Tân Bình mỹ nữ 10 tại Hàng Châu

Lượt xem: 1,487

Hitman1shot

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
25/4/22
Chủ đề
18
90
45
0 ₿
Mấy hôm rồi trời mưa cảm thấy trong người hơi lạnh nên đành xách chiến mã tìm nơi sưởi ấm , đợt này quyết định ghé Hàng Châu tìm bé 10 , lúc đi trời mưa lâm râm nhưng không làm nhục tinh thần chiến sĩ , thằng em rạo rực thì thằng anh cũng hừng hực
Đến nơi làm thủ tục các thứ rồi đc dắt lên phòng chỉ sau 5p, sau đó mình chui vô phòng xông hơi cho ấm áp , ngồi 1 hồi cũng thấy bé bước vào , body hết nước chấm mặc cái yếm nhìn cưng hết nói, mặt đã xinh mà lại còn có nét dâm dâm khó tả, bé lau người cho mình rồi dắt đi bơi , bé vừa tắm vừa thể hiện kĩ thuật đỉnh cao onsen của mình, kaka chỉ việc nằm hưởng thụ, v1 ,v4 lần lượt cạ cạ vào người làm cho thằng em nó ngóc đầu hóng hớt , chưa kịp hóng hớt gì đã bị em nó cho vào miệng mút lấy mút để làm mình phê xém out , thấy không ổn rồi phải giả bộ kêu lạnh để lên giường làm tiếp
Massage khỏe: phần này bé đấm hơi yếu nhưng bé vẫn cố gắng làm đủ bài, mà vô đây không quan trọng phần này nên mình cũng cho qua
Massage mệt: màn đi Thái của bé rất tốt, rất nhiều cảm giác khi núi đồi va nhau , đường lưỡi đi tới đâu thì phê pha cứng người đến đó, cả màn thổi với rên nhè nhẹ vào lỗ tai làm rùng mình , lật lại nhẹ nhàng cháo lưỡi với đôi môi ngọt ngào của bé , 2 tay mình mò mẫm từng cm trên người bé , và khi tới khe suối thì đúng là mùa mưa nên nước rất nhìu kkk , vừa khám vừa nghe bé rên mún out lun , xoay bé lại 69 húp sò thần thánh với bé thêm ít phút thì cũng lên đỉnh trong sung sướng , bé dắt ra tắm lại rồi ngồi tâm sự chút mới về
Face: nhìn rất cute, cười rất duyên mà còn mang nét dâm ngầm
V1 cam vừa tay
V2 eo ót ngon lành cành đào
V3 doggy bao phê
V4 nước nôi lên láng
Thiệt hại: 1700k

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Thanh Tâm

Massage Thanh Tâm

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC