Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

MườngThanh, ngao ngán em 45 và với thái độ như vậy không xứng

Thảo luận trong 'Massage Mường Thanh' bắt đầu bởi domalvin, 20/9/17.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

Lượt xem: 450

1. domalvin

domalvin Bé Chưa Biết Gì

Mường Thanh đẳng cấp 4 sao mà nv thì lắc đầu. Trưa nay 20/9 mới ghé MT làm cái Vip Thái ai dè còn rước thêm bực mình.
    Mình không tin được mình vào lúc 14h15 chọn gói Vip Thái thế mà mình kết thúc lúc 15h10 Trong khi đó con xông ướt với tắm hết 25p mẹ rồi.
    Thật sự rất thất vọng về KTV hnay chả bù với quản lý với lễ tân nc rất được.
    KTV 45
    Mới vào thì thật sự đã thất vọng rồi nhưng mình đang mệt hy vọng gỡ gạc lại được phần ms. Mới vô mà em bảo hnay em mệt em ngủ từ sáng giờ. Mặt em thì cứ đơ đơ bơ bơ không thể tả.
    V1: fake nhưng mình k qtrong vì mấy em có quyền làm đẹp cho mấy em
    V2-3 Bình thường
    V4 Mình k check
    Vì thật sự đang mệt ê người nên mình tìm cho ma để thư giản cho thoải mái chứ k phải nhờ người hand dùm hay blow dùm.
    Phần ms khoẻ em làm mình k tới 15p. Kiểu ê ẩm mà còn đau thêm.
    Phần Thái cứ như vô tri vô giác. Em còn bảo: "bj thì a tiếp cao cho em ???? WTF ??? Okie đồng ý, tỉ lệ bj 20% còn lại hand :)) má nãnnnnn
    Với thái độ và cách làm như vậy mình cũng tip e 800 dù gì cũng tour của em nhưng em còn đòi thêm. Thuaaa never see again MT.
    @mường thanh nên coi lạiiii nv này. Tks first !

Đang tải...
  2. domalvin

domalvin Bé Chưa Biết Gì

Bổ sung

Tic 702 có code và tip 800

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.