Q.1 Muốn được nâng niu chăm sóc thì ghé Tân Định tìm gặp 99

Lượt xem: 1,037

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Chiều mưa buồn rảnh rỗi nên inbox bác Lục kiếm việc làm, bác lại giao cho đi làm việc bên Dubai Tân Định (trong tư tưởng mong là Queen). Mưa quá nên là đăng ký 6h mà mãi đến 8h mới đi được, có nhắn đặt phòng trước và còn 2 sự lựa chọn 02 hoặc 99. Thấy 09 khá ngon nên thử luôn, đến nơi check code làm ly trà gừng cho ấm người rồi lên phòng, lại tiếp tục được đưa lên phòng Vip 1, theo cảm nhận cá nhân thì đây có thể là phòng rộng nhất ở Tân Định qua các phòng đã được đi, giường tròn bồn to ghế vua lavabo dác vàng...full không thiếu cái gì và đặc biệt là rất luxury. Thay đồ vào xông xíu cho ấm người chứ đi mưa lạnh quá thì vừa vô xông đã thấy bên ngoài 1 bống hồng cao ráo bước vào, nhìn qua lớp gương mờ công nhận ngon thật, body minhon cao như người mẫu mặc cáy ngắn áo khoét ôm cặp ngực căng tròn mlem mlem nóng người quá chịu không nỗi phải bước ra thôi. Ra ghế ngồi cho em lau mình rồi ngắm nhìn cái body đó công nhận đẹp thật
Học sinh Mỹ Mỹ 97 quê HG 25 nồi bánh chưng xanh mơn mởn, mặt có nét body minhon cao ráo 3 vòng hot hit kèm chút tha thu
- Vòng 1: hàng rep 1:1, ti nhỏ, to tròn
- Vòng 2: chỉ thấy cái tha thu chứ khum thấy mỡ đâu
- Vòng 3: doggy chắc phê
- Vòng 4: Không check
Em dắt đi tắm và tắm rất kỹ, vì lạnh nên bảo em tắm rồi ra giường luôn. Em đắm bóp phải nói là kỹ năng cực tốt, rất có lực và rất nhiều bài thư giãn gân cốt, bài bản và rất chuyên nghiệp. Khổ cái đang tận hưởng thì bị hối quá thế là "thôi em ơi thư giãn cho anh luôn đi" , tàu nhanh nên đành lỡ hẹn không khám phá gì nhiều nên cũng không có gì để báo cáo, nhanh nhưng đủ phê sung sướng. Hẹn gặp em 1 ngày khác.
Mỹ Mỹ là 1 số các bác nên thử, chống chỉ định bác nào thích hàng real, không có điểm gì chê được, ân cần chu đáo tình cảm nhiệt tình kỹ năng tốt.
Tic: bác Lục giao phó
Típ: 1 củ
Nhân viên: Ly cà phê
Ra về anh tiếp tân rất nhiệt tình mời ở lại ăn uống dùng nước còn dắt xe quay đầu rất chu đáo, mà lại không còn tiền mặt trong người nên hơi ái ngại

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,138
2,258
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

• Like
Điểm cảm xúc: thanhtung93

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Bé này tay nghề khỏe mệt đều ngon =))

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
792
334
0 ₿
Xin thông báo cùng anh em là Anh @thanhtung93 trải nghiệm số 99 chứ không phải 09 ạ
Đồng thời cảm ơn anh đã hoàn thành nhiệm vụ và có buổi thư giãn gân cốt với bé
hân hạnh được phục vụ anh lần sau