Q.2 Muốn chết sướng thì nhào vô :)) - KTV 39 Number One

Lượt xem: 2,515

chicken299

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/1/21
Chủ đề
1
1
2
0 ₿
Chiều Sài Gòn vác xe đi lấy thêm em điện thoại về vọc vạch chơi tết trong lúc ngồi chờ làm sim lới lượt thấy cơ thể sau khi thời tiết chuyển lạnh sang nóng đem theo những cơn nhức mỏi thôi

Đây là lần đầu mình ghé Number One vì trc đó mình chỉ ghé Hoàng Thành sau này bik chung chủ với gần nhà chạy sang cây cầu SG là tới nên thử xem sao
Number One tọa lạc ở gần chân cầu sài gòn nói chung là khá dễ tim , tới nơi chạy xe vào bãi có BV ngó đồ từ a-z chỉ cần vác xác lên thôi . Tiếp Tân nhận code và tư vấn khá nhiệt tình , mang lên cho mình đĩa trái cây , lon bia và 1 chai nước suối ,chào hỏi lễ phép cái mình thích của hệ thống này kkkk

Sau khi lên phòng thì mình thì vào xông thuốc bắc cho nó khỏe ng do ng đang khá là nhức mỏi dang xông thì ẻm vào chào hỏi , mình ngồi trong phòng nói chuyện ra cách tấm kình nc ghẹo ẻm 1 tý mà ẻm quay sang a nói nữa e vào hiếp a bây giờ ..........thế mình ngồi chờ vào bị hiếp mà k thấy kkkkkkk

Bước ra phòng xông hơi ngó ẻm đánh giá
Face : Xinh - mắt to - mũi cao da bánh mật
V1 : Ui da nó to và căng tròn dữ ah
V2 : Vừa vừa tay
V3 : Tròn căng hehehe

Xông hơi xong ẻm lấy khăn lau mình rồi bắt đầu tắm rửa cho sạch sẽ rồi ẻm làm thịt mình :)) . kĩ thuật đấm bóp tốt tay có lực lam việc bài bản . tới phần "mệt" thì cái lưỡi của em thiệt điêu luyện đi khắp cơ thể từ trên xuống dưới k sót tí nào nhìu màn ghẹo thèn e mình chết lên chết xuống kkk và ẻm nói ẻm kiếm a nào có thể chiu ẻm 1 đêm 5 cái là ẻm theo luôn đó ae mún chết cứ nhào vào kkk

Cuộc zui thì cũng tới lúc tàn sau màn súng bằn tùm lum thì tắm nhẹ cái cho sạch sẽ , ẻm nc khá dễ thương và kĩ năng thượng thừa sẽ k làm bạn thất vọng
700 tip cho sự thoải mái , sẽ con ghé lại trong dip tết kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Đinh Lực and Hunghao

Massage Number One

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/1/21
Chủ đề
21
75
27
0 ₿
Dịch vụ wc hay cia thì không quy định ạ, anh có thể đến để được tư vấn rõ hơn a.