Bình Tân mỹ mãn với em 38

Lượt xem: 1,123

bestlavivn

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
51
16
0 ₿
Hôm qua may mắn ăn trận banh của lũ bạn thế là phi xe chạy qua Dubai .Đến nơi thì cũng check code,nhân viên ở đây vui vẻ,niềm nở với khách , mình tính chọn bé 79 thần tài lớn mà xui bé bận nên mình chọn bé 38 cũng xinh không kém
lúc lên phòng thì phòng hơi nhỏ nhưng đầy đủ,nhìn ấm cúng.Mình ko có xông hơi ngồi ăn trái cây đợi em lên . Lúc em bước vào thì nhìn em cũng khá xinh có da có thịt .Em nói chuyện rất dễ thương,biết cách bắt chuyện với khách. Giao lưu hồi cũng cởi đồ vào bồn để tắm, em tắm khá kỹ, kì cọ thằng anh lẫn thằng em sạch sẽ rồi bắt đầu mần nhau trong bồn , ôm ấp quần nhau cỡ 15p thì em mời ra giường sợ mình ngâm lâu bị cảm
Lên giường phần khoẻ em làm khá tốt, ấn có lực nhìu lúc mình đau lun ấy nhưng xong thấy khoẻ thật,cũng đá nóng đầy đủ.Em làm phần khoẻ rất kỹ
Đến phần mệt em bắt đầu dùng cặp vú của mình chà từ dưới chân đến mông,chà tới đâu phê tới đó,em từ từ lướt từ mông lên lưng kèm theo đó dùng lưỡi liếm cổ mình,mình phê quá nổi hết cả da gà, ko chịu nổi nữa mình lật người lại cho đỡ cấn thằng em, em lại tiếp tục dùng ngực chà lên thằng em đang dựng đứng ở dưới . Mình cũng tranh thủ khám phá hang động của em , v4 của em khá nhỏ mình cho tay vào hoài mà ko dc nên chỉ sờ ở ngoài thui, em cũng rên khe khẽ. Sau đó e cuối xuống ngậm thằng em ,mút 2 hòn bi ôi thôi nó phê , em bj mình khá nhiệt,mình 1 tay thì bóp vú ,1 tay thì vuốt ve v4, em bj mỗi lúc nhanh hơn.Đến lúc này mình cầm cự hết nổi rùi,thế là cũng kêu em 69 trước khi gục ngã
hết giờ mình ôm em không nỡ chia tay , về nhà vẫn thấy lâng lâng thiệt là một cái kết mỹ mãn vừa trúng banh vừa gặp người đẹp