Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

<Mường Thanh> Chiều ngẫu hứng cùng em 35

Thảo luận trong 'Massage Mường Thanh' bắt đầu bởi Martin, 30/3/17.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

Lượt xem: 9,421

1. Martin

Martin Massage Chuyên Nghiệp

Giờ ngồi nhâm nhi tách cà phê đen đặc trong tiếng nhạc hoà tấu du dương, ngồi nhìn từng đợt khói lan toả bay bay, chợt nhớ lại những giây phút thăng hoa ngày nào. Vội vàng lôi chiếc lap made by Napoleon ra làm bài báo cáo với anh em, chia sẻ những giây phút sờ ương sương sắc sướng hôm nào :D
    Hôm ấy là 1 buổi chiều đẹp trời, đẹp hứng, nên thằng em và thằng anh quyết định chơi sang 1 bữa... ghé Mường Thanh đổi gió :cool:
    Do đi vào "giờ vàng" nên cũng không quá đông khách. Định thăm lại pé hum bữa thì nhận được tin buồn là pé vừa lên ViP Thái rồi, nghe nói Mường Thanh vừa tuyển được 1 số nàng tiên cá nên ok, chọn random luôn. Sau khi tiến hành các thủ tục cần thiết thì Martin cũng lon ton theo cậu locker từng bước tiến vào căn phòng sung sướng. Và thật trùng hợp, lần này lại vào đúng căn phòng hôm trước.
    Vẫn là 1 căn phòng rộng rãi với nội thất theo tông màu trầm ấm sang trọng. Do phòng này lần trước Martin đã có rp rồi nên không cần bàn thêm về CSVC . Nói chung là ok, chuẩn 4 sao.
    Xông hơi xong, vừa bước ra đã thấy ngay 1 cô pé dễ thương đứng chờ sẵn với chiếc khăn trên tay
    "Chào anh, để em lau cho anh nha"
    1 chất giọng con gái bắc lai nam nhẹ nhàng, đúng gu Martin ;) thì làm sao Martin nỡ nói hok cho được chứ. Hjhj :p:p:p
    Sau khi lau khô thì em liền dìu con dê già vào gh61 ngồi nghỉ ngơi, rồi pha nước chuẩn bị bị tắm con dê thật sạch sẽ trước khi mần thit.
    Trong lúc đợi nước thì Martin cũng tranh thủ ngồi 8 xã giao với em nó, biết được em mới Nam và vào làm được hơn 2 tuần. Nghe vậy Martin liền trổ tài hướng dẫn viên với kinh nghiệm của cư dân có thâm niên sinh sống ở xì gòn hơn 30 năm. Và cuối cùng cũng đã set được 1 cái hẹn, sẽ dẫn em đi thăm thú khám phá xì gòn :D:D:D
    Thôi quay lại vấn đề chính.... :D:D:D
    Sau đó cũng là các màn tắm dê, tẩy pín... rồi đưa dê lên thớt. Hok bik em nó định làm thịt con dê già này kiểu j đây :confused:
    • Cơ Sở : Mường Thanh
    • SBD: 35
    • Thời gian chinh chiến : hỏi rồi nhưng quên rồi :p chỉ biết là gặp em nó lúc 17h
    • Face: 6,5d - có nét ... DDCN
    • Vòng 1 : 6,5d - thuộc dạng cam , nho nhỏ xinh xinh như teen. bên thụt bên lồi nhìn ngộ ngộ. khám pá, uống sữa thoải mái
    • Vòng 2 : không để ý, nhưng cũng ổn
    • Vòng 3: 1 chiếc chip nho nhỏ be bé đủ để che đi những chỗ cần che và khoe những nơi hấp dẫn nhất.
    • Vòng 4: nước nôi đầy đủ
    • Thái độ : 7d - có lẽ do được training kỹ nên nói chuyện dễ thương, lễ phép. Đặc biệt chất giọng bắc lai nam hợp gu Martin, nên không tránh khỏi có chút thiên vị khi đánh giá về em.
    • Mát khoẻ : 7d + 1 - tay nghề massage ổn. nhưng bồ kết nhất là em làm khá kỹ, chăm chỉ. Đôi lúc Martin lại thầm lo, em massage kỹ thế này lỡ hết giờ thì tội thằng em mất. Nhưng hên là thằng em cũng không trách tiếng nào vì mải bận... nằm sải lai sau khi tiếp chiêu cùng em :p:p:p
    • Mát kỹ thuật: total 7d - nếu so sánh với các em Martin đã từng xếp vào ứng cử viên cho "Chiếc lưỡi vàng" thì khó có thể nói ai hơn ai kém, vì mỗi em có 1 style riêng.
      • Mát Thái: có lẽ 2 tuần là khoảng thời gian ngắn, e chưa kịp luyện thành tuyệt kỹ. Nên về phần này có lẽ em ấy nên trau dồi thêm
      • Mát gần:
        • Điểm cộng thứ nhất: Em khá cần cù như 1 pé ong chăm chỉ, chủ động hơp tác trong nhiều tư thế. Dù thằng em Martin "hơi cứng đầu", nhưng em vẫn mải mê miệt mài hết chiêu này đến chiêu khác mà không hề có thái độ khó chịu và khá hợp tác khi Martin khám phá, dĩ nhiên đừng quá giới hạn nhé.
        • Điểm cộng thứ 2: em chăm sóc khá kỹ từng khu vực trọng yếu, có lẽ em theo phương châm "thà giết lầm chứ không bỏ sót" :D:D:D Có sự kết hợp tay chân miệng nhịp nhàng uyển chuyển.
        • Chỉ hơi tiếc 1 điều là em chưa quen CIA. Vì vậy các pác nên chủ động nói em nó sẽ out ngoài để em ấy yên tâm hành sự đến phút cuối cùng.
        • Cũng chính vì không nói trước nên Martin xém chết với tuyệt kỹ "vuốt trụ thần công". Mặc dù không thik, nhưng cũng phải thừa nhận em ấy thi triển tuyệt kỹ khá điêu luyện. Pác nào yếu nên cẩn thận đề phòng :confused::confused::confused:
    "Sau khi chăm sóc thằng em bằng vài đường mút kem ướt át, em lại chuyển sang chăm sóc 2 hòn bi ve 1 cách nhiệt tình tê tái, rồi lại chăm sóc thằng nhỏ vài đường lả lướt, lại chuyển sang 2 cánh, nhẹ nhàng vi vu trên cung đường "Đùi ếch", dạo quanh đồi "Đầu gối" rồi lại tiến về khi vực trung tâm. Cứ như thế vài 3 lần, làm thằng nhỏ tức muốn hộc máu mà không dám lên tiếng. Hic...hic... :confused::confused::confused:
    Sau khi hành hạ Martin đã đời thì em bắt đầu hiên ngang quay lại khu vực trọng pháo. Lúc này em miệt mài trổ hết kỹ thuật điêu luyện với đầy đủ tất cả những tuyệt kỹ (cái này pác nào cũng biết hết rồi nên khỏi nhắc lại ha :p:p:p)"
    >>>>> Trích Nhật ký "Dê già Du hý" - tác giả Martin :p:p:p

Thế là cuối cùng cũng hoàn thành xong bức hoạ "Chiều hoàng hôn" tại Mường Thanh thắng cảnh cùng người mẫu 35,1 bức tranh với những đường cọ nhịp nhàng sinh động.
    Và mức đấu giá cho bức tranh này là 700k (tik có code) kèm theo 1 khoản ngân lượng giúp Martin đủ sở hữu bức tranh này.
    Chúc cả nhà 1 buổi chiều vui vẻ

Đang tải...
  2. boyla

boyla Bé Chưa Biết Gì

MT có vẻ ngon hơn ĐN héng.

3. MrxXx

MrxXx Thiên Sứ Bóng Đêm

Hehe mừng pác sướng chem.

4. louiskoo

louiskoo V.I.P Member

chấm 6.5d , thục tế chắc 5.5d haha , gogo , anh em check thôi

thanhphuong thích bài này.
  5. thanhphuong

thanhphuong Checker Nghiệp Dư

Bác cứ nói quá chứ, hehehehe. Cơ sở như vậy tui nghĩ em úT cũng đc 7đ đó. Do @Martin quen hot girl quen rồi nên nhìn ai cũng 6.5 đó thôi.

6. louiskoo

louiskoo V.I.P Member

hihi nick lạ zi

7. Bentak

Bentak Massage Nghiệp Dư

5.5d có cửa làm ở Mừơng Thanh thì cũng hay pác nhỉ

8. louiskoo

louiskoo V.I.P Member

5d còn làm được mấy chỗ MT , 5.5 đến 6d thì có chi ? Muong Thanh chỉ cái tiếng ks 4 sao thôi , matsa riêng nhé , mấy em ms Thái tuyển qua cũng chỉ mấy chỗ ms trung bình khác . Cơ mà mình ghi 5.5d là troll bác @Martin thôi :)))

Tùng Lee, Bentak and thanhphuong like this.
  9. thanhphuong

Nick sao mà lạ vậy bác . Tên tui đẹp vậy mà.

10. louiskoo

louiskoo V.I.P Member

ak checker pro hihih

11. MrxXx

MrxXx Thiên Sứ Bóng Đêm

Hihi cuối tháng dồn lúa vào trải nghiệm như pác martin mới dc. Mình là mình thích con số 35 kkk

12. thanhphuong

Mấy bác cứ troll hoài, tui lính mới đâu có so đc với mấy mem lão làng. Hehehe. Bác có dịp ghé thăm em 35 về rp lại cho anh em với.

13. louiskoo

louiskoo V.I.P Member

MT vip quá , không dủ khả năng di như checker @Martin . đi may chỗ binh thuog hoy

14. haiau_sea

haiau_sea Bé Chưa Biết Gì

chẹp chẹp.. e này có vẻ "thơm" à nghen, mừng pác pheê t`rym :D

15. sheva_99

sheva_99 Bé Tập Massage

no di co bao gio ai dau .... buon thang em

16. Tony.

Tony. Bé Tập Massage

Bé này tên y phải ko bác. Ngon nha :D

17. ladykiller2009

ladykiller2009 Bé Tập Massage

Nói đúng nè . Mường Thanh thì đi VIP thường đào đẹp chứ VIP Thái thì face KTV còn kém mẫy chỗ massage khác đấy chứ

18. Martin

Gì vậy Anh :eek::eek::eek:

19. thanhphuong

500 anh em của diễn đàn đâu hết, sao ít thấy ai xông pha Mường Thanh quá vậy. @sheva_99 , @_Relax_ , @béo còi , @Tony. Chỗ nào khó có các bác mà. Ai đi rồi đánh giá thêm MT với, chứ anh em nhìn vào thấy mỗi cái ks 4 sao thôi ah :)

béo còi and Tony. like this.
  20. Martin

H chắc mấy sếp anh có thú vui tao nhã mới rồi.
    Bữa nào rảnh hú thêm @MrxXx làm một chuyến Mường Thanh đi chú

MrxXx and thanhphuong like this.
  21. Cường dương đại hiệp

Cường dương đại hiệp Bé Thích Massage

MT chắc em nào củng phải 4 sao trở lên là ít nhỉ

22. Connor

Connor Massage Nghiệp Dư

Em còn làm k pác @Martin ? Cuối tuần đón ông anh hà nội vô, định đãi ổng 1 chầu mường thanh nhưng k biết số. Pác tư vấn vài số đẹp được k? Tks pác

23. Songvitien1

Songvitien1 Bé Tập Massage

Bác cứ đi thử đi rồi repor cho a e. Hộ. Mình cũng đang muốn khám phá chỗ này

24. Martin

Số có sẵn rồi đó pác. Chỉ việc vác trym lên và đi thôi. Kakaka

25. Songvitien1

Bác đi vé đó bo bao nhiêu thế. Mình chỉ sợ tiền mất tật mang. Hôm bữa mới đi phương anh và qua thất vọng. Mất gần 1 củ.

26. Martin

Vé 780k tip thấp nhất bằng vé.
    Pác đi p.a số mấy mah sụp hầm vậy

27. Songvitien1

Số 9. Số này ai cũng nói tốt hết. Mà thôi thấy phục vụ chán. Gian lận h nữa. Chỉ chấm dc cái nói chuyện. Con lại đều thất vọng. Muốn đổi gió sang Mường thanh xem sao.

thesonle thích bài này.
  28. Songvitien1

Bác có Sđt e 35 ko. Cho mình xin

29. ladykiller2009

ladykiller2009 Bé Tập Massage

Mường Thanh đi VIP mới đẹp chứ VIP Thái không đẹp đâu !

30. Connor

Connor Massage Nghiệp Dư

bên mthanh Connor thấy dvu sẽ tỉ lệ thuận với tiền tip. Pác nào chịu chơi cứ tip trước 1 chai rồi sẽ thấy cái cảnh :D

31. Martin

bên này tip 1tr là bt thôi pác àh

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.