Cà Mau Mường Thanh cà mau

Lượt xem: 4,107

Nhóc Lỳ 2k

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
25/4/22
Chủ đề
5
5
6
0 ₿
Như tiêu đề, cuối tuần rồi có việc tại Cà Mau , nhậu xong về ks thì lên máu chân giữa , lượn quanh phố phường, công nhận Cà Mau ngủ sớm thật. Lên check google thì thấy mấy mát xa ở ngoài nghe quãi quá, xong em chốt các an toàn nhất là Mường Thanh lun, dù gì cũng có ae trải nghiệm tốt. Vô cái ks lên cái thang máy lấy cái ngón út bấm cái nút tầng 4 lên khu mát xa. Đây có 3 loại vé 450 550 650 tương đương 45 1h với 90’, nhanh trí tranh thủ nói nhỏ với locker cho bé tươi tươi mông to. Chờ tí xíu em bước vào, đúng là mơn mởn miền tây , v1 bơm nhưng mà cân đối, v2 có tập gym v3 thì tưng tưng, săn chắc đã tay. Em đi miền tây cũng ko hy vọng skill đấm bóp tốt , nhưng mà em bài bản hẳn hoi, em bảo trước có làm SG nên đào tạo cũng kỹ lắm.Đấm bụp bụp xong em bảo giờ mệt nhé, tới nóc lun 2 củ mình gật đầu . Chịu hợp tác, cả âm thanh lẫn cơ thể, ướt hết cả tay. Được cái bé cũng khá bót
Kết thúc trận chiến ra làm chai nước suối xong boa locker 1 xị ún cf vì cái kèo ngon

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
mường thanh toàn quốc có vẻ uy tín :sprite-40:

anhql

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/1/16
Chủ đề
5
86
53
113
0 ₿
Giá có vẻ cao, bro deal trả giá xuống chắc vẫn chịu đó, thường ở tỉnh cỡ 1.2-1.5 là ok