Cần Thơ - Muốn ngộp thở với thần dâm 65 DB Cần Thơ | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Cần Thơ Muốn ngộp thở với thần dâm 65 DB Cần Thơ

Lượt xem: 1,025

phú hộ công lượt

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
9
118
49
0 ₿
Mấy bữa trước có dịp xuống Cần Thơ, sẵn trải nghiệm DB Cần Thơ luôn

DB Cần Thơ ở ngay vòng xoay Vincom cũng dễ kiếm mà hơi khuất 1 chút, anh em đi qua nhìn kỹ sẽ thấy

CSVC thì khá đẹp, sang trọng như trong hình giới thiệu của cơ sở, lễ tân phục vụ đón tiếp nhiệt tình và tư vấn đầy đủ

Ngồi lựa hình ktv hỏi lễ tân giới thiệu mình bé nào xinh, ddcn, kỹ thuật đỉnh thì đc giới thiệu số 65

Chọn xong đc dẫn lên phòng, vô phòng thay đồ rồi đi xông hơi trong lúc chờ đợi, xông hơi giữa chừng thì bé đi vô, xông hơi cũng đủ nên ra chào bé luôn

Nhìn bé đúng như hình, đúng là có nét ddcn, kiểu này ngon lành rồi

Face: xinh, ddcn

Dáng cao chừng 1m6

V1: bóp vừa tay

V2: gọn gàng

V3: căng tròn

V4: lông lá gọn gàng, anh em tự khám phá để cảm nhận cho sướng

Lau mồ hôi rồi uống nước ăn trái cây ngồi nói chuyện với bé 1 chút trong lúc pha nước tắm, bé nói chuyện cũng thân thiện vui vẻ, dễ gần

Pha nước xong bé dẫn mình vô tắm, sau khi tắm gội xong bé trườn lên người chà ngực, vuốt ve, kiss môi, kẹp xúc xích, liếm cột đá trứng cút mút lưỡi thiệt là phê, vừa nằm trong bồn ngâm nước ấm vừa tận hưởng bj cảm giác sướng gì đâu

Làm trong bồn tắm xong bé dẫn mình lên giường, mới tắm xong bé tắt máy lạnh 1 chút để mình không bị cảm lạnh, thiệt chu đáo

Bé làm matxa khỏe khá ok, bài bản, làm kỹ lưỡng ko qua loa, làm khỏe xong bé làm nuru, bé lấy cặp ngực chà nuru cảm giác thiệt đã, vừa chà ngực xong bé đi lưỡi, làm kiến bò sướng nhột nổi hết da, bé lật mình lại chơi cưỡi ngựa cạ bướm, cảm giác cạ cạ bên ngoài thiệt phê y như chơi cưỡi ngựa thiệt vậy anh em, vừa cưỡi ngựa xong bé dí cặp ngực vô mặt mình cho uống sữa quá phê mà ngộp thở quá chừng =)), uống no nê xong bé quay lại chơi 6996, được nhìn cận cảnh v4 của bé đẹp thiệt, mới móc hôn nhẹ chút mà bướm của bé ra nước rồi, nước chảy dạt dào vét máng húp quá trời ngon làm bé ở trên vừa bj vừa rên vì sướng nghe kích thích y như trong phim, 2 đứa vồ vập nhau ác liệt chừng 10p cuối cùng mình phê chạm nóc vỡ bung bắn pháo ầm ầm vỡ òa trong sung sướng

Bắn xong muốn kiệt sức nằm nghỉ mệt chút rồi tắm rửa lại xuống ăn mì bò trứng lấy sức về thành

Tổng kết: 9/10 bé 65 quá dâm, kỹ thuật phê lòi, thích hợp bác nào mê ddcn và cảm giác mạnh

Massage Dubai Cần Thơ

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
91
663
552
0 ₿
Dạ em cảm ơn anh đã đến trải nghiệm và phản hồi về bé ạ
Dubai Cần Thơ rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh ạ .Chúc anh nhiều sức khỏe ạ