Bình Tân Mỹ nhân ngư đáng yêu ngọt ngào 68 DB Bình Tân

Lượt xem: 390

AndyLauch 3910

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
18/1/22
Chủ đề
11
33
41
0 ₿
Mấy bữa trước có dịp đi chơi ở khu Tên Lửa, trên đường về ngang qua DB Bình Tân, thấy cũng còn sớm nên ghé vô matxa luôn cho sướng, đi matxa đột xuất không có alo trước với lễ tân nên cũng k biết có bị kẹt số hay kẹt phòng gì ko? Chạy xuống hầm gửi xe đi thẳng lên lễ tân hỏi em 68 may mắn trời thương nên có luôn ko cần phải chờ

Vô phòng xông hơi chút chờ em vô, khoảng 10p sau là em gõ cửa bước vào, em này nổi tiếng ở DB Bình Tân chắc cũng nhiều anh em biết rồi nên mình nói sơ ngoại hình, face đẹp dịu dàng, thanh lịch, dáng cao chân dài như siêu mẫu, v1 đẹp bóp vừa tay, tuy không to lắm nhưng bú ngon, v3 eo ót chuẩn siêu mẫu, v4 cực phẩm, nhiều nước, nhìn bướm em chỉ ước được đút vô thôi

Service của em kiểu nhẹ nhàng, lúc vô bồn tắm vừa nhìn ngắm toàn bộ cơ thể hoàn mỹ của em vừa tận hưởng màn trườn đi lưỡi liếm kích thích nhẹ nhàng của em cảm giác phê như bay lên mây, matxa khỏe em làm đủ bài, chà đá nóng vừa tay, phần matxa mệt em trườn nuru 69 cho hôn bướm, bướm em vừa hôn cái là nước chảy ướt nhẹp, húp hết nước ngon hết xẩy, nuru 69 xong em cho bú bình, vú của em tuy không to lắm nhưng đẹp và thơm ngon mùi sữa làm mình bú say sưa, bú sữa xong em làm BJ lúc này mình cảm giác phê gần lên đỉnh nên nằm yên tận hưởng cho em BJ thoải mái, sau 1 hồi chống đỡ hàng loạt cú BJ lún cán thiệt mạnh của em thì mình bung nóc và bắn pháo bông ào ào vô cái miệng xinh đẹp ngọt ngào của em, bắn xong còn dính vài giọt cũng được em liếm sạch sẽ, bắn xong nằm nghỉ chút cho em matxa đầu rồi tắm rửa sạch xong xuống quầy thanh toán và ra về kết thúc màn hoan lạc cùng mỹ nhân ngư

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: gao bạc, Hido86 and Súng máy