Mường Thanh Sông Lam Vinh Nghệ An

Lượt xem: 79,609

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
Hôm thứ 2 ông anh lại định lôi đi MT Phương Đông tiếp thì tớ bảo là đi MT Sông Lam nghe nói đào xinh hơn cho đổi vị. MT Sông Lam là ks 5 sao nên phòng ốc rất đẹp, hơn hẳn ở MT Phương Đông. Ấn tượng đầu tiên khi vào MT Sông Lam là gặp 1 e cực xinh cao gần 1m70 đang đi ngoài hành lang. Nhìn e nó mà cứ nuốt nước bọt ừng ực. Hỏi con bé lễ tân ở đó thì nó bảo e ý đang có khách nên đành gặp e khác.
Vé: 250k 60p, 350k 90p, 500k 4 tay 60p, 700k 4 tay 90p. Nói chung nếu đến ko chỉ để chịch thì nên chọn gói 90p thì dư dả cho cả thời gian massage và chịch. Nếu chọn gói 60p thì massage qua loa và chịch là chính.
Em út: Ở đây tất cả e út cũng đều là gái miền Tây. Ở đây có khoảng 35 em. Cứ 10 em ở đây thì có 8 9 e đều xinh và người rất đẹp, thi thoảng lòi ra 1 2 trường hợp cá biệt chắc do quen biết nên xin được vào đây làm. Các e út ở MT Sông Lam nếu làm hàng ở HN hay SG thì cam đoan đi ko dưới 2 3t 1 shot vì nhìn chả khác gì hot girl cả. Nếu so với Oasis, Sakura hay thậm chí Fortuna ở HN thì tớ cam đoan là nhan sắc các e út ở đây ăn đứt luôn.
Service và tip: 500k thì bao gồm tắm, masage, HJ và chịch. Nếu các bác mạnh dạn nói bo 700k - 800k cho các em nó từ đầu thì các em sẽ có thêm BJ và service cực kỳ nhiệt tình. Nói chung các e út ở MT Sông Lam bo 700 - 800k thì cũng ko quá đáng vì quả thật các e này cực kỳ xinh và người rất đẹp.
Ngày đầu tiên tớ gặp 1 e tên Cẩm, cao tầm 1m60, mặt xinh như hot girl, người ngợm lúc cởi thì nhìn như tượng sáp vì 3 vòng đều vô cùng đẹp, da trắng trẻo, mịn màng. E này thì có hơi mè nheo một chút về tiền tip, tớ bo 800k thì có full service và cũng khá nhiệt tình.
Ngày thứ 2 quay lại MT Sông Lam gặp 1 e tên Kiều, cao tầm 1m65, mặt xinh theo kiểu bầu bĩnh đáng yêu, tuy ngực ko được to lắn nhưng eo thon, mông tròn và đẹp và nhất là đôi chân dài miên man thẳng tắp. E này thì ngoan hơn e Cẩm nhiều, tớ bảo bo 700k thì e nó BJ cực kỳ nhiệt tình, khi làm tình thì cũng rất ngoan, hợp tác mọi tư thế và có cả hôn môi như NY.

• Like
Điểm cảm xúc: Hoangnam1208 and Vinhxuanquyen789