Tân Bình mỹ nữ số 10 mà buổi chiều cuối tuần

Lượt xem: 1,499

King Molly

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
72
46
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
tết tây năm nay đúng ngay cuối tuần, mình cùng mấy đứa bạn hẹn hò lai rai sương sương rồi đi tìm mấy bé , chọn đi giấc chiều để khuya còn sức mà coi bắn pháo bông kkkk nhậu ở Tân Bình , lúc đầu tính qua ĐN rồi mà bọn nó bảo tết đi bơi đi , ngồi check 1 hồi quyết định ghé HC
Thủ tục thì không khác lắm, lấy code rồi vào lễ tân tư vấn vé các kiểu xong check code này nọ, cả bọn chốt 4 cái vé tắm 900 đc giảm còn 700
CSVC trang trí tông vàng khá xịn xò , ngồi chơi xí được locker dắt lên phòng chuẩn bị đi bơi
thay đồ xông hơi 1 tí cho bớt hơi men trong người thì bé bước vô , nhìn cái là bít đúng gu rồi , mình nhìn cái body như người mẫu , vừa ngồi chém vừa vuốt vuốt cặp đùi láng mịn của bé, hỏi số bé bảo bé số 10 cười cười rồi tám chuyện vui vẻ , vô bồn thì mình chỉ nhìn bé khỏa thân thôi mà thằng em nó chào cờ hừng hực khí thế rồi , công nhận bé nhìn đã thiệt , vô bồn mò mò bóp bóp bị bé vuốt vuốt liếm liếm mấy cái là muốn ra luôn , hên còn tỉnh kềm lại để còn lên giường mần ăn tiếp chứ ngon vậy chết sớm cái mất vui
lên giường thì bé cũng đấm đấm bóp bóp cho đủ quy trình , rồi bé trườn trườn v1 của bé lên lưng mình , , lật lại thì quá kích thích , ngắm bé sóc lọ lick ti mà thằng em mình cứng hết cỡ , bé sờ mình mình sờ bé , tới màn 69 thì mình cũng buông tay gồng hết nổi , xả đạn khí thế vào đôi môi nhỏ nhắn của bé mà phê quá phê , gặp người đúng gu cảm xúc nó nhiều hơn hẳn bt
chốt bé 10 :
face 8đ, xinh
v1 8đ vừa tay
v2,9đ eo thon con kiến
v3 8đ tròn đều bóp đã đã
v4 9đ thơm ngon
thiệt hại hết 1800 do gặp bé khoái quá bo nhìu xí kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
nhìn hình số 10 cũng êm ái đấy, mà hơi kín =)) ước gì lộ lộ nhìu hơn

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Thanh Tâm

Massage Thanh Tâm

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
25/5/22
Chủ đề
29
272
86
0 ₿
dạ e cảm ơn bác nhiều.chúc bác năm mới sức khỏe, thành công, may mắn và hạnh phúc ạ