho 1 cuộc tình..
Bé dẫn mình đi tắm.. rồi bắt đầu massage khỏe.. Làm tới đâu sướng tới đó.. mình ngủ hồi nào không hay luôn
Thích nhất là màn Nuru.. ngực bé đi tới đâu phê tới đó.. sướng lằm trời ơi.. ngồi viết bài mà phải chào cờ luôn mà haha:cuteonion21:
Vừa làm vừa 8 chuyện.. rồi cũng phải tới cái thứ 2.. Thứ 2 mình khó ra lắm mà bé rất nhiệt tình.. Sau 1 hồi vật luôn mình phải ra xối xả trong miệng bé... Thật sự run chân luôn.. đi không được luôn.. phải nằm nghỉ 5 phút mới dậy luôn á haha... đã quá mà

Rồi bé tắm rửa cho mình.. Ăn trái cây xíu rồi bé dẫn mình xuống... Làm ngay 1 tô mì bò.. 1 lon bò húc... sướng quá hihi

Tổng thiệt hại:
Vé Free vì mình có thẻ Vip Camaro
Tip cho bé 1000k

Thôi tui viết xong rồi.. anh em đọc xong hứng quá thì đi ngay nha.. chứ tui nhớ bé lắm rồi đó hihi

BenKendt

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/11/18
Chủ đề
13
97
66
33
0 ₿
Thẻ nào được free luôn VIP onsen 2 vậy bác.

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Dạ Ruby xin chân thành cảm ơn Anh đã tin tưởng ủng hộ và có chia sẻ về buổi trải nghiệm.
Chúc Anh nhiều sk và thành công!

Baolog.103

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/11/22
Chủ đề
4
248
208
TPHCM
0 ₿
Chào mừng 204 trở lại cuộc chơi :2onion35: