Tân Bình mỹ nhơn 39 hàng châu

Lượt xem: 1,045

Zizu98

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
26
54
34
0 ₿
Đi công tác về đuối quá, lấy chiếc honda tạt qua HC trên đường về làm cái cho phục hồi sức lực , check code các kiểu xong chọn cho bản thân cái vé 900 đồng giá còn 399 rát ổn , xem hình các bé thì tui chọn bé 39 vì nhìn hình bé xinh nhất , xong xuôi thủ tục thì tui được đưa lên phòng rồi vào xông hơi trong lúc dợi chờ bé , xông hơi được khoảng 3 phút thì bé vào. Nhìn một cách tổng quát thì thân hình quá ok, mặt xinh, da trắng, giọng nói dịu dàng dễ thương.
Bé vừa nói chuyện vừa chuẩn bị nước ấm cho tui xông hơi ra tắm, xông hơi xong ra ngồi tâm sự rồi tranh thủ sờ nắn ngực và mông của bé . Rồi bé dắt tui đi tắm , bé dùng ngực chà lên ngực tui , tui thì dùng tay nhào nặn cặp mông của bé , rồi cả 2 cơ thể quấn lấy nhau trong bồn hơn 10p mới chịu ra ngoài để lên giường
Phần mát khỏe bé đấm bóp có lực, có kỹ thuật, bẻ tay bẻ chân khá ok
Phần mát mệt, body bé đè lên người tui, cặp ngực của bé chà khắp người tui , chà, trườn bò cộng với phần tinh dầu bôi trơn làm hai cơ thể cọ xát lẫn nhau quấn lấy nhau thật kích thích , rồi tay bé nắm lấy thằng nhỏ của tui, vừa xóc vừa liếm tăng thêm phần hưng phấn , rồi bé đổi thế 69 cong mông lên áp sát vào mặt tui, hết chịu nổi tui cũng hy sinh trong sung sướng
Tui và bé tắm lại rồi ngồi tâm sự với nhau trước khi chia tay
Body bé trắng, da mịn, tay mềm, tóc dài.
Face: Trắng, mũi cao, mặt dâm
V1: tròn to vừa tay, ti hồng
V2: Eo thon
V3: doggy đen đét
V4: Nước nhiều, khít
Tic: 399k + tip 900k + phục vụ 50k

• Like
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator