Mừng sinh nhật cùng bé 39

Lượt xem: 3,426

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
Vừa sáng mở mắt ra thì hàng loạt tin nhắn rủ đi sinh nhật thế là phải sắp xếp để tiếp từng *** cho phải đạo, và cuối cùng 8h tối đã hoàn thành , người mệt mỏi chả biết đi đâu khi còn sớm quá, ghé P.A cho tiện sẳn khám phá thêm vài nhân tố mới.
Vào đây cảm giác đầu tiên là được phục vụ tốt từ khâu giữ xe đến locker , lại quầy lễ tân gặp bé xinh xinh thì mình gọi đai 39 thần tài bé xem có không, ai ngờ có thiệt , vậy là làm cái vé thái luôn.
Hồi hộp đi lên vì chả biết bé là ai mà thôi kệ bước vào phòng rồi, bật xông thôi, cái phòng vip 3 với cái giường đầy cảm dỗ khiên nhóc bắt đầu biểu tình rồi. chắc các bác đi cũng biết. Xông tầm 10ph thì bé xuất hiện.
Đánh giá ban đầu , con gái miền tây dáng thấp thấp, cười có duyên, tự nhiên sao thấy khoái em vậy trùi.
Em chào hỏi xong ngồi tâm sự tý để ráo mồ hôi, nhìn cái cảm giác bé nhát nhát làm mình thấy hứng hứng . hỏi ra thì bé mới vào làm , ui trời thích thế. bé dẫn vào tắm rữa khá kỹ, hài lòng sự chăm sóc của bé.
Mx khỏe : làm đầy đủ , đủ lực, có đá nóng luôn, mạnh nhẹ thì cứ nói bé làm .
Mx thái: khỏe đã rồi bắt đầu phần thái, bé cho mình nằm sắp cảm giác từ lòng bàn chân được bé chà vào ngực bé mà nó sướng sướng, sau đó bé trường lên từ từ cùng hơi thở của bé làm cho thằng nhỏ không yên, nhưng cũng nhờ chiếc giường có vị trí địa đạo tốt thành ra thằn gbé không bị bức bí ekke. từ từ lên đến lưng cỗ bé hun lên tai mà cảm thấy phê quá. sau đó lật lại bé đi lại từ chân lên , lần này được hun lại bé muốn ôm bé luôn nhưng thôi để bé làm.
Quy trình bắn pháo bông: sau bài thái của bé, bé lau sạch người và bắt đầu bj, âm thanh phát ra mà kích thích chịu không nổi , mình tranh thủ khám phá bé, mà lợi hại của chiếc giường là khá to nên bé trên giường thưa giản luôn thế là mình được bé cho 69 luôn. phải công nhân bướm thơm sạch sẽ chưa tavet , chẹp chẹp cuối cùng được oút trong sung sướng , một cảm giác không quên là bé bj đến lúc mình ra rồi thì bé mới hj cho ra hết, lúc đó tưởng được cia luôn chứ.
Kết thúc buổi hành lạc, bé lau sạch đắp khăn lại cho thằng nhỏ đỡ lạnh và đi rữa vs tý vào tắm táp lại cho mình, Nằm tâm sự với bé tý thì thời gian đã hết .
Tổng kết
Hài lòng với bé, tình cảm, chịu làm, dù mới nhưng chịu làm mong các bác chỉ bảo thêm keke.
Lúc ra được bé ôm một cái muốn ở lại luôn hihi
Tíc + Tip không phá giá

Yến Thanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/5/19
Chủ đề
0
50
31
0 ₿
Chúc mừng bak chủ

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,759
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Vừa gặp bé hôm nay về y như bác tả , thiệt tình củm.

Chuột Bạch Mun

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
24/9/17
Chủ đề
6
286
60
37
0 ₿
Có mấy bác đã mở đường em triển ngay thôi . chúc mừng bác khoái 69 được 69 nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,759
1,543
Xì Gòn
25 ₿
tip không phá giá cho 69 hở bác B05

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
609
201
37
8 ₿
TR nay lên gặp thử bé đây. Xem có cái điểm đó không khuakhua. Về sẽ trình làng.

anh và em

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/6/17
Chủ đề
3
265
38
33
0 ₿
Mình thích mấy bé mới mới. Cảm giác nó kích thích hơn. Để thủ gặp bé sớm xem.

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
Bé làm gì cũng hỏi mình thấy bé biết qua. Tâm lắm

vungoimora

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
8
290
44
31
0 ₿
mình thích cảm giác được bé ôm lại, nó sướng làm sao ấy. chúc mừng bác.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.