Q.1 Muốn tiết kiệm tiền bạc và thời gian hãy tới gặp bé 18 nhé!

Lượt xem: 1,405

giauvoibitcoins

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
11/2/19
Chủ đề
20
224
105
34
0 ₿
Chào bạn bè thân hữu!

Hôm nay có thời gian rảnh, mình muốn viết bài chia sẻ về chuyến phiêu lưu tuyệt vời trong buồi tối mưa bão tại Dubai Tân Định Quận 1 cùng bé 18.. Không biết hôm đấy là duyên hay sao mà mình tình cơ nhận được 2 điều hên.. 1 là tưởng đã hết hi vọng khi tham gia chương trình nhanh như chớp nhưng cuối ngày mở mail ra lại nhận được 1 món quà tuyệt với từ Admin.. Nhân đây cũng gửi lời chân thành đến Admin và Cơ sở đã tạo điều kiện cho mình tham gia chương trình.. Điều tuyệt vời thứ 2 mình nhận được đó chính là bé 18.. Ngày hôm ấy cũng chính là ngày đầu tiên cô ấy làm tại cơ sơ và mình là 1 trong những người đâu tiên được cô ấy bóc tem... hehe

Vẫn giữ phong độ cũ, phong cách cũ từ cách đón tiếp rất lịch sự và ân cần của cơ sở, đây là 1 điều cơ sở luôn cố gắng giữ vững và phát huy để tạo không khí thoải mái và thân thiện cho anh em trước khi sung trận nhé.. Sau khi làm song các thủ tục cần thiết mình đã được dẫn vào phòng... Và 1 điều mình cực kỳ hài lòng là bé 18 xuống rất nhanh, ko để mình phải chờ đợi 1 lát nào hết.. Bé rất tâm lý trong khoảng này vì đa số các anh em đã vào phòng đều rất nông nóng muốn gặp các bé và ko muốn đợi lâu.. Nắm được tâm lý này bé 18 đã phát huy rất tốt và gây ấn tượng đầu tiên với mình.. 1 điểm cộng cho cô bé

Điểm cộng thứ 2, chưa cần phải đi tắm, bé đã cở bỏ hết tất cả mảnh vải trên người và chỉ khoác lại chiếc khăn tăm trên người và ra ghế nằm ôm mình nói chuyện.. Ôi chu choa vừa tâm sự vừa khám phá cơ thể tuyệt vời, vừa ôm bé da thịt với nhau như vậy thì còn gì bằng. Chưa kể là còn cầm thằng nhỏ yêu thương mơn chớn nữa chứ.. Đã gì đâu!

Sau 1 lúc tâm sự thì vào bồn, khúc này thì đơn giản rồi, tấm sạch sẽ và năm chơi.. đến công đoạn xả nước để ra bồ, bé còn bonus thêm cho khoản mút kem dạo đầu nhiệt tình và ấm áp nữa chứ.. nói thiệt đoạn này không gồng và nói em ngưng sớm thì xong phim mất tiêu rồi... hehe

Và tại sao mình nói các bác sẽ tiết kiệm được thời gian và tiền bạc khi gặp bé 18... Vì bé làm mát xa khỏe rất tốt... không khác gì đi ở các spa khác.. Từ chân đến lưng, cổ vai gáy và đầu, bé làm rất đủ bổ, đủ lực và rất phê pha.. Như vậy có phải là không phải tốn tiền đi mát xa khỏe, ko phải mất thêm thời gian đi đến chỗ khá mà tại Dubai Tân định với bé 18 các bác đã có tất cả rồi phải không nào!

Phần quan trọng cũng đã tới, sau 1 hồi mát khỏe, giờ đến mát gần.. Bé thoa dầu làm Nuru, với cặp đào tiên tự nhiên chà khắp cơ thể không để sót vị trí nào, vừa đi vừa rên, vừa cà vừa nghịch là tất cả các giác quan dựng ngược cả lên.. không nhưng thế chà qua rồi lại chà lại, chà tới rồi lại chà lui, phải nói là chà rất lâu và rất có tâm nhé.. sau 1 lúc chà lưng thì đến chà thằng nhỏ.. Ôi chu choa, vòng 4 cứ đấy lên đẩy xuống, cử sợ nó chui tọt vào hang sâu thẳm thì chết, vậy mà chính vì kỹ thuật điêu luyện làm nó không vào trong được mà chỉ có tê tái, phê pha chịu trận với màn NURU tuyệt vời đấy thôi.. Được 1 lúc thì màn tấn công cuối cùng của bé.. 69 huyền thoại bắt đầu, mình được khám phá cô bé nhỏ với độ ẩm ướt phải nói là như dầu Nuru. Cô bé được cắt tỉa đẹp đẽ, thơm tho và không tì vết làm cho chuyến khám phá nó sướng làm sao.. Chưa kể đến là trên tấn công thì dưới bé lớn cũng tấn công thằng nhỏ.. Màn đi lưỡi, lau cột, ngậm trứng, lút cán đều được bé sử dụng và tấn công triệt để.. không hề có dấu hiệu gì là dùng tay luôn nhé... sau 1 hồi chịu đựng thì cũng phải đầu hàng trong sung sướng thôi.. Phải nói là đã tê tái các bác ah.

Kết thúc cuộc vui thì 2 đứa đi tắm và ngồi tâm sự với nhau xíu là về.. Được cái bé không hối mình về, mà còn bảo anh ngồi lại nói chuyện và ôm em đến hết giờ thì về (đừng về sớm làm gì) => nghe thôi đã thấy đã rồi... Chính vì điều này chắc chắn lần quay lại tiếp theo mình sẽ vẫn yêu cầu bé 18 và thậm chí sẽ giới thiệu cho bạn bè ủng hộ bé và cơ sở

Trên đây là 1 số chia sẻ về trải nghiệm của mình. Cảm ơn các bác đã dành thời gian đọc

Tick: Chương trình Nhanh Như Chớp
Tip: Bằng vé (+ Độ phê tùy các bác nhận được :) )

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: Neo, Lươn Chúa and haiau_sea

Jupiter.GP10

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
28/2/22
Chủ đề
18
111
54
0 ₿
Sao cùng ngày cùng số báo danh 18 mà bài review của bác @Neo lạ lắm…

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Đúng là mỗi ng khác nhau, mỗi cảm nhận B05

• Like
Điểm cảm xúc: Neo

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
794
336
0 ₿
Cám ơn anh trai đã ghé trải nghiệm và gặp được nàng ưng ý, chúc mừng anh có đêm khoái lạc và tuông trào cảm xúc cùng bé
Gọi 0932484835 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau